Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

Sobat

Trung Uý
Chủ nhật nào vậy Tuấn cho anh tham gia với nhé . Còn giải U40 trở lên em định thế nào theo anh đã tổ chức thì phải có cả U40 trở xuống em ah , nhưng cứ để củ từ em ah

Nghe nói Tohieu_ timobol thi đấu giải Vĩnh phúc ăn cả TrungPY thế thì hay đó hôm nào xuống Cổ Nhuế - Hoàng có thể thịt được 3/4 Đội.

kmfirecat

Thượng Sỹ
off ở đâu em alo cho anh nhé ,riêng Tú anh chỉ bỏ 02 bóng thôi cho dễ tính em ah . chứ 03 bóng thì trình của Tú làm sao anh có cửa. thống nhất thế ae mình gặp nhau là có 10 bia nhé OK HA^^kekeke.
ok anh 2 bóng k lăn tăn gì cả. Thứ 7 CN tuần này anh cứ xuống Thị Trấn Yên Lạc. đánh ở Yên Lạc xong ta lại quay ra đánh Bình Xuyên^^

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Chủ nhật nào vậy Tuấn cho anh tham gia với nhé . Còn giải U40 trở lên em định thế nào theo anh đã tổ chức thì phải có cả U40 trở xuống em ah , nhưng cứ để củ từ em ah

À em đang có ye tưởng thôi, chưa làm đâu anh...Em chưa đến Bĩnh Xuyên chơi bóng bao giờ nên muốn khám phá thôi. Em mà bận thì anh cứ đi đến Hương Canh anh Hưng anh đón ạ....số của anh Hưng 0918714444

Last edited:

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Nghe nói Tohieu_ timobol thi đấu giải Vĩnh phúc ăn cả TrungPY thế thì hay đó hôm nào xuống Cổ Nhuế - Hoàng có thể thịt được 3/4 Đội.

Anh Kiều à! anh Trung đứt với anh Hiệu 2 trận rồi anh ạ...anh Trung chỉ giỏi bắt nạt em thôi....

tohieu_timobol

Thượng Sỹ

Cảm ơn bạn may mắn Trung nó nhả mình thui chứ trình bb của mình còn gà lém. Mình có thằng em Giang nó cũng chơi ở đó mà khi nào mình qua đó sẽ vào giao lưu cùng mọi người CLB đó ở gần viện E đúng ko bạn?

sukkie

Binh Nhì
Mình đánh giải chấp nhận đánh cùng hạng B để thử sức thôi chứ mình đánh kém lém, cậu nhìn là biết rồi k bỏ bóng đc đâu. 2-0-2 thì mạnh dạn!!!! 0k?
đây là Tú Yên lạc à?Tú chấp 2 bóng là còn ít đấy,chắc phải chấp tầm 3 bóng thì còn căng căng tí

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Hoàng Giang Bình Xuyên đang được rất nhiều ông bầu (như Trí Hà Giang, Bình đồi son ...) đặt cửa đánh với Kiên Vĩnh Yên (Kiên bỏ 4 bóng) anh à. em đặt cửa Kiên Vĩnh Yên.

Kiên nó chấp anh giang 4 e sẵn sàng cầm khăn cho a giang ngay...kiên nhìn thế chứ rời e ra thì chỉ có nươca ợ bia ra thôi....

Sobat

Trung Uý
Cảm ơn bạn may mắn Trung nó nhả mình thui chứ trình bb của mình còn gà lém. Mình có thằng em Giang nó cũng chơi ở đó mà khi nào mình qua đó sẽ vào giao lưu cùng mọi người CLB đó ở gần viện E đúng ko bạn?

Đúng rồi Giang chơi cùng CLB, trình trên bộn mình 1 bậc, Giang trình C2 còn bọn mình toàn trình D.

thuylink

Binh Nhất
Thưa toàn thể anh/em.
- Vào Chủ nhật tuần này (7h 30''' ngày 23/06/2013) tôi mạn phép kính mời tất các anh/em về Bình Xuyên giao lưu bóng bàn.
- Địa điểm: CLB Bóng bàn Cầu Các - Quất Lưu - Bình Xuyên (Nhà Ông Tấn). A/e nào không biết đường thì về đến Hương Canh alo cho mình 0918714444 (Hưng).
Rất vui được đón tiếp các anh/em. BiaBiaBia

P/s: Đề nghị Tú Yên Lạc; Kiên Vĩnh Yên; Tuấn Vĩnh Tường có mặt để nhận bia thèm Biathèm Biathèm Bia.

