Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Tuấn ơi, anh bỏ bóng bàn rồi, chú mua lại chức Mod không? anh bán rẻ cho 20củ, chỗ anh em....

Tiền không phải là vấn đề anh ơi, quan trọng là cái tinh thần...một khi tinh thần đi xuống thì cái gì cũng chán...em không làm Mod được vì tính em quá thẳng....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Chủ nhật tuần này tất cả các anh em đổ bộ xuống Bình Xuyên, nghe nói dưới ấy mới mở 1 nhà máy bia chuyên sản xuất bia từ Khoai Lang, uống vừa ngon vừa bổ.....
Dự kiến trận các trận cầu tâm điểm như sau....
Tuấn VT - Hưng Kinh tế: 4 quả thì quá bi đát cho Hưng KT, cửa bật của Hưng KT cực kỳ thấp, gần như là không có, tỷ số các sec theo nhận định của những người thạo bóng là : 11 - 4, 11-6, 11-5....=> trận này nên tăng độ lên 6 quả thì vừa sức, vì mod Dũng cũng thường chấp Hưng 4, còn Tuấn VT thì luôn hơn Kirara 3 đứt...
Kiên Yêu vợ - Giang => 4 quả thì cu Kiên đi nhanh như ăn cắp, không có gì bình luận vì trận đấu quá tẻ nhạt, nằm luôn cả người cửa thằng em Giang.....=> xin lỗi Kiên...
Anh cứ tâng em lên thế...ai chấp được anh 3 quả nào....em với anh Hưng giao lưu thôi...tỉ lệ bóng không quan trọng...quan trọng là sau khi giao lưu, cái gì là hạn chế của nhàu thì cùng phân tích và khắc phục....E nói rồi bóng bàn hay tất cả các môn thể thao nào khác không nên mặc cả theo chiều hướng đi chợ...mình nhận giao lưu làm sao để tỉ lệ nó là 50-50 là đẹp rồi anh...chắc thắng quá không ai dám chơi cùng mình nữa thì buồn lắm.......

kirara

Moderator
Anh cứ tâng em lên thế...ai chấp được anh 3 quả nào....em với anh Hưng giao lưu thôi...tỉ lệ bóng không quan trọng...quan trọng là sau khi giao lưu, cái gì là hạn chế của nhàu thì cùng phân tích và khắc phục....E nói rồi bóng bàn hay tất cả các môn thể thao nào khác không nên mặc cả theo chiều hướng đi chợ...mình nhận giao lưu làm sao để tỉ lệ nó là 50-50 là đẹp rồi anh...chắc thắng quá không ai dám chơi cùng mình nữa thì buồn lắm.......
Thôi hẹn cn gặp chú có gì anh em tâm sự, dù gì thì anh em mình vẫn mãi là anh em => giảm cho chú 1 nửa, 10 củ....

thuylink

Binh Nhất
Chủ nhật tuần này tất cả các anh em đổ bộ xuống Bình Xuyên, nghe nói dưới ấy mới mở 1 nhà máy bia chuyên sản xuất bia từ Khoai Lang, uống vừa ngon vừa bổ.....
Tuấn VT - Hưng Kinh tế: 4 quả thì quá bi đát cho Hưng KT, cửa bật của Hưng KT cực kỳ thấp, gần như là không có, tỷ số các sec theo nhận định của những người thạo bóng là : 11 - 4, 11-6, 11-5....=> trận này nên tăng độ lên 6 quả thì vừa sức, vì mod Dũng cũng thường chấp Hưng 4, còn Tuấn VT thì luôn hơn Kirara 3 đứt...
Kiên Yêu vợ - Giang => 4 quả thì cu Kiên đi nhanh như ăn cắp, không có gì bình luận vì trận đấu quá tẻ nhạt, nằm luôn cả người cửa thằng em Giang.....=> xin lỗi Kiên...

