Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kirara

Moderator
Zô zô up đăng ký ngày mới nào, anh em thông báo qua loa đài, tivi, điện thoại tới tất cả những ai đam mê bóng bàn giúp Box nhé, càng đông càng vui....
Chỗ PY có mấy đại cao thủ sao cánh anh Trung, anh Hùng cứ sợ nhỉ? theo em cứ cho vào đánh tất để anh em học hỏi, với lại 1 người đâu quyết định được tất cả :))

kmfirecat

Thượng Sỹ
Tôi cũng hiểu ý của ông, nhưng thực sự phân hạng cũng rất khó cho ban tổ chức bạn à (người thì nặng người thì nhẹ). Tôi thấy ngang pheo hết là khả thi đấy. Tôi cũng đăng ký đánh mặc dù cũng biết trình mình thì nghìn năm ... nữa mới lấy được giải. Chủ yếu tham ra để giao lưu gắn kết và học hỏi. hi hi
Tôi thì k vấn đề gì, xếp tôi ở đâu cũng đc, chỉ là còn các anh em khác thôi. Box mình sinh ra từ diễn đàn nên cách tổ chức cố gắng bám theo diễn đàn là ok. Tỉnh nào cũng phân hạng, và tổ chức đc đó thôi.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Tôi thì k vấn đề gì, xếp tôi ở đâu cũng đc, chỉ là còn các anh em khác thôi. Box mình sinh ra từ diễn đàn nên cách tổ chức cố gắng bám theo diễn đàn là ok. Tỉnh nào cũng phân hạng, và tổ chức đc đó thôi.
Diễn đàn các tỉnh khác mọi người vào đông....chứ Box Vĩnh Phúc anh thử xem xem....quanh đi quẩn lại có mỗi 5-6 anh em comment thường xuyên...còn lại là xịt....với cả các tỉnh khác kinh tế mạnh...có mạnh thường quân tài trợ....tầm hiểu biết của anh em cũng rộng hơn...cơ sở vật chất cũng tốt hơn....nói chung là ở đâu cũng có 1 đk riềng tại sao mình lại phải gò mình theo 1 Box khác anh? Chấp bóng người yếu hơn là chính xác nhưng đã vào giải là bằng nhau hết...chấp bóng chỉ giành cho sân khấu giao lưu thôi....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Diễn đàn các tỉnh khác mọi người vào đông....chứ Box Vĩnh Phúc anh thử xem xem....quanh đi quẩn lại có mỗi 5-6 anh em comment thường xuyên...còn lại là xịt....với cả các tỉnh khác kinh tế mạnh...có mạnh thường quân tài trợ....tầm hiểu biết của anh em cũng rộng hơn...cơ sở vật chất cũng tốt hơn....nói chung là ở đâu cũng có 1 đk riềng tại sao mình lại phải gò mình theo 1 Box khác anh? Chấp bóng người yếu hơn là chính xác nhưng đã vào giải là bằng nhau hết...chấp bóng chỉ giành cho sân khấu giao lưu thôi....
Nhưng sau giải lôi kéo đc anh em nhiệt tình tham gia với nhau thì hay. Mang tiếng là box mà cứ có giải thì tham gia còn k thì mất tích luôn!!!! Tùy anh em, thống nhất thế nào thì theo thế đó.

kirara

Moderator
Anh em chúng ta vào đây từ đầu tới giờ với tinh thần đoàn kết thì rất mong anh em giữ tinh thần ấy trước giải, trong giải cho tới sau giải nữa...

Dù có giải hay không có giải thì anh em vẫn là anh em, ai cũng có công việc riêng của mình, không ép buộc tất cả mọi ng đều phải onl thường xuyên, anh em nào có time thì có thể xây dựng box, anh em nào không có thời gian thì chỉ cần khi Off có mặt cũng là đáng quý rồi....
Lần này chúng ta tổ chức giải lần 2 rồi, rút kinh nghiệm nên tránh những vấn đề phát sinh như giải lần thứ nhất, rất mất không khí. Giải là nơi anh em ta thể hiện trình độ sau 1 thời gian dài tập luyện nên anh thấy việc chấp bóng là không nên, lần trước chấp bóng rồi rất nhiều anh em phản hồi là không hợp lý, cá nhân mình cũng thấy không hợp lý vì nhiều anh em cửa dưới không có động lực để phấn đấu, và việc phân hạng là rất khó khăn, không thể tránh khỏi những bức xúc từ nhiều phía.
Chúng ta cần phải hiểu rõ ràng giữa giải và giao lưu.
Tiếp tục hoan nghênh những ý kiến xây dựng từ phía anh em....
Hoan nghênh tinh thần của anh em Bình Xuyên, lần nào cũng nộp nhiều bia nhất nhưng vẫn máu lửa, đăng ký nhanh nhất.
Bình Xuyên lần này có em Đạt (học trò của Kiên PY và Thái PY) đã ăn cả Trung Phúc Yên đấy, không phải đơn giản đâu. Chúc anh em BX gặt hái thành công với đội hình trẻ và đồng đều.

kirara

Moderator
Tất cả những anh em nào muốn đăng ký tham gia mà còn chưa có đội thì hãy lên TOPIC này thông báo để hẹn nhau nhé ^^. Nhớ để lại số Phone để các anh em khác biết còn liên lạc tuyển quân ^^

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Anh đang bơ vơ không biết mình sẽ ở đâu hic..hic .Thằng mode kirara tệ thật anh fai chấp nó 8 bóng đánh = đô la .

Ưu tiên người Việt Nam dùng hàng việt nam chứ ko dùng ngoại tệ nhé thằng em B&B.vp Nếu ko chê mời em về đầu quân cho ae Lập thạch em sẽ nổi như cồn nướng cháy mực luôn. kekeke...........bia.bia.bia

sukkie

Binh Nhì
anh cứ gọi em là Linh hay Nguyệt hay gì cũng đc miễn là a vui,tuổi của em ít hơn tuổi anh,nhiều hơn hoặc ít hơn tuổi 18,nhanh hay chậm là do anh,a sẽ đc nổi tiếng mà,a ko phải lo khi a nợ.

Bình luận từ Facebook