Last edited:

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Thưa toàn thể anh/em.
- Vào Chủ nhật tuần này (7h 30''' ngày 23/06/2013) tôi mạn phép kính mời tất các anh/em về Bình Xuyên giao lưu bóng bàn.
- Địa điểm: CLB Bóng bàn Cầu Các - Quất Lưu - Bình Xuyên (Nhà Ông Tấn). A/e nào không biết đường thì về đến Hương Canh alo cho mình 0918714444 (Hưng).
Rất vui được đón tiếp các anh/em. BiaBiaBia

P/s: Đề nghị Tú Yên Lạc; Kiên Vĩnh Yên; Tuấn Vĩnh Tường có mặt để nhận bia thèm Biathèm Biathèm Bia.

Em đang thu xếp công việc, nhưng có lẽ hôm đấy không cắt được đuôi....
Mod đâu rồi nhỉ....lại bận chém gió ở đầu rồi anh ơi.....

thuylink

Binh Nhất

a bảo a Dũng hôm qua thì a ấy bảo để xem đã, còn a Bình thì đi du lịch với cơ quan ko đi được.

kirara

Moderator
Tuấn ơi, anh bỏ bóng bàn rồi, chú mua lại chức Mod không? anh bán rẻ cho 20củ, chỗ anh em....

kirara

Moderator
Chủ nhật tuần này tất cả các anh em đổ bộ xuống Bình Xuyên, nghe nói dưới ấy mới mở 1 nhà máy bia chuyên sản xuất bia từ Khoai Lang, uống vừa ngon vừa bổ.....
Dự kiến trận các trận cầu tâm điểm như sau....
Tuấn VT - Hưng Kinh tế: 4 quả thì quá bi đát cho Hưng KT, cửa bật của Hưng KT cực kỳ thấp, gần như là không có, tỷ số các sec theo nhận định của những người thạo bóng là : 11 - 4, 11-6, 11-5....=> trận này nên tăng độ lên 6 quả thì vừa sức, vì mod Dũng cũng thường chấp Hưng 4, còn Tuấn VT thì luôn hơn Kirara 3 đứt...
Kiên Yêu vợ - Giang => 4 quả thì cu Kiên đi nhanh như ăn cắp, không có gì bình luận vì trận đấu quá tẻ nhạt, nằm luôn cả người cửa thằng em Giang.....=> xin lỗi Kiên...

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Chủ nhật tuần này tất cả các anh em đổ bộ xuống Bình Xuyên, nghe nói dưới ấy mới mở 1 nhà máy bia chuyên sản xuất bia từ Khoai Lang, uống vừa ngon vừa bổ.....
Dự kiến trận các trận cầu tâm điểm như sau....
Tuấn VT - Hưng Kinh tế: 4 quả thì quá bi đát cho Hưng KT, cửa bật của Hưng KT cực kỳ thấp, gần như là không có, tỷ số các sec theo nhận định của những người thạo bóng là : 11 - 4, 11-6, 11-5....=> trận này nên tăng độ lên 6 quả thì vừa sức, vì mod Dũng cũng thường chấp Hưng 4, còn Tuấn VT thì luôn hơn Kirara 3 đứt...
Kiên Yêu vợ - Giang => 4 quả thì cu Kiên đi nhanh như ăn cắp, không có gì bình luận vì trận đấu quá tẻ nhạt, nằm luôn cả người cửa thằng em Giang.....=> xin lỗi Kiên...
tẻ nhạt thì biết làm sao bh a????e có ông bầu Hưng và Trung rồi thì e cứ chiến thôi.hehe.xong ngày hôm đó chắc e sẽ nghỉ bóng bàn để chuyển sang tập tạ giống a đó a Dũng.vì vậy nên sẽ làm 1 trận nảy lửa để nghỉ chứ.thèm Bia thèm Bia thèm Bia.cho dù thua cũng đánh hết mình.

Bình luận từ Facebook