Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

manh_gai

Trung Sỹ
BOX VĨNH PHÚC CÓ AE NÀO ĐI BẮC NINH THAM GIA LỄ HỘI CHÙA CHÂM KHÊ KO?VỪA ĐI RU XUÂN LẠI ĐƯỢC ĐÁNH BÓNG BÀN CÙNG CÁC CAO THỦ TRÊN ĐẤT KINH BẮC CÒN GÌ NỮA MÀ KO ĐĂNG KÍ AE VĨNH PHÚC QUẨY LÊN ĐI
Anh Hieu dao nay bo bong chuyen sang chan Trau roi sao. Di hoi ve con ru anh em di gi nua vay. Anh tren la anh Khang ha anh, cac bac danh o Hoi nao the

kirara

Moderator
Anh em Vĩnh Phúc chú ý topic
GIẢI THI ĐẤU BÓNG BÀN ĐỒNG ĐỘI
MỪNG ĐẢNG – MỪNG XUÂN NĂM 2014
do Trung tâm thanh thiếu nhi tỉnh Vĩnh Phúc tổ chức, các anh em tham khảo và đăng ký nhé !

Khanh_YL_INF ZLC

Trung Sỹ
giải này khéo quy tụ nhiều anh tài, chất lượng hơn những giải do ae box tự tổ chức đấy nhỉ. 23/2 là giải à kirara ơi. phải đi xem học hỏi mới được. "He tự tin vượt lên chính mình"

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
lễ hội chùa châm khê 28 giêng này mới đánh mà em ơi . còn cái ảnh đó là đi từ hôm mùng 5 tết lễ hội trà xuyên em ah. còn giải của cung thanh thiếu niên ngáy 23-2 này tam lui lại tuần sau nhé ae cứ mái kiếm cho sắc nhé chém cho mát tay

vuhuybinh

Binh Nhất
[quot"kirara, post: 299137, member: 460"]Bác ơi, thế là ngon rồi, anh em chơi bóng bàn ai mắt cũng tinh ^^[/quote]
Chú vẫn ấm ức a chứ zì

kirara

Moderator
Hô hô, nếu k nhầm thì em là nguyên nhân chính khiến anh đổi vợt nhỉ...^^ Luyện tập đi, không may giải này gặp em thì mệt đấy, trong giải không có chấp 2 đâu ^^

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Bốc thăm vào chiều T6 thì các huyện khác chắc bận hết..trong ngày đi làm mà, phi xe đi VĨnh Yên thì chắc em không đi được....các anh em xem lại

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Chủ nhật, ngày 25 tháng 5 năm 2014, tại Vĩnh Tường diễn ra trận đấu siêu kinh điển lần I giữa CLB Công viên Thổ Tang và CLB Tân Cương, Mọi công tác chuẩn bị đã được 2 câu lạc bộ hoàn tất, trận đấu diễn ra vào 8h00, nên yêu cầu các ông bầu, nhà tài trợ, huấn luyện viên, chủ nhiệm CLB, các VĐV có mặt chậm nhất lúc 7h50 để thi đấu. Trân trọng kính mời mọi khán giả hâm mộ môn bóng bàn về tại CLB Công viên (địa chỉ Công viên thị trấn Thổ Tang) để cổ vũ, ũng hộ (tinh thần và vật chất :v) cho trận đấu.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
7h30p,chủ nhật 25/5/2014 đội Tân Cương đã có mặt đông đủ tại CLB Công viên Thổ Tang: 2 đội bắt đầu sắp xếp VĐV, lên lịch đấu, cử trọng tài và dạo bóng.....không quên chụp ảnh lưu niệm 2 đội

Trận đấu giữa CLB Công Viên Thổ Tang và CLB Tân Cương đã thành công tốt đẹp, cơ hội giành chiến thắng của 2 đội là 50-50, và CLB Tân Cương đã may mắn giành chiến thắng ở lần này với sự xuất sắc của các tay vợt tuyến dưới như: Tuấn (Giáo đầu), chú Định, Dương...
Qua trận đấu cả 2 CLB đã cùng nhau trao đổi chiến thuật, kỹ thuật tạo đà cho những trận đấu tiếp sau thêm sự gay cấn quyết liệt....
Cảm ơn CLB Công viên Thổ Tang đã đăng cai tổ chức lần 1 thành công rực rỡ, các cá nhân tiêu biểu như: chủ nhiệm CLB anh Hòa,Tùng Tuyên, anh Tú, anh Tám, Nam....Hẹn gặp lại CLB Công viên tại sân Tân Cương trong tháng 7 tới (chưa ấn định ngày)....
Biên bản tổng hợp của trận đấu

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
7h30p,chủ nhật 25/5/2014 đội Tân Cương đã có mặt đông đủ tại CLB Công viên Thổ Tang: 2 đội bắt đầu sắp xếp VĐV, lên lịch đấu, cử trọng tài và dạo bóng.....không quên chụp ảnh lưu niệm 2 đội

Trận đấu giữa CLB Công Viên Thổ Tang và CLB Tân Cương đã thành công tốt đẹp, cơ hội giành chiến thắng của 2 đội là 50-50, và CLB Tân Cương đã may mắn giành chiến thắng ở lần này với sự xuất sắc của các tay vợt tuyến dưới như: Tuấn (Giáo đầu), chú Định, Dương...
Qua trận đấu cả 2 CLB đã cùng nhau trao đổi chiến thuật, kỹ thuật tạo đà cho những trận đấu tiếp sau thêm sự gay cấn quyết liệt....
Cảm ơn CLB Công viên Thổ Tang đã đăng cai tổ chức lần 1 thành công rực rỡ, các cá nhân tiêu biểu như: chủ nhiệm CLB anh Hòa,Tùng Tuyên, anh Tú, anh Tám, Nam....Hẹn gặp lại CLB Công viên tại sân Tân Cương trong tháng 7 tới (chưa ấn định ngày)....
Biên bản tổng hợp của trận đấu
CHUC MỪNG AE TÂN CƯƠNG NHA

B&B.vp

Binh Nhất
THÔNG BÁO: Sau khi tham khảo ý kiến của 1 sô anh em ,và để duy trì sức nóng của box vĩnh phúc sau một thời gian dài đi vào trầm lặng. BOX VP dự định tổ chức giải bóng bàn đơn nam hè 2014 cho các thành viên clb trên toàn tỉnh như thường lệ. Dự kiến như sau:
Thời gian: thứ 7 ngay 2/8/2014
Địa điểm : Huyện tam dương
thành phần: các clb bóng bàn trên toàn tỉnh và có mở rộng khách mời(chi tiết cụ thể thông báo sau)
Nội dung: Sẽ phân hạng. bốc thăm thi đấu, đưa ra tỉ lệ giống lần 1 tại lập thạch(dự kiến)
Mong anh em cho ý kiến để thống nhất . BOX sẽ thông báo chính thức vào thứ 7 tuần tới 26/7/2014 để chốt.
Thay mặt BTC thông báo.

bóng bàn online

Đại Uý
THÔNG BÁO: Sau khi tham khảo ý kiến của 1 sô anh em ,và để duy trì sức nóng của box vĩnh phúc sau một thời gian dài đi vào trầm lặng. BOX VP dự định tổ chức giải bóng bàn đơn nam hè 2014 cho các thành viên clb trên toàn tỉnh như thường lệ. Dự kiến như sau:
Thời gian: thứ 7 ngay 2/8/2014
Địa điểm : Huyện tam dương
thành phần: các clb bóng bàn trên toàn tỉnh và có mở rộng khách mời(chi tiết cụ thể thông báo sau)
Nội dung: Sẽ phân hạng. bốc thăm thi đấu, đưa ra tỉ lệ giống lần 1 tại lập thạch(dự kiến)
Mong anh em cho ý kiến để thống nhất . BOX sẽ thông báo chính thức vào thứ 7 tuần tới 26/7/2014 để chốt.
Thay mặt BTC thông báo.
Hay quá anh Bình ơi, theo em giải năm ngoái em Bình Lập Thạch vô địch nên năm nay sẽ lên hạng cao nhất của Tỉnh, đứng cùng Dũng Cơm Phố, anh Trường SP2, anh Kiên kếu, Luận Triệu Đề. Ý kiến của riêng em, lấy trình độ của Bình làm mốc cho hạng A của tỉnh, em và anh Bình hói, Hưng Tam Dương làm mốc cho hạng B, còn lại tất cả vào hạng C (từ anh Mạnh gai trở xuống)!!!

B&B.vp

Binh Nhất
viec phan loai xep hạng sẽ căn cứ vào ý kiến của BTC . tất cả sẽ fairplay và công bằng mong ae yên tâm . tinh thần giao lưu là quan trọng. các đội tham gia hãy đăng kí danh sách vđv sớm .

Bình luận từ Facebook