Bán Combo TMB ALC tàm tạm

cái j thế này, có phải 2 in 1 không đó, nik mới cóng vừa tạo xong. Ở đây thuận mua vừa bán, tinh thần thể thao là chính nên uy tín là quan trọng bạn ạ. Muốn mua thì cứ trả giá chứ kg nên làm thế.
Nếu kg fải 2in 1 thì tôi xl.
em chả biết 2 in 1 là gì bác ạ, em chỉ biết 2 hình ảnh chụp 1 hình đã bóc và 1 hình còn mặt vợt, 02 mang cá đen xì, trong khi hình kia thì mới cóng, bác xem lại hộ em với
nếu đây là 02 cốt thì em xin lỗi các bác, còn là 01 cốt thì bác chủ thớt make up rồi ạ...

joinmrthinh

Thượng Sỹ
em chả biết 2 in 1 là gì bác ạ, em chỉ biết 2 hình ảnh chụp 1 hình đã bóc và 1 hình còn mặt vợt, 02 mang cá đen xì, trong khi hình kia thì mới cóng, bác xem lại hộ em với
nếu đây là 02 cốt thì em xin lỗi các bác, còn là 01 cốt thì bác chủ thớt make up rồi ạ...

Cảm ơn các bác đã quan tâm. Cứ chém thoải mái cho vui! Chứ đây chính là 1 và chỉ 1 các bác nhé! Khá khen cho bạn bongbansieuviet rât tinh tường nhưng trình phân tích vẫn "hơi kém" nên có sự nhầm lẫn. "E 1" chụp điện thoại xịn ban ngày lúc ... tụt quần áo ra có tắm rửa tí xíu. "E 2" là buổi tối điện thoại cùi lúc đưa e nó đi chơi về chưa kịp tắm rửa. Nếu bác nào tinh ý thì 2 em cùng có 1 vết sẹo ở mang cá nhé! (vết này có thể do chủ thớt cũ định vào keo nhưng lại thôi K ảnh hưởng gì cả) Vì vậy có thể khẳng định tuy 2 mà là 1. Bác nào thích nên đến xem trực tiếp nếu k tin tưởng!

Mời các bác tiếp tục chém cho vui! Các bác cứ chém thật nhiều nhé để em nó .......... luôn được ở TOP ĐẦU em đỡ khỏi UP!!!!!!!!!! CẢM ơn các KIẾM THỦ

Last edited:

joinmrthinh

Thượng Sỹ
"Thấp quá" chưa thể ra khỏi lớp được .................. sáng xếp hàng vào lớp lại phải lên hàng đầu ngồi ngồi ...........

Duc_NM

Đại Tá
Bác joinmrthinh cho mình hỏi xoáy tý. Bác bảo là cần bán cốt vì phải chăm con không còn thời gian chơi bóng nữa nhưng mình vẫn thấy bác sang các thớt khác bảo là muốn mua Almutart và muốn trao đổi giao lưu Almutart, thế là thế nào ?

Mà cái bác gì đó thắc mắc vụ hai ảnh khác nhau nhiều là có lý đấy vì bài đầu tiên bác post lên thì ảnh của vợt rất cũ, cán thì mờ hết cả màu xanh của cán, mang cá thì đen sì. Còn bài post chụp toàn thân vợt sau đó thì nhìn vợt rõ là mới. Thế nên em cũng nảy sinh nghi ngờ tý chút.

Mà bác cho tý cảm nhận về vợt đi ạ vì em cũng chưa đánh vợt này, so với mấy em như Sardius, Timo Boll ZLC... chẳng hạn.

Tks bác.

Chắc bác ấy đổi almutar cho bạn hoặc anh em khác.....
nhãn lực em hơi kém... cảm ơn bác đã chỉ bảo...!
em thì thấy nên tới tận nơi xem hàng, nick em cũng mới chẳng dám bình luận nọ kia.
chúc bác đắt hàng!

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Bác joinmrthinh cho mình hỏi xoáy tý. Bác bảo là cần bán cốt vì phải chăm con không còn thời gian chơi bóng nữa nhưng mình vẫn thấy bác sang các thớt khác bảo là muốn mua Almutart và muốn trao đổi giao lưu Almutart, thế là thế nào ?

