Toàn quốc Bán Garaydia ZLC (Xong)

Trainee

Đại Tá
Mình vét túi được 2 triệu có nhất trí mình đến tận Nhà xem và quyết định? ́
Chú ơi, với giá đó thì cây ALC cũng khó. Cây này mới giờ ~3.85tr, ZLC mà.
Cháu biết chú, và Nga thì em nó quá rõ cháu (chú bảo nó anh Khai PVGAS hỏi thăm).
Cây này nặng, cháu nghĩ chú không hợp đâu. Chừng 5, 6 tháng nữa, cây này có nhiều người chơi, bán đi bán lại, lúc đó chú muốn thử thì tìm cây nhẹ hơn chút. Giá lúc đó chắc cũng mềm hơn độ 2.5tr chắc là có cây như cây này bây giờ chú ạ!

dungkinh

Thượng Sỹ
vụ j vậy e:rolleyes:
2tr nghe thôi đã thấy nản :D
M
Cháu biết chú, và Nga thì em nó quá rõ cháu (chú bảo nó anh Khai PVGAS hỏi thăm).
Cây này nặng, cháu nghĩ chú không hợp đâu. Chừng 5, 6 tháng nữa, cây này có nhiều người chơi, bán đi bán lại, lúc đó chú muốn thử thì tìm cây nhẹ hơn chút. Giá lúc đó chắc cũng mềm hơn độ 2.5tr chắc là có cây như cây này bây giờ chú ạ!

dungkinh

Thượng Sỹ
mình đánh gai không lót nên cần cốt nặng

Trainee

Đại Tá
Mình đang chơi amulltart được mà nhưng bi hơi nhẹ vì mặt gai không lót
Chú đánh gai lại ưa vợt nặng cũng lạ nhỉ?
Nhưng chú đánh Amultart thì kiếm cây Amultart nặng luôn đi. Cây này là đời cải biến từ Amu và Sardius, nó hơi mềm so với Amul.

Trainee

Đại Tá
Bán luôn cả combo ko bạn :)
Không bạn ơi, không phải vì không thể bán, mà do mình thấy quá khó để nghĩ ra một cái giá vừa lòng cả 2 bên.:)
P/s: Mặt đỏ hình chụp lúc đầu là mặt cũ S39, vừa được thay bằng mặt mới M43, để mình chụp udate cái hình ngày hôm nay của em nó.

Attachments

• 51+43 ().jpg
    51+43 ().jpg
    1 MB · Đọc: 0
    1 MB · Đọc: 0
    860.8 KB · Đọc: 0
    838.4 KB · Đọc: 0
    884.4 KB · Đọc: 0
    897.8 KB · Đọc: 0
    900.6 KB · Đọc: 0

dungkinh

Thượng Sỹ
Nhưng chú đánh Amultart thì kiếm cây Amultart nặng luôn đi. Cây này là đời cải biến từ Amu và Sardius, nó hơi mềm so với Amul.

Không phải đánh Gai ưa vợt nặng mà Gai không lót nó rất nhẹ vừa rồi mình phải bán Con amultart cho anh lộc 1triệu rưởi đặt mua Con amultart cho tuấn Gai - nặng nhất chi có 89 gram đánh vẫn hơi nhẹ nên mình muốn nặng hơn ti nữa

Trainee

Đại Tá
Không phải đánh Gai ưa vợt nặng mà Gai không lót nó rất nhẹ vừa rồi mình phải bán Con amultart cho anh lộc 1triệu rưởi đặt mua Con amultart cho tuấn Gai - nặng nhất chi có 89 gram đánh vẫn hơi nhẹ nên mình muốn nặng hơn ti nữa
Ôi, thế thì chú càng không nên lấy cây của cháu. Vì cây này cháu áng áng nó cỡ đó thôi. Có khi cũng chỉ 88, 89g ấy chứ.
Chú kiếm hẳn con tầm 95g đi. Nếu chú thích dòng nhanh thì giờ có con Long 5 ấy, nhanh, nặng, cốt chuyên đánh bóng 40+ luôn.

