Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

thuylink

Binh Nhất
Bỏ cậu 4 bóng thì mình k dám về đâu Hưng à, hôm đánh giải k thấy tớ bỏ ông Tú VT 2 bóng thua te tua đấy à, đánh hòa còn thua. Thui lời cuối cùng mạnh dạn bỏ Hưng 2-0-2 làm vài chai bia cùng anh em! ok?BiaBiaBiaBia
Thôi thì cứ ông hạng B, tôi hạng C như giải vừa rồi, ông bỏ tôi 2 bóng để tôi khám sức khỏe xem thế nào (đánh 5 thắng 3). OK

thuylink

Binh Nhất
Kiên có vẻ nổi tiếng rồi đây.....có đê bóng được anh không để làm mấy trai anh em họp báo nào.....
Tuấn Vĩnh Tường cuối tuần này về BÌnh Xuyên cho a học bóng nhé, có mấy quả trái ác quá em àh. Giải vừa rồi hơi tiếc cho chú.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
bỏ anh 5 quả = 5 thèm Bia nhé Tuấn. Cuối tuần về Bình Xuyên giao lưu chứ ....

5 quả làm sao em bỏ được...Bình Xuyên em không biết đường đi...anh chỉ đường cho em (nhưng em chưa hứa trước xuống được nhé...T7 em bận, còn mỗi chủ nhật là rảnh thôi.....)

thuylink

Binh Nhất
5 quả làm sao em bỏ được...Bình Xuyên em không biết đường đi...anh chỉ đường cho em (nhưng em chưa hứa trước xuống được nhé...T7 em bận, còn mỗi chủ nhật là rảnh thôi.....)

Uh, có thể là sáng chủ nhật, cụ thể ntn a báo sau. Tầm chú 5 quả chú bỏ được nếu ko thì 4 cũng được, hi. Chơi ở Hương Canh - Bình Xuyên ấy chắc chú biết Hương Canh, xuống Hương Canh a đón.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
À Hương Canh thì em biết.......vâng có gì em thông tin sau....4 quả là em vất vả rồi anh ơi...lần này anh đánh khác trước ... nhưng thôi em tự tin mình cửa trên nên để anh như thế....quan trọng là anh em hiểu tính cách của nhau...sau đó hiểu trình độ của nhau mà tiến lên anh ạ....(em được cái phổi bò....dễ mà anh...hơn bảo hơn...kém bảo kém...chơi bóng chứ có phải đi chợ đâu mà mặc cả anh nhỉ....)
Thống nhất tuannc18081988 giao lưu với thuylink (+4) 1 trận 5 bia.
Em chưa dám hứa trước là em đi được không anh nhé!Nếu có lỡ không xuống được thì để dịp khác, em tự mò xuống.....hiiiiiiiBia

hoanggiang87

Binh Nhì
Uh, có thể là sáng chủ nhật, cụ thể ntn a báo sau. Tầm chú 5 quả chú bỏ được nếu ko thì 4 cũng được, hi. Chơi ở Hương Canh - Bình Xuyên ấy chắc chú biết Hương Canh, xuống Hương Canh a đón.

mod Hưng keke sẽ lên chuyên nghiệp

thuylink

Binh Nhất
À Hương Canh thì em biết.......vâng có gì em thông tin sau....4 quả là em vất vả rồi anh ơi...lần này anh đánh khác trước ... nhưng thôi em tự tin mình cửa trên nên để anh như thế....quan trọng là anh em hiểu tính cách của nhau...sau đó hiểu trình độ của nhau mà tiến lên anh ạ....(em được cái phổi bò....dễ mà anh...hơn bảo hơn...kém bảo kém...chơi bóng chứ có phải đi chợ đâu mà mặc cả anh nhỉ....)
Em chưa dám hứa trước là em đi được không anh nhé!Nếu có lỡ không xuống được thì để dịp khác, em tự mò xuống.....hiiiiiiiBia

//...
OK. A thích cái phong cách của chú, chủ yêu giao lưu để học bóng. hẹn chú ... Bia

Seu

Trung Sỹ
Các pác làm 1 chuyến xuống đại bản doanh Hỏa Châu giao lưu với hơn 30 thành viên của Hỏa Châu cho nó xôm đi. Có đủ các dơ dáy để tiếp các bạn

kmfirecat

Thượng Sỹ
//...
OK. A thích cái phong cách của chú, chủ yêu giao lưu để học bóng. hẹn chú ... Bia
Mình đánh giải chấp nhận đánh cùng hạng B để thử sức thôi chứ mình đánh kém lém, cậu nhìn là biết rồi k bỏ bóng đc đâu. 2-0-2 thì mạnh dạn!!!! 0k?

kmfirecat

Thượng Sỹ
giải sau anh cho chú xuống C có ổn ko em
Thanks anh nhé, em xuống C là đúng thực lực rùi. Đợi giải mùa đông lâu lém, ban tổ chức đã thành lập đc đâu anh. Mà tháng sắp tới anh có off cùng anh em đc k, lúc đó bