Bàn bóng bang bị phốt.

Trainee

Đại Tá
Chúc bro ngày cuối tuần vui vẻ. Bạn có dịp ra HD alo cho mình sẽ đón tiếp nhiệt tình!
May mà a ko đi chứ không thì cũng bét xác rồi, may nhờ chú tiền trạm. Bóng thì chú nhảy vào cái nôi của bb VN, bia thì đơn vị bằng lít. Ngất. :oops::oops::oops:
Anh em đón nhiệt tình quá, mua giầy, đặt trả phòng cho luôn, bóng bia thì dạt dào :D
Bác @o3ma ra đó thì chiến bia là vừa vừa tầm đó! Bóng thì rơ các bác ấy tương đối già bóng, khó đánh!

tosiosHD

Đại Tá
Anh em đón nhiệt tình quá, mua giầy, đặt trả phòng cho luôn, bóng bia thì dạt dào :D
Bác @o3ma ra đó
thì chiến bia là vừa vừa tầm đó! Bóng thì rơ
các bác ấy tương đối già bóng, khó đánh!
Bác quá khen rồi. Bác đi xa về, mệt, cầm vợt lên cho nó toát mồ hôi là vui rồi. Bác đang tập kỹ thuật với thầy, 1 tháng mới đánh đơn vài trận, khen bọn em suốt ngày đánh với nhau là già bóng thì hơi ...đúng rồi. Haha!

drsan

Thượng Tá
May mà a ko đi chứ không thì cũng bét xác rồi, may nhờ chú tiền trạm. Bóng thì chú nhảy vào cái nôi của bb VN, bia thì đơn vị tính bằng lít. Ngất. :oops::oops::oops:
Dạ không hắn đâu anh ạ! Giao lưu bóng đánh vô tư, bia thì cứ thoải mái ạ, khách không thể chơi được nữa thì thôi, bia không thể uống được nữa cũng không ép, @Trainee tửu lượng cũng tốt. Anh có dịp qua HD, anh nhớ alo cho em ạ, bóng -bia- nhậu- cafe, trà đá em đều giao lưu được ạ. Trân trọng mời anh!

o3ma

Đại Tá
Dạ không hắn đâu anh ạ! Giao lưu bóng đánh vô tư, bia thì cứ thoải mái ạ, khách không thể chơi được nữa thì thôi, bia không thể uống được nữa cũng không ép, @Trainee tửu lượng cũng tốt. Anh có dịp qua HD, anh nhớ alo cho em ạ, bóng -bia- nhậu- cafe, trà đá em đều giao lưu được ạ. Trân trọng mời anh!
Trân trọng cám ơn. Sẽ có dịp ghé giao lưu.

traihalinh

Trung Sỹ
Em kinh doanh bàn bóng bàn được mấy năm rồi chỉ thấy khách kêu bàn bóng bàn vina là bị phốt. Bàn đó làm bẳng mặt gỗ ép nên phốt là đúng. Chứ mấy bàn mdf mà để cẩn thận k bị nắng mưa thì k thể phốt được

Bình luận từ Facebook