Bản tin Linh Đàm 2012

scubi06

Super Moderators
Nhận lời mời của CLB Thạch Bàn - Long Biên, 7h30 sáng mai anh em CLB Linh Đàm sẽ xuất phát sang giao lưu. Nội dung thi đấu giao hữu gồm 2 trận đồng đội hạng C, D theo thể thức Diễn đàn và các trận đơn tự chọn. Danh sách anh em Linh Đàm tham gia buổi giao lưu:

1. Dũng scubi
2. Quốc vợt dọc
3. Quang LĐ
4. Việt vồ
5. Đủ Định Công
6. Thơ Thái Bình
7. Nam Đà Nẵng
8. Cường Xu_xi
9. Hải mốc
10. Hải APATECH

Chúc anh em có một buổi giao lưu vui vẻ!

Last edited:

choctietlon

Super Moderators
Nhận lời mời của CLB Thạch Bàn - Long Biên, 7h30 sáng mai anh em CLB Linh Đàm sẽ xuất phát sang giao lưu. Nội dung thi đấu giao hữu gồm 2 trận đồng đội hạng C, D theo thể thức Diễn đàn và các trận đơn tự chọn. Danh sách anh em Linh Đàm tham gia buổi giao lưu:

1. Dũng scubi
2. Quốc vợt dọc
3. Quang LĐ
4. Việt vồ
5. Đủ Định Công
6. Thơ Thái Bình
7. Nam Đà Nẵng
8. Cường Xu_xi
9. Hải mốc
10. Hải APATECH

Chúc anh em có một buổi giao lưu vui vẻ!

Vụ này vui đây.
CLB Thạch Bàn nằm trong nhà văn hoá thôn 11 Thạch Bàn, trên tầng 2, kê được 2 bàn nối tiếp nhau.
Thành viên của CLB này phần lớn trước đây là CLB Sài Đồng gồm các hảo thủ: Quân tầu, Đạt joola MC1, Sơn đầu to, Tuấn hoa quả.....
Giao lưu ở sới này anh em Linh Đàm phải cẩn thận vì đến lúc giao lưu bên bàn Bia thì anh em Sài Đồng không uống được ít đâu. ka ka ka :D
Chúc anh em Linh Đàm giao lưu vui vẻ ! Bia Bia Bia Bia Bia

moc8x

Binh Nhất
Cảm ơn anh em CLB Thạch Bàn đã đón tiếp chu đáo trên sân bóng và chăm sóc nhiệt tình trên bàn nhậu. Hẹn gặp lại ở Linh Đàm vào một ngày gần nhât.

scubi06

Super Moderators
Chiều nay tại CLB khu dân cư 25 Đại Kim đã diễn ra trận thi đấu giao hữu đồng đội với đội Linh Đàm, CLB Đại Kim với lực lượng đồng đều đã giành chiến thắng trước đội Linh Đàm với tỷ số 3-2.

1. Tuấn bò vs Quang LĐ: 3-2
2. Trọng KĐ vs Thơ TB: 1-3
3. Thăng tay trái vs Dũng scubi: 3-2
4. Tuấn bò vs Thơ TB: 2-3
5. Trọng KĐ vs Quang LĐ: 3-2

Cảm ơn anh em LĐ đã dành tình cảm tốt đẹp.
Tiếc rằng hôm giao lưu ở Thạch Bàn em có việc không dừng được nên không có mặt để giao lưu cùng anh em!!
EM chỉ thấy anh Tuấn HQ bên Thạch Bàn "tơi" đến chiều, he he ....

scubi06

Super Moderators
Chiều qua tại CLB Đại Từ anh em đội Linh Đàm giao lưu thi đấu đồng đội với đội Lĩnh Nam. Do đội Lĩnh Nam thiếu chủ lực Dũng chester nên kết quả Linh Đàm thắng tuyệt đối, hẹn gặp lại anh em tại CLB Lĩnh Nam nhé!

Quốc vợt dọc vs Dương:

phthtu25

Trung Sỹ
Chiều nay tại CLB khu dân cư 25 Đại Kim đã diễn ra trận thi đấu giao hữu đồng đội với đội Linh Đàm, CLB Đại Kim với lực lượng đồng đều đã giành chiến thắng trước đội Linh Đàm với tỷ số 3-2.

1. Tuấn bò vs Quang LĐ: 3-2
2. Trọng KĐ vs Thơ TB: 1-3
3. Thăng tay trái vs Dũng scubi: 3-2
4. Tuấn bò vs Thơ TB: 2-3
5. Trọng KĐ vs Quang LĐ: 3-2

Hay quá nhỉ, Bác Quang mà đánh lâm ly với Tuấn Bò thì cũng nể thật.

scubi06

Super Moderators
Hay quá nhỉ, Bác Quang mà đánh lâm ly với Tuấn Bò thì cũng nể thật.

Hai bác này hợp bóng nhau lắm anh ạ, hầu như séc nào cũng 10 đều, riêng séc 4 bác Quang thắng 18/16.

Cuối tuần này đội em sẽ tiếp đội Vitas tại sân Xa La, nếu rảnh bác ra cổ vũ cho bọn em nhé!

malong1984

Binh Nhất
khiếp đội a Dũng bây h lắm cao thủ thế, thêm a Thơ TB vs a Nam ĐN vào thì khủng quá, chưa kể mấy măng non chuyên nghiệp Trung vừa vô địch C mùa hè
với đội hình này chắc chấp đều TS2B 5 bóng là vừa a nhỉ :)

Bình luận từ Facebook