o3ma

Đại Tá
Không bạn ơi, không phải vì không thể bán, mà do mình thấy quá khó để nghĩ ra một cái giá vừa lòng cả 2 bên.:)
P/s: Mặt đỏ hình chụp lúc đầu là mặt cũ S39, vừa được thay bằng mặt mới M43, để mình chụp udate cái hình ngày hôm nay của em nó.
2,8 cái cốt+đôi mặt khá mới khoảng 1,5 nữa. Tổng khoảng 4,3
Cốt mới: 3,85+đôi mặt 2,3. Tổng 6,15. Bù lỗ thêm 1,85 nữa. ;);)

Trainee

Đại Tá
2,8 cái cốt+đôi mặt khá mới khoảng 1,5 nữa. Tổng khoảng 4,3
Cốt mới: 3,85+đôi mặt 2,3. Tổng 6,15. Bù lỗ thêm 1,85 nữa. ;);)
Cặp mặt này giờ muốn dứt khỏi tay em chắc phải ~2 củ anh ợ! :D
Thôi tạm không bán nữa, để em xem vụ đặt được em bên JP về thế nào rồi tính tiếp.
Nay em thay cái viền, nó giảm 1g, chắc muốn nhẹ thì làm cái mặt nhẹ đi tý là về 185!

o3ma

Đại Tá
Cặp mặt này giờ muốn dứt khỏi tay em chắc phải ~2 củ anh ợ! :D
Thôi tạm không bán nữa, để em xem vụ đặt được em bên JP về thế nào rồi tính tiếp.
Nay em thay cái viền, nó giảm 1g, chắc muốn nhẹ thì làm cái mặt nhẹ đi tý là về 185!
Tại nhìn cặp mặt ko rõ nên ước chừng thế. Chuẩn rồi, đợi đi rồi tính tiếp.

phuongnguyen

Đại Tá
Nếu mềm hơn Amu , vậy ngang Timo zlc hả bác? Chỉ tội dày hơn nên nặng hơn..mình qua 5 cây Amul, cuối cùng dừng lại 1 em , cảm giác rất nặng, k cân nữa. Đánh luôn , gần 1 tháng , giờ đổi cốt nhẹ chẳng thèm...trình G thì flick liec chi. Gò chặn, vào đúng thì quang hết tay trái phải...có khi bác ráng quen vai hôm nữa , bán lại tiếc.

Trainee

Đại Tá
Nếu mềm hơn Amu , vậy ngang Timo zlc hả bác? Chỉ tội dày hơn nên nặng hơn..mình qua 5 cây Amul, cuối cùng dừng lại 1 em , cảm giác rất nặng, k cân nữa. Đánh luôn , gần 1 tháng , giờ đổi cốt nhẹ chẳng thèm...trình G thì flick liec chi. Gò chặn, vào đúng thì quang hết tay trái phải...có khi bác ráng quen vai hôm nữa , bán lại tiếc.
Nhanh, cứng hơn TMB ZLC anh ạ. Cốt cứng, nhưng bề mặt lại êm!
Cốt này gắn mặt mềm thì tốc độ kém Sardius, nhưng mặt cứng thì lại giật bóng đi nhanh hơn Sar. Em nẹt trái mạnh bằng bạt phải nên vẫn cố giữ đòn trái :)
Như ý anh nói, em cũng ko lăn tăn nặng nhẹ nữa. Thử đặt cây xách tay, rồi tính!

Trainee

Đại Tá
Rao bán vợt là mấy hôm cho mượn vợt, :D
Lấy lại, đánh 2 ngày thấy đã tay kinh, nhất là lúc đánh đôi, phải đứng bao sân, phản đòn xa bàn hay chủ công!
Vợt nặng thật là hợp phản công xa bàn.

Kỳ này, không kiếm được cây xách tay, thôi khỏi thay vợt chi nữa!

Bình luận từ Facebook