Mà cái bác gì đó thắc mắc vụ hai ảnh khác nhau nhiều là có lý đấy vì bài đầu tiên bác post lên thì ảnh của vợt rất cũ, cán thì mờ hết cả màu xanh của cán, mang cá thì đen sì. Còn bài post chụp toàn thân vợt sau đó thì nhìn vợt rõ là mới. Thế nên em cũng nảy sinh nghi ngờ tý chút.

Mà bác cho tý cảm nhận về vợt đi ạ vì em cũng chưa đánh vợt này, so với mấy em như Sardius, Timo Boll ZLC... chẳng hạn.
Tks bác.

1. Đa nghi là chuyện b.thường mà, trước khi tin tưởng 1 ai thường phải qua g.đoạn nghi ngờ mà. Nên nghi ngờ để tin cho chắc còn tin chắc sau nghi ngờ lại thành khục khặc
2. Còn lý do bán vợt thì lấy lý do cho vui thôi! Kẹt tiền, bận bịu, k chơi, con bé, vợ la ...
3. Còn cốt vợt thì mình đã giải thích ở trên, ai kết cứ đến xem tận nơi cho chắc nhé. Chất lượng vãn như hình k phụ thuộc vào máy ảnh...
4. Còn bác hỏi cảm nhận về cốt ok mình biết đến đâu nói đến đó vì cũng chỉ "hạng lông" thôi: Dòng cabon thường cứng, khô, nảy, cảm giác kém ; Dòng alc cảm giác TB, k rung, bóng ổn đinh dễ vô bàn, dễ chơi, giật sướng; Dòng zlc giống alc nhưng tốc độ và cắn xoáy hơn tí, rung hơn do có lơp zilon nhiều người k chịu đc rung và dòng này đắt hơn. Tuy nhiên nó còn phụ thuộc nhiều vào cách phối hợp mặt bạn nhé. Mặt mút mình cảm nhận còn quan trọng hơn cốt đấy! Không tin thử dán 2 mặt Ten vào cái cốt cực rẻ tiền xem, đánh cũng cực sướng luôn có khi còn dị hơn bình thường nữa

Cảm ơn các bác đã đọc bài!!!!!!

Last edited:

joinmrthinh

Thượng Sỹ
cỐT NGON THẾ MÀ KO AI MÚC.... THỜI BUỔI KHÓ KHĂN GHÊ RỢN....
thôi bác để em đi... fix giá anh em nào.....

Nhât định k fix nữa ...... mình có cái giá cuả mình chứ!!!!!!!!! Cất tủ thô, để lâu............. bao giờ thành cổ kiếm mới bán! Bén duyên ......... QUÊ với 729 rùi!!!!!!! mộc mạc, chân đất, hàng nguyên đai nguyên kiện!

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Combo đã bay với giá không thể tốt hơn!!! Chủ mới của thớt nhìn .......... mặt thớt là mê ngay không chê vào đâu được!!!!!! Nhìn ngoài còn đẹp hơn ảnh nhiều các bác ah!!!!!!! Hy vọng chủ mới chiều chộng và chăm sóc em nó tốt hơn mình!!!!!!!!!!
Tiễn em nó đi rồi vẫn thấy lưu luyến và tiếc nuối!!!!!!!!!!!

Chủ thớt test thử và review một vài cảm nhận nhé!!!!!!!!!

Cảm ơn các bác đã đọc bài!!!!!!! Nhất là các bác đã up giúp em!!!!!!!!!! Đặc biệt là bác Hungtv2002, ......rất vui được biết..............tên bác ... hy vọng có ngày biết được cả... người lẫn mặt!!!!!!!!!!!!!

Nhờ Mod ....... cờ lau ..... top ...... pic hộ cái !!!!!!!!! Thanks!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited:

hungtv2002

Đại Tá
chào bác... vậy là em nó đã tìm được chủ mới rồi hả..... Chúc mừng bác,,,, E cũng đang mua váy cho cây của em chuẩn bị chinh chiến đây....

Bình luận từ Facebook