Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Anh dạo này chuyên làm thần đèn kiểu này đi cổ vũ xem các chú thi đấu thôi, giờ này oánh chắc toàn thua.
@ Chú Tú xem có hàng nào nhẹ ký cho anh mấy đối thủ, tầm chú thôi.
Bác cứ yên tâm. hôm đó để bác nhìn mặt chọn hàng. hehe

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Các anh em à...đừng mặc cả nữa...giống đi chợ quá...đánh với người khác trình độ kém hơn thì phải chấp nhận là kém...nộp học phí để mà rút kinh nghiệm...nếu cứ mặc cả chấp thế này thì khó lên tay lắm...mà thành kì kèo..thì không được khẳng khái lắm....buồn nhỉ....
@đánh 0-0 như thi đấu ở các giải phong trào và chuyên nghiệp, tuannc18081988 có 50 chai bia học phí...anh em nào muốn uống đến mà lấy.....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Các anh em à...đừng mặc cả nữa...giống đi chợ quá...đánh với người khác trình độ kém hơn thì phải chấp nhận là kém...nộp học phí để mà rút kinh nghiệm...nếu cứ mặc cả chấp thế này thì khó lên tay lắm...mà thành kì kèo..thì không được khẳng khái lắm....buồn nhỉ....
@đánh 0-0 như thi đấu ở các giải phong trào và chuyên nghiệp, tuannc18081988 có 50 chai bia học phí...anh em nào muốn uống đến mà lấy.....
Anh Dũng kirara ơi thằng cu em Tuấn có 50 chai bia kìa, một mỏ bia đã lộ thiên. Chú Kiên ngon nhảy vào kiếm bia đi. A thì chỉ gạ gẫm người dưới cơ như anh Hiệu anh Khang thôi (sorry bác Hiệu với bác Khang em chém tí nhé). Còn chú Kiên anh vẫn ok đánh hòa với chú mặc dù trình dưới nhiều, mong 11/8 em thu xếp công việc về off với anh em. Lần này có nhiều rơ lạ từ Hà Nội, PY. Vĩnh Yên về để anh em giao lưu học hỏi.
Tú ơi,xin 1 trận với Tú nhé,bỏ mik 2,3 bóng nhé,hôm đánh giải thua ngay ở trận đầu í
Trung à, hic thôi mình đánh hòa giao lưu nhé, còn bia thì để dành tiếp anh em mới khác ok k? Có rất nhiều người đánh hòa với Trung được đó.
Phúc Yên điểm danh 5 người trung,hùng tay trái, quyết,quí béo,chiến.7h30 có mặt tại YL
Thế anh Hùng gai chủ nhiệm CLB k tham gia đc hở anh?

kmfirecat

Thượng Sỹ
Tiện đây spam tý. Chiều nay mình đi mua giầy aquila cho anh em ở CLB, trong box có anh em nào lấy k mình đi lấy luôn 1 thể. ok?

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Tiện đây spam tý. Chiều nay mình đi mua giầy aquila cho anh em ở CLB, trong box có anh em nào lấy k mình đi lấy luôn 1 thể. ok?

quan trọng là 50 bia thì nhiều quá a ạ!!!a Tuấn đi làm rồi,lương tháng có thì 50 bia k phải là khó chứ e bây giờ đang thất nghiệp thì lấy đâu ra khoản mà đánh 50 bia.ngang bóng với anh bây giờ e còn đi chứ nói gì đánh với a Tuấn.

kirara

Moderator
CN này mình sẽ làm thư ký cho anh em vì mình không chiến được nữa, đang dính chấn thương, chương trình vẫn thế ^^

tuannc18081988

Thượng Sỹ
quan trọng là 50 bia thì nhiều quá a ạ!!!a Tuấn đi làm rồi,lương tháng có thì 50 bia k phải là khó chứ e bây giờ đang thất nghiệp thì lấy đâu ra khoản mà đánh 50 bia.ngang bóng với anh bây giờ e còn đi chứ nói gì đánh với a Tuấn.

Kiên à...anh nói là 50 bia để đánh nhiều trận chứ không phải 1 trận em nhé...anh có phải đại gia đâu...mà nếu đánh 50 bia thì đi sai với tiêu chí lúc đầu mà anh Dũng và anh đã đề ra khi lập topic...hy vọng mọi người giao lưu vui vẻ vô tư cống hiến...chia sẻ tất cả không mặc cả, không dấu mình...để làm sao cho Box Vĩnh Phúc tình cảm anh em đi lên...trình bóng sát nhau...thế mới gọi là trăm hoa đua nở...Tiêu chí đã được đề rõ ở nhiều lần offline trước:
Đơn mỗi trận thua nộp 2 bia
Đôi mỗi trận thua nộp 4 bia
Sau giao lưu sinh hoạt ss[n hào hải vị gì đều campuchia cho thắm tình anh em....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Chú Kiên lại cơ mơ run. Đánh với anh lần nào thắng lần đó, lâu rồi chưa gặp lại Tuấn, vừa rồi ẵm giải 3 của box nhắc đến Tuấn lại run run thế này buồn cho chú quá. Thôi thì chú cố gắng về anh làm với chú trận 2 bia nhé!!!!

kmfirecat

Thượng Sỹ
Hưng, Trung có hiểu ý mình k, nếu k hiểu thì mình sẵn sàng đánh. Lúc đó đánh với mỗi người một trận 2 chai thui nhé!. hehe

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Hưng, Trung có hiểu ý mình k, nếu k hiểu thì mình sẵn sàng đánh. Lúc đó đánh với mỗi người một trận 2 chai thui nhé!. hehe

Anh Tú nói đúng đấy các anh..trình độ không thể bắc cầu hoặc chỉ nhìn mà thấy được ... anh em mình đều tự phát đi lên...nên hay thê hiện hết mình...sau rồi mới có thể chấp cao được...séc bóng có 11 quả thôi chấp vào là đi đấy...vì anh em mình không có chiến thuật khi thi đấu mà thường vào trận đánh theo cảm tính thôi...chấp được người khác khi và chỉ khi điều khiển và cầm nhịp được trận đấu...Tây Ban Nha cầm nhịp trận đấu tốt họ mới thắng nhiều và thắng đậm được...

kmfirecat

Thượng Sỹ
Sao thế Tuấn ae Lập thạch có gì mà em ngán vậy. Nếu thế lần 0ff này ae Lập thạch ko tham gia nữa nhé anh sợ mất vui của mọi người
Anh Hiệu lại chém rồi, từ "ngán" ở đây là "nể, phục", cụ thể là cu em Tuấn ke tay khi gặp phải 2 đội đấy anh Hiệu à. hihi. Hôm này chỉ giáo lại em vài chiêu nhé, em đánh với bác như gà mắc tóc. ^^

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Anh Hiệu lại chém rồi, từ "ngán" ở đây là "nể, phục", cụ thể là cu em Tuấn ke tay khi gặp phải 2 đội đấy anh Hiệu à. hihi. Hôm này chỉ giáo lại em vài chiêu nhé, em đánh với bác như gà mắc tóc. ^^

Chú đang luyện xong kiếm hợp bích chắc hôm này anh lại nát hàng vời chú thui.Anh Khang vẫn khớp lệnh với em đó ý em thế nào có nhận ko Tú? Tự nhiên anh thấy Tuuấn nói ngấn ae Lập Thạch thì anh nói vậy thui có chém gì đâu nếu có chém để dành sức về Yên Lạc chém cho xướng tay em ah. ae Lập Thach đy hơi bi đông đó Tú ah ae nao muồn chém cứ thoải con gà mái nhé.

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Chú Kiên lại cơ mơ run. Đánh với anh lần nào thắng lần đó, lâu rồi chưa gặp lại Tuấn, vừa rồi ẵm giải 3 của box nhắc đến Tuấn lại run run thế này buồn cho chú quá. Thôi thì chú cố gắng về anh làm với chú trận 2 bia nhé!!!!

bây giờ nhắc đến ai e cũng ca mơ run a Tú ạ =))))))))))))))))))))xuống cấp trầm trọng.

sukkie

Binh Nhì

hehe,mik có í gì đâu,ae giao lưu mà,chủ iếu muốn đánh cho cân cân,để 2 bên cùng gắng hết sức mà,còn nếu Tú muốn cho mik 3 roi thì đánh hòa cũng ok mà,hehe,ae còn gặp nhau nhiều,đâu phải 1 vài trận,bạn nói vậy thì xin với bạn 1 trận 0-0,nhưng thả cho mik sec để đánh sang sec 4 nhé,ko 3 roi nhanh lém

Bình luận từ Facebook