Bạn hãy ghi tên vào DS<Sống ở HN> Quê Ngệ An đam mê yêu thích BB.

LâmQB

Trung Sỹ
- Thời tiết khắc nghiệt nắng cháy nhưng lòng đam mê đã vượt lên tất cả, 1h chiều các cao thủ thắng đen, tuấn tín, cường bé , trọng... và An hiếu một VDDV tập huấn TQ mới về cùng toàn thể hơn 30 con người đã có mặt tại CLB NPS . Đặc biệt ko thể ko cảm kích trước sự có mặt của gia đình bác Đinh, mặc dù tuổi đã cao nhưng niềm đam mê trong bác khiến nhiều thế hệ sau phải Kính phục!

- Buổi gặp gỡ giao lưu cùng nhau gắn kết, thúc đẩy, khơi dậy phong trào BB của những người con xứ nghệ sống xa quê, HN nói riêng và các tỉnh thành trong cả nước nói chung. Là lần thứ 2 trong 2013 và cũng là lần thứ 3 kể từ lúc ae phát động phong trào thành lập hội những người con xứ nghệ đang công tác, học tập sinh sống tại HN có cùng một niềm đam mê yêu thích BB đã quy tụ đông đủ. Tất cả Sự hồ hởi, hưng phấn của mọi người đã làm nên một buổi giao lưu đậm đà hương vị ngọt ngào của "bóng" nồng nàn của "bia" !

- Những người con xứ nghệ xa quê đã có chung niềm đam mê vào trái bóng và xem đó như một mối tình ko thể nào thiếu đc trong cs :

Tình & Bóng !

Giữa chúng mình có bóng e ơi
Từ phương nào làm sao a biết được
Nếu một ngày tình em khác trước
Quả bóng tròn có lăn ngược ko em
Ai đã sinh ra tình và bóng
Để lòng anh nghiêng ngã đi theo
Bóng là e và tình yêu ẩn náu
Trong tơi bời thảng thốt tim đau
Giữa hai đường bóng xoáy giao nhau
Bóng đến rồi bóng lại bay xa
Để lại trong anh một mối tình bóng bay
..."

Bia!

THTQD./.
------------------------
Xin mời AE BB NA tại HN vào giao lưun vơi QB nhé

trong-nghe-an

Binh Nhì
anh em cố gắng giữ nhiệt huyết để những lần giao lưa sau tốt hơn lần trước nhé. thay mặt những người tổ chức xin cảm ơn toàn bộ những anh em đã đến tham dự. lần tái ngộ sau sẽ thông báo với anh em gần nhất. lần giao lưa sau sẽ có những điểm khác biệt rất lớn. sẽ thông báo em anh em cụ thể hơn.

trong-nghe-an

Binh Nhì
- Thời tiết khắc nghiệt nắng cháy nhưng lòng đam mê đã vượt lên tất cả, 1h chiều các cao thủ thắng đen, tuấn tín, cường bé , trọng... và An hiếu một VDDV tập huấn TQ mới về cùng toàn thể hơn 30 con người đã có mặt tại CLB NPS . Đặc biệt ko thể ko cảm kích trước sự có mặt của gia đình bác Đinh, mặc dù tuổi đã cao nhưng niềm đam mê trong bác khiến nhiều thế hệ sau phải Kính phục!

- Buổi gặp gỡ giao lưu cùng nhau gắn kết, thúc đẩy, khơi dậy phong trào BB của những người con xứ nghệ sống xa quê, HN nói riêng và các tỉnh thành trong cả nước nói chung. Là lần thứ 2 trong 2013 và cũng là lần thứ 3 kể từ lúc ae phát động phong trào thành lập hội những người con xứ nghệ đang công tác, học tập sinh sống tại HN có cùng một niềm đam mê yêu thích BB đã quy tụ đông đủ. Tất cả Sự hồ hởi, hưng phấn của mọi người đã làm nên một buổi giao lưu đậm đà hương vị ngọt ngào của "bóng" nồng nàn của "bia" !

- Những người con xứ nghệ xa quê đã có chung niềm đam mê vào trái bóng và xem đó như một mối tình ko thể nào thiếu đc trong cs :

Tình & Bóng !

Giữa chúng mình có bóng e ơi
Từ phương nào làm sao a biết được
Nếu một ngày tình em khác trước
Quả bóng tròn có lăn ngược ko em
Ai đã sinh ra tình và bóng
Để lòng anh nghiêng ngã đi theo
Bóng là e và tình yêu ẩn náu
Trong tơi bời thảng thốt tim đau
Giữa hai đường bóng xoáy giao nhau
Bóng đến rồi bóng lại bay xa
Để lại trong anh một mối tình bóng bay
..."

Bia!

THTQD./.[/QUOTE
time em cũng đang hơi bận. khoảng vài tuần nữa em xong việc anh em mình ngồi lại với nhau tý anh tân nhỉ.

haitanqd

Thượng Tá
A em xem tình hình thế nào để tập trung làm một trận hoành tráng chào đón 2/9/2013!
Dự kiến :
Thời gian : 8h sáng chủ nhật tuần này
Địa điểm : Sân CLB Thăng Long - đường Tạ Quang Bửu
Thể thức :
Đơn : 10bia/ trận
Đôi : 20bia/trận
Ghi chú : Nếu đang là học sinh, sinh viên được miễn phí 100% +ăn no uông say vui chơi thỏa mái trong chương trình của hội!

THTQD!:zingme76:

trong-nghe-an

Binh Nhì
phone của em Bình 0979982464 Quê Nghi Lộc ah
chào bạn Bình. mình là Trọng trưởng banlieen lạc của hội. bọn mình đang lên kế hoạch tổ chức giao lưa, khi nào thống nhất thì mình sẽ alo cho bạn. chúc bạn sức khỏe và đa quan tâm và tham gia với hội

Bình luận từ Facebook