Bản tin Linh Đàm 2012

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thông tin mới nhất về vòng loại trực tiếp Linh Đàm gặp Bóng bàn Việt lượt đi 23-9 tại sân khách và 7-10 lượt về!
Anh em cố gắng tập luyện để đạt kết quả thi đấu tốt nhất!
Lưu ý với cả đội là vòng loại trực tiếp đội nào chạm 5 trận thắng là xong ko phải đánh hết 9 trận như vòng ngoài!Vậy nên sắp xếp đội hình thi đấu phải thật cẩn thận!Bia

ltdung

Trung Uý
Thông tin mới nhất về vòng loại trực tiếp Linh Đàm gặp Bóng bàn Việt lượt đi 23-9 tại sân khách và 7-10 lượt về!
Anh em cố gắng tập luyện để đạt kết quả thi đấu tốt nhất!
Lưu ý với cả đội là vòng loại trực tiếp đội nào chạm 5 trận thắng là xong ko phải đánh hết 9 trận như vòng ngoài!Vậy nên sắp xếp đội hình thi đấu phải thật cẩn thận!Bia
Cổ vũ nhiệt tình cho đội Linh Đàm, anh em Linh Đàm hãy chiến đấu như những chiến binh qua từng lượt đấu để đến đích TRẬN CHUNG KẾT!!!BiaBiaBiaBiaBia

scubi06

Super Moderators
Cổ vũ nhiệt tình cho đội Linh Đàm, anh em Linh Đàm hãy chiến đấu như những chiến binh qua từng lượt đấu để đến đích TRẬN CHUNG KẾT!!!BiaBiaBiaBiaBia

Chúc mừng Linh Đàm lọt vào lượt trận tứ kết nhé...................!!!!!!!!

Cảm ơn bạn Dũng và anh Thắng nhiều, đội bongbanviet.com rất mạnh nhưng đội Linh Đàm sẽ thi đấu quyết tâm với mục tiêu "có điểm"!

Seu

Trung Sỹ
Hôm a Dũng scubi bốc thăm hộ lá phiếu cứ tưởng đội e gặp Linh Đàm đang giật hết cả mình nhưng may thay là đội Bóng bàn việt. Đội Linh Đàm có Tùng hip hop và Chung tay trái thì cũng không đáng ngại lắm đâu. Trận chung kết sớm của giải, chúc 2 đội thi đấu thành công. Bbv chiến thắng ( XL a Sbi)

Ruahoguom

Thiếu Uý
a Bi ơi, hôm nào có vụ như thế này cho e đi với nhé. Lâu ko vào topic đội mình hồi này cũng "phè phỡn" ghê, e cũng muốn thế :D

Giờ thì anh bị tự kỷ rồi nhé!!!!!!
Còn anh Scu thì chắc cũng thế!!!!!!!!!!!
Hôm qua LĐ thua trận với tỷ số mà nằm mơ cũng ko thấy,chán như con gián roài!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Seu

Trung Sỹ
Hôm qua đúng là kết quả nằm mơ cũng không thấy, đội e đang thi đấu bàn trong cũng không thể tin nổi

Bình luận từ Facebook