Bản tin và hình ảnh của đội Nhà Thi Đấu Bách Khoa!

nhathidauBachKhoa

Đại Uý
Chiều nay tại đấu trường NTĐ Bách Khoa đội hình Từ Sơn 1 do chủ tướng Hòa say dẫn đầu cùng với Trình HP, Dũng Thạch Sanh.. đã có buổi tập trận nhằm phô trương binh hùng tướng mạnh.Chưởng xanh đỏ bay mù mịt cát bụi.Hòa say tự tin tuyên bố sẽ có mặt trong trận chung kết đồng đội để nhận 5 mặt vợt của nhà tài trợ xiom dành cho ngôi quán quân!

nhathidauBachKhoa

Đại Uý
Tin nhanh:Đội Nhà thi đấu Bách Khoa C thắng đội Khương Đình với tỉ số 7-2.Chúc mừng anh em BiaBiaBiaBiaBiaBia
Một số hình ảnh của trận đấu giữa 2 đội!

Trungduck trả món nợ tại giải đơn mùa hè với Đạt thần bằng chiến thắng 3-1!

Tuấn Bình Dương trong một ngày đẹp trời đã vượt qua Giang tay trái 3-0!

Last edited:

nhathidauBachKhoa

Đại Uý

Trọng NTDBK đem về 1 điểm cho đội nhà ko mấy khó khăn!

Tuấn bò khẳng định sở trường đánh đôi khi kết hợp với Đạt thần!

Last edited:

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
cho em hỏi xíu ạ. vòng 17 trận thi đấu giữa NTD Bách Khoa D với MGSU2 tỉ số là bao nhiêu vậy ạ :confused:
em đang tính điểm xếp hạng trong bảng D tím mình :cool:

a Tủn

Binh Nhì
Hôm nay tôi đã gieo một quẻ cho các đội B,C,D nhà thi đấu BK, quẻ bắn tung tóe, riêng đội C quẻ sổ đại cát. Vậy với tư cách là thành viên cốt cán của đội C BK, xin thay mặt anh em trong đội trịnh trọng tuyên bố rằng năm nay, với lực lượng hùng hậu nhất từ trước đến nay, gồm chủ lực Đức rồng (chưa thèm đánh), phó chủ lực Trung duck( chỗ dựa tinh thần vững chắc ), siêu tiên phong A Tủn(ít khi thể hiện nếu ko thật sự cần thiết), suýt chủ lực Duy Long Biên, cựu tiên phong Trọng đục, siêu dự bị Ngọc đại ca và một số anh em khác sẽ rinh chức vô địch về cho nhà thi đấu BK vào giải mùa đông năm nay. Đây là lời hứa danh dự của anh em đội C BK, đại diện cho gia đình, vợ con, dòng họ, vật nuôi và của cải trong nhà của mỗi thành viên trong đội nên mọi người hãy tin tưởng cổ vú nhiệt liệt cho chúng tôi. Về phần anh em đội B(quẻ siêu hung) và D(quẻ đại hung) của Bách Khoa cũng cố lên, mọi thứ có thể thay đổi và tôi tin anh em 2 đội sẽ cãi lại được ý trời. Xin chúc anh em B,C và D Bách Khoa mạnh khỏe và thành công ở lượt trận loại trực tiếp đầu tiên!

chaugiangbk

Thượng Sỹ
Chúc mừng 3 đội B,C,D Nhà thi đấu Bách Khoa lọt vào vòng 2.Chúc 3 đội thi đấu tốt và đạt được thành tích tốt nhất.Bia

AE lưu ý Thứ 7 Chủ Nhật cuối tuần này sẽ diễn ra các trận đấu loại trực tiếp.Mọi người cố gắng thu xếp công việc chuẩn bị vòng Knoc-out!

vinhhnhb

Đại Uý
Hôm nay tôi đã gieo một quẻ cho các đội B,C,D nhà thi đấu BK, quẻ bắn tung tóe, riêng đội C quẻ sổ đại cát. Vậy với tư cách là thành viên cốt cán của đội C BK, xin thay mặt anh em trong đội trịnh trọng tuyên bố rằng năm nay, với lực lượng hùng hậu nhất từ trước đến nay, gồm chủ lực Đức rồng (chưa thèm đánh), phó chủ lực Trung duck( chỗ dựa tinh thần vững chắc ), siêu tiên phong A Tủn(ít khi thể hiện nếu ko thật sự cần thiết), suýt chủ lực Duy Long Biên, cựu tiên phong Trọng đục, siêu dự bị Ngọc đại ca và một số anh em khác sẽ rinh chức vô địch về cho nhà thi đấu BK vào giải mùa đông năm nay. Đây là lời hứa danh dự của anh em đội C BK, đại diện cho gia đình, vợ con, dòng họ, vật nuôi và của cải trong nhà của mỗi thành viên trong đội nên mọi người hãy tin tưởng cổ vú nhiệt liệt cho chúng tôi. Về phần anh em đội B(quẻ siêu hung) và D(quẻ đại hung) của Bách Khoa cũng cố lên, mọi thứ có thể thay đổi và tôi tin anh em 2 đội sẽ cãi lại được ý trời. Xin chúc anh em B,C và D Bách Khoa mạnh khỏe và thành công ở lượt trận loại trực tiếp đầu tiên!

đại diện kinh qua anh à :)) e ra BK luôn mọi người chỉ bảo e vs nhé :)) e đi cùng anh Quang ! hì hì !

a Tủn

Binh Nhì
Đúng như những j tiên liệu từ trước, đội C Nhà Thi Đấu BK đã ko sao cãi lại được ý trời khi bị đội Huy Hoàng ép ăn với tỷ số 5 oóc ngay trên sân nhà của họ. Quả là một tấm thịnh tình của đội chủ nhà và anh em BK vô cùng hân hoan đón nhận. Theo như nhận định của chuyên gia là tôi đây, nhiệm vụ tiên quyết ở trận lượt về sẽ giao cho các thành viên trong đội là : anh em phải ăn được ít nhất 4 séc trong toàn bộ các trận lượt về. Tuy nhiệm vụ ko mấy dễ dàng nhưng tôi tin anh em sẽ lại vượt qua như bao lần trước. Nào, với tinh thần lạc quan, anh em đội C BK hãy cùng nắm tay nhau vượt qua trận lượt về vòng 2 đầy cam go này nhé!

Xin phép đội trưởng và các đồng đội, em có việc gấp phải về Sài Gòn ngay, anh em đội C Bách Khoa cố gắng ở lại nuốt nốt mấy đối thủ còn lại để có mặt ở trận chung kết mùa đông tháng 12 này nhé! Em tin với cái vía âm u của em trong đội năm nay, có muốn né anh em ta vẫn phải vô địch..hic!!! Nếu vào đến Chung kết em sẽ bay ra tham dự và cùng anh em đi Đà Nẵng!!! Đây là lời hứa danh dự của hội trưởng hội đánh vợt gỗ Hà Nội nên anh em yên tâm.
Thân.

Bình luận từ Facebook