Kính mời a/e xuống dưới này tập huấn cho tí và giao lưu, tuy trình bóng còn kém nhưng a/e BX rất vui vừng và nhiệt tình đón tiếp.
@mod Dũng: Bia sản xuất từ Khoai Lang không những ngon, bổ mà cực tốt cho các bác yếu sinh lý ( hoặc những a/e chuẩn bị lấy vợ như Mod Dũng, Tuấn VT ...;))
@ Tuấn VT: chú bỏ anh 4 bóng thì thắng cho khéo (11-9, 12-10, ...) chứ đừng ác như mod Dũng đánh giải vừa rồi (chấp a 2 mà toàn thắng 11-3, ... Đợi 1 năm nữa ta sẽ phục thù).
@ Kiên VY: Tự tin lên em, a cầm khăn cho chú thì thắng chắc Giang BX.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Kính mời a/e xuống dưới này tập huấn cho tí và giao lưu, tuy trình bóng còn kém nhưng a/e BX rất vui vừng và nhiệt tình đón tiếp.
@mod Dũng: Bia sản xuất từ Khoai Lang không những ngon, bổ mà cực tốt cho các bác yếu sinh lý ( hoặc những a/e chuẩn bị lấy vợ như Mod Dũng, Tuấn VT ...;))
@ Tuấn VT: chú bỏ anh 4 bóng thì thắng cho khéo (11-9, 12-10, ...) chứ đừng ác như mod Dũng đánh giải vừa rồi (chấp a 2 mà toàn thắng 11-3, ... Đợi 1 năm nữa ta sẽ phục thù).
@ Kiên VY: Tự tin lên em, a cầm khăn cho chú thì thắng chắc Giang BX.

Nghe thấy bia khoai cứ thèm thèm...đợi mãi một cái gật đầu mà chưa được nản quá..............

sukkie

Binh Nhì

anh Dũng ơi,còn em nữa,cho em 1 trận a bỏ 3 bóng nhé,em đánh ngang với Hưng KT

sukkie

Binh Nhì
tẻ nhạt thì biết làm sao bh a????e có ông bầu Hưng và Trung rồi thì e cứ chiến thôi.hehe.xong ngày hôm đó chắc e sẽ nghỉ bóng bàn để chuyển sang tập tạ giống a đó a Dũng.vì vậy nên sẽ làm 1 trận nảy lửa để nghỉ chứ.thèm Bia thèm Bia thèm Bia.cho dù thua cũng đánh hết mình.

Kiên ơi,a đứng ở cửa chú thì chắc chú ko có gì phải nghĩ đâu,đánh với 1 thằng buông kiếm rồi thì mik thích chém nó chết kiểu gì mà chả đc,cũng chả cần phải cố đâu em,vì nó có phải là mục tiêu gì đâu mà phải cố.=)))))))))))))

sukkie

Binh Nhì
Nghe thấy bia khoai cứ thèm thèm...đợi mãi một cái gật đầu mà chưa được nản quá..............

tuannc ơi,mình đăng kí cho tuannc 5 chai nhé,ko phải thèm đâu,ở BX đúng như a Dũng nói là nhà máy sản xuất đấy,hôm đó cứ từ từ uống thôi,ko sợ hết đâu.

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Kiên ơi,a đứng ở cửa chú thì chắc chú ko có gì phải nghĩ đâu,đánh với 1 thằng buông kiếm rồi thì mik thích chém nó chết kiểu gì mà chả đc,cũng chả cần phải cố đâu em,vì nó có phải là mục tiêu gì đâu mà phải cố.=)))))))))))))

a Trung à!!!!k đc khinh địch a ạ!!!!!!a Giang đánh hay đấy.nhưng dù sao thắng hay thua thì e vẫn đánh hết mình a ạ!!!có bài gì là phải dở ra hết k thì lại nát hàng.=)))))))))))))))))))))))

hoanggiang87

Binh Nhì
a Dũng ơi...a làm e có nguồn động lực rùi đấy

hoanggiang87

Binh Nhì
=))))))))))))))))))))e chấp a 4 là đã thấy hơi đuối rồi đấy.bh thêm 2 lên 6 thì e toe mỏ=))))))))))a đánh càng phải hay thế nên e phải thận trọng.hj

ui quan trọng gì e?a đùa thui...mai xuống sớm nhé...họp báo a e chỉ giáo cho nhau là chính mà.keke

Bình luận từ Facebook