Toàn quốc Bán Garaydia ZLC (Xong)

o3ma

Đại Tá
Chac van nho mà bac Ma or dang xin.
Ae gap nhung chua va tran nao nen H no noi the chu neu ko nho thi phai goi la pho L chu ko phai pho:D
Tên này chỉ uống Coca thì lấy gì mà xỉn? Mình già hơn nó, bia rượu nhiều hơn nó nhưng cuối cùng lại nhớ hơn nó. Chán mấy chú này quá, thằng Cá cũng lâm vào tình trạng tương tự, những thằng đánh bb mà mình biết uống Coca nhiều hình như có gì đó tương đồng. :)

attack01

Đại Uý
Đánh khá ưng, nhưng thấy hơi nặng khi dán 2 mặt cứng.
Lại do nhắm của anh @xukaka được cây nhẹ hơn -> Rao bán chơi cây này. Được thì rước em kia (nếu nó vẫn còn). :)

- Cây này mua của anh @thichtrainghiem cuối tháng 9, đầu tháng 10/2015. Nguồn Take, hay Hùng Hà gì đó, thấy có cái tem ghi hàng chính hãng, đại khái là VN, không phải xách tay.
- Hình dáng ngoài đại thể là như ảnh chụp, lột ra thì cũng chẳng gì hơn, vì dòng này mới ra ~1 năm nay, từ hôm mua về mình chưa gõ vào bàn phát nào thì phải. Nếu có sứt mẻ thì chắc tý ti, hình như hôm mua về mình nhìn sơ qua có thấy, nhưng không để ý lắm. Do chả ảnh hường gì hòa bình thế giới, vợt để chiến không phải để nghía mà.
- Vào keo tý mang cá bằng cái gì gì đó của Xiom, chống tước, xước hay sao ấy. Anh @thichtrainghiem vào, chứ không phải mình! :D
- Giá mong muốn ra đi: 2.8tr, bao ship. Điều khoản thanh toán là tiền trước, hàng sau, trừ trường hợp có người cọc giúp uy tín nhé! ;)

Giá tốt ...UP!

Dạo này chuyển sang cây này rồi hả anh....Tại em đang chung thủy với SuperJun chứ không em hốt về trải nghiệm rồi....nói chung em cảm giác ZLc mà đánh Ten nó chưa đủ độ cứng và nhanh (theo trình gà của em)....bữa nào anh thử SuperJun hoặc ZJK T5000 đi...có khi thấy hợp hơn..:)

Trainee

Đại Tá
Giá tốt ...UP!

Dạo này chuyển sang cây này rồi hả anh....Tại em đang chung thủy với SuperJun chứ không em hốt về trải nghiệm rồi....nói chung em cảm giác ZLc mà đánh Ten nó chưa đủ độ cứng và nhanh (theo trình gà của em)....bữa nào anh thử SuperJun hoặc ZJK T5000 đi...có khi thấy hợp hơn..:)
Inner ZLC mình vẫn giữ, nhưng đánh H3 :D

hungtv2002

Đại Tá
Tên này chỉ uống Coca thì lấy gì mà xỉn? Mình già hơn nó, bia rượu nhiều hơn nó nhưng cuối cùng lại nhớ hơn nó. Chán mấy chú này quá, thằng Cá cũng lâm vào tình trạng tương tự, những thằng đánh bb mà mình biết uống Coca nhiều hình như có gì đó tương đồng. :)
nhìu là những thèng nào đóa bác 3:)

lamtq

Đại Tá
Nhìn anh phong độ mờ,nếu là gái em chén lun đới ;)
;):cool::rolleyes:

chiến thôi!:rolleyes::rolleyes::D

phi hung

Đại Tá
Hì hì

Bình luận từ Facebook