Bản tin Linh Đàm 2012

Leoviz

Binh Nhì
Ông Scubi ác thật!Mình tái xuất giang hồ sau 2 năm xin oánh 1 trận mà ép oánh 2 trận,lại với 2 butterfly xinh mới chết chứ!
Giờ xem ảnh lại thấy bị ép giữa 2 em!
Làm thần đèn đốt 2 trận cũng đáng.Mà sáng đã kiêng không ăn hột vịt lộn rồi mà vẫn bị em Hằng ép ăn.
Oánh với thần tượng Hải chậu thì bị cô em lườm suốt lại còn bị đóng dấu nữa.Thần tượng ác quá!
Kiểu này lặn mất thôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tưởng anh rua thế nào.....he...he

scubi06

Super Moderators
Ông sướng thật đấy, từ lúc 2 đội chụp ảnh đã được kẹp giữa 2 em đến lúc thi đấu cũng được cả 2 em thịt! Ông tâm lý vững mới vậy chứ như tôi vào chắc là để 2 em quất 3 roi ngay vì có nhìn được bóng đâu!

Last edited:

thangRau

Đại Uý
Ông Scubi ác thật!Mình tái xuất giang hồ sau 2 năm xin oánh 1 trận mà ép oánh 2 trận,lại với 2 butterfly xinh mới chết chứ!
Giờ xem ảnh lại thấy bị ép giữa 2 em!
Làm thần đèn đốt 2 trận cũng đáng.Mà sáng đã kiêng không ăn hột vịt lộn rồi mà vẫn bị em Hằng ép ăn.
Oánh với thần tượng Hải chậu thì bị cô em lườm suốt lại còn bị đóng dấu nữa.Thần tượng ác quá!
Kiểu này lặn mất thôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tớ cũng tưởng chú Rùa thế nào, tưởng gác kiếm rồi hóa ra để S06 vẫn lôi xềnh xệch vào chiến à???
Chú Rùa nên tập trung vào việc làm trọng tài gì đó cho đỡ vất vả, ăn uống kém toàn bị bọn "cá Tặc" ăn tranh thì ăn tý trứng vịt lộn cho thêm Protein nhé. hehehe
Con gái a Long Rau muống đánh lên tay kinh nhỉ??

Chú Rùa dạo này k thấy rủ a đi cf đấy nhé,

scubi06

Super Moderators
Ngày 7/7 vừa qua đội Linh Đàm được mời tham dự giải bóng bàn kỷ niệm 100 năm ngày sinh cố Tổng bí thư Nguyễn Văn Cừ được tổ chức tại xã Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh và may mắn giành giải Nhất.

scubi06

Super Moderators
Sau khi thi đấu với người đẹp Thiên Kim và "có lỗi" loại đội của em ở Bán kết anh em Linh Đàm đã mời Thiên Kim dự buổi liên hoan mừng Giải Nhất để "tạ lỗi".

ltdung

Trung Uý
Đội Linh Đàm toàn các anh hùng lương sơn thế này mà vẫn bị thua thì potay.com. giật mình quá!!!!! một tai nạn đã xảy ra, xin chia buồn cùng anh em. Trận sau ta thắng đậm để bù lại nhé.
@Scubi: bác post mấy ảnh sau lên như thế này thì hoathuong nhà em lại phải nghỉ chơi mất mấy tuần rồi, hu..hu..

tieuho_8x

Đại Tá
Sau khi thi đấu với người đẹp Thiên Kim và "có lỗi" loại đội của em ở Bán kết anh em Linh Đàm đã mời Thiên Kim dự buổi liên hoan mừng Giải Nhất để "tạ lỗi".

Tks Sếp chia sẻ,e k đi đc tiếc quá...
Cái ông áo vàng trả chỗ e đê =))

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đội Linh Đàm giờ mạnh quá, là công sức chính do niềm đam mê của anh Scubi. Chúc đội anh luôn say mê và đạt thành tích cao lượt về nhé!
@ Bác Hoà rùa: Bác toàn gáy rồi lặn mất tăm, k ra chiến trường gì cả. Gặp em 1 trận đi bác???

Ruahoguom

Thiếu Uý
Đội Linh Đàm giờ mạnh quá, là công sức chính do niềm đam mê của anh Scubi. Chúc đội anh luôn say mê và đạt thành tích cao lượt về nhé!
@ Bác Hoà rùa: Bác toàn gáy rồi lặn mất tăm, k ra chiến trường gì cả. Gặp em 1 trận đi bác???

Chú yên tâm đi,nhìn ảnh thấy chú béo tương đối rồi,đợi béo thêm tý nữa thì anh sẽ kho tàu chú!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Ông sướng thật đấy, từ lúc 2 đội chụp ảnh đã được kẹp giữa 2 em đến lúc thi đấu cũng được cả 2 em thịt! Ông tâm lý vững mới vậy chứ như tôi vào chắc là để 2 em quất 3 roi ngay vì có nhìn được bóng đâu!

2 em quất 3 roi là thế nào?????????
Ai 1 và ai 2 hay lại có roi rưỡi????????????????????

Ruahoguom

Thiếu Uý
Tớ cũng tưởng chú Rùa thế nào, tưởng gác kiếm rồi hóa ra để S06 vẫn lôi xềnh xệch vào chiến à???
Chú Rùa nên tập trung vào việc làm trọng tài gì đó cho đỡ vất vả, ăn uống kém toàn bị bọn "cá Tặc" ăn tranh thì ăn tý trứng vịt lộn cho thêm Protein nhé. hehehe
Con gái a Long Rau muống đánh lên tay kinh nhỉ??

Chú Rùa dạo này k thấy rủ a đi cf đấy nhé,

Thế anh muốn gì????????
Và anh tưởng gì??????????
Cafe thì anh chẳng mời em mà cứ chém!

scubi06

Super Moderators
Tùng hippop và Quý (bạn cùng quê), dù không chơi bóng bàn nhưng Quý vẫn rất nhiệt tình đi cổ vũ cho đội cả ngày.

photino_D3B

Trung Sỹ
Hơ hơ chú An KT lại đi đánh thuê cho LĐ lúc nào thế nhỉ? Thua nhiều hay sao mà hút nhiều thuốc thế? hehe
Chúc mừng đội LĐ!!

Bình luận từ Facebook