Bán Combo TMB ALC tàm tạm

Duc_NM

Đại Tá
Butterfly có nhiều cốt có cấu trúc như thế này lắm bạn ah. Không phải con nào cũng như con nào mặc dù có thể cùng cấu trúc như nhau? Và không phải ngâu nhiên mà giá cả chênh lệch nhau những 1tr. Bạn tham khảo nhé
FUKUHARA AI SPECIAL
1,800,000.00 VNĐ

BAZELART
1,900,000.00 VNĐ

Viscaria; Timo Boll Spirit
2,300,000.00 VNĐ

TIMO BOLL ALC
3,000,000.00 VNĐ
(giá tại hunghabongban)

Chính vì vậy mọi sự so sánh chỉ là tương đối thôi. Nếu bạn thích dòng cấu trúc này thì cứ lấy em FUKUHARA AI SPECIAL này cho rẻ bác ah?
Mình nói vậy để bác tham khảo thôi không có ý gì đâu nhé.

Còn bác đưa ra Fukuhara AI Special, Bazelart, Viscaria thì hầu hết là khác biệt so với Timo Boll ALC bác thử lên tabletennisdb.com tham khảo nhé.

Chỉ có Timo Boll Spirit (2300k cty TakeCo.) là gần như tương đương với Timo Boll ALC (2850k cty TakeCo.) thôi, mà giá cả cũng trênh nhau đến hơn 500k vợt mới nên mình mới bảo bác cân nhắc hạ giá thêm thì sẽ đi nhanh hơn.

Chúc hàng bác mau đi.

trung2409

Trung Uý
Chú cho nốt con Amultar của chú lên đi ................. để đọ dáng vơi em cùng cha khác mẹ của bác truongtxt đang ế ẩm đây này!

bác coi lại, hàng của bác trường đi lâu rồi.... ....

Giảm chút giá cho anh em được chơi đi bác, em nghĩ là ok thôi....
úp giúp bác

trung2409

Trung Uý
Bác chụp lại hình toàn cảnh cái cốt của bác đi, chi tiết 02 mặt và cả cán luôn cho anh em nhìn cho rõ, yên tâm không lo bị tráo hàng là nhanh bay thôi!

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Bác chụp lại hình toàn cảnh cái cốt của bác đi, chi tiết 02 mặt và cả cán luôn cho anh em nhìn cho rõ, yên tâm không lo bị tráo hàng là nhanh bay thôi!
Cảm ơn chú! Cũng khá rõ ràng rồi mà! Cũng đã có fix cho các bác gọi điện nhưng có vẻ các bác không mặn mà lắm hoặc ở xa ngại GD hay chưa tin tưởng. T7 này có 1 bác hẹn qua lấy. Nếu không bay Có lẽ giữ lại vậy thỉnh thoảng rảnh rỗi chơi, chắc e nó vẫn còn duyên nợ với mình!

hungtv2002

Đại Tá
Cảm ơn chú! Cũng khá rõ ràng rồi mà! Cũng đã có fix cho các bác gọi điện nhưng có vẻ các bác không mặn mà lắm hoặc ở xa ngại GD hay chưa tin tưởng. T7 này có 1 bác hẹn qua lấy. Nếu không bay Có lẽ giữ lại vậy thỉnh thoảng rảnh rỗi chơi, chắc e nó vẫn còn duyên nợ với mình!
Hik, kinh tế khó khăn nó khổ thế đấy, ảnh hưởng rộng quá

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Hik, kinh tế khó khăn nó khổ thế đấy, ảnh hưởng rộng quá

Suy thoái mà KT mà phải đi LÀM trước ...........CHƠI sau chứ! Không có tiền ... ai nghĩ đến CHƠI! Bởi vậy .... Lên sàn ......... toàn thấy các bác .....thanh lý ........ gặp nhau thôi. Chả có khách nào mua cả !!!!! Lại 1 ngày ảm đạm sắp trôi qua!

hungtv2002

Đại Tá
hik hik, vui lên bác.... không thanh lý được thì lại để chơi thui có gì đâu bác......
Suy thoái mà KT mà phải đi LÀM trước ...........CHƠI sau chứ! Không có tiền ... ai nghĩ đến CHƠI! Bởi vậy .... Lên sàn ......... toàn thấy các bác .....thanh lý ........ gặp nhau thôi. Chả có khách nào mua cả !!!!! Lại 1 ngày ảm đạm sắp trôi qua!

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Mưa qua hết h .............................. rồi mà cứ lang thang trên diễn đàn chưa về được !!!!!!!!!!! Các bác vào đây buôn tí giết thời gian cho vui đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Cảm ơn bác hungtv2002 và bac tehoasuong-hp đã bảo vệ người ... tiêu thụ. Hy vọng qua e nó se đi theo cơn bão này!

hungtv2002

Đại Tá
giá đó đẹp rồi bác ạ, nhìn cốt của bác chụp hình ảo lắm.... mang cá thì đen xì, mà hình bóc ra bác chụp ở góc độ rất tinh vi.... nói chung... chưa dám liều...
cái j thế này, có phải 2 in 1 không đó, nik mới cóng vừa tạo xong. Ở đây thuận mua vừa bán, tinh thần thể thao là chính nên uy tín là quan trọng bạn ạ. Muốn mua thì cứ trả giá chứ kg nên làm thế.
Nếu kg fải 2in 1 thì tôi xl.

Bình luận từ Facebook