Bản tin và hình ảnh của đội Nhà Thi Đấu Bách Khoa!

Bạn Thường đâu rồi nhỉ? Mình nhận lời rồi này, ko vào khớp lệnh đi, hay chê mệnh giá ít quá nhỉ??!! Hay là mình chấp 3 bóng nhé, oánh 20 bia góp vui sau trận lượt đi tứ kết, 2 đội ngồi cụng ly cái...

đứcrồngQN

Binh Nhì
biết làm sao được, việc nhà gấp lắm Đức ơi. Ngay cả kế hoạch đi QN giao lưu còn phải hủy bỏ... Đức cố gắng cùng anh em đi đến trận đấu cuối cùng nhé, nếu đội mình có thể vào đến trận chung kết mùa đông, mình sẽ bay ra cổ vũ ngay.... và cùng anh em đi Đà Nẵng lấy luôn chức vô địch ORG toàn quốc!!!

Công việc gia đình mình không thể bỏ đc. chúc anh đi đường may mắn. Có dịp mình gặp nhau sau, Hôm trước anh em ngồi chưa được lâu lắm, em phải về Quảng Ninh cho sớm. có thông tin gì sẽ anh báo cho anh em trong đội nhé

Công việc gia đình mình không thể bỏ đc. chúc anh đi đường may mắn. Có dịp mình gặp nhau sau, Hôm trước anh em ngồi chưa được lâu lắm, em phải về Quảng Ninh cho sớm. có thông tin gì sẽ anh báo cho anh em trong đội nhé

Đức yên tâm, mình về BD vẫn sẽ liên tục cập nhật tình hình anh em chiến đấu, sẽ có những động viên khi cần thiết ngay!!! chỉ còn vài trận là kết thúc giải, Đức cố gắng thu xếp lên đánh cho anh em thêm yên tâm. Từ QN lên HN xa thật, anh em sẽ hỗ trợ Đức việc đi lại, đưa đón, nên cứ yên tâm chiến đấu!!!

Thì ra thỉnh thoảng có chú vào gáy chùa, nhận chấp đến 4,5 quả rồi lại xoắn tít cả lên!!! hayza, lượn mất rồi...cái tên đi đôi với con người....anh em BK sau này phải cảnh giác với mấy đối tượng thích gáy chùa như vậy nhé!!!

thuongtihar

Thượng Sỹ
Làm Trai cho đáng nên Trai anh êi............Mỗi người có công có việc mà anh nay đây mai đó như gió thổi như mây bay :):):), em ko dám hứa trước nhận lời với anh vì lẽ đó chứ chẳng sợ gì xoắn quẩy đâu hihihihihi

thuongtihar

Thượng Sỹ
Chiều nay chắc em ra HC 2 ngọ nguậy tý xíu nếu anh ko ngại quản đường xa thì anh xuống đấy vậy, riêng anh chấp em bao nhiêu quả em cũng nhận he he he

ok thế thì chịu rồi, đường xa ko thành vấn đề. Nhưng chiều nay bên mình phải tiếp bác Cương gai bên Khương Đình, chắc ko đi được rồi... Mình vẫn nợ bạn một trận mùa hè năm ngoái ở clb Cường Bắc, phải cố gắng trả nhanh thôi...nợ nần ở HN xong hết rồi, còn mỗi trận này :) thứ sáu này lên máy bay rồi.
Trận lượt về trên sân Đại La các bạn cố gắng chiến đấu nhé, đội BK ko dễ nhằn đâu !Trong trường hợp ko kịp gặp cũng xin chúc đội Vitas may mắn đến trận tứ kết!

đứcrồngQN

Binh Nhì
Đức yên tâm, mình về BD vẫn sẽ liên tục cập nhật tình hình anh em chiến đấu, sẽ có những động viên khi cần thiết ngay!!! chỉ còn vài trận là kết thúc giải, Đức cố gắng thu xếp lên đánh cho anh em thêm yên tâm. Từ QN lên HN xa thật, anh em sẽ hỗ trợ Đức việc đi lại, đưa đón, nên cứ yên tâm chiến đấu!!!
ok anh. Em cũng tranh thủ tập rồi lên giao lưu với anh em. Có gì anh em thông tin cho nhau. Good lucky

chaugiangbk

Thượng Sỹ
Đội hình NTDBK tham gia giải bóng bàn cung văn hóa TT Tăng Bạt Hổ!
1.Hư Trúc
2.Châu Giang
3.Đức Đẳm
4.Hoàng Đắc
5.Lê Đinh(lão tướng U 70)

nhathidauBachKhoa

Đại Uý
đúng 4h chiều mai trên sân nhà thi đấu Bách Khoa D sẽ tiếp đón đôi bóng C sủi plusssz ở trận lượt đi vòng tứ kết.Trận đấu đầy khó khăn vì đội bạn đã cho thấy sức mạnh khi vượt qua Đức Thẩm ở vòng đấu knoc-out trước đó!
Chúc AE NTDBK - D thi đấu tốt!

ngomanhtrung

Binh Nhì
đúng 4h chiều mai trên sân nhà thi đấu Bách Khoa D sẽ tiếp đón đôi bóng C sủi plusssz ở trận lượt đi vòng tứ kết.Trận đấu đầy khó khăn vì đội bạn đã cho thấy sức mạnh khi vượt qua Đức Thẩm ở vòng đấu knoc-out trước đó!
Chúc AE NTDBK - D thi đấu tốt!

Nhầm rồi bạn ơi!chiều mai (16h30) Tại sân Yên Xá diễn ra lượt đi vòng tứ kết giữa Plusssz và NTĐBK!chúc buổi giao lưu và thi đấu giữa hai đội thành công tốt đẹp!

Bình luận từ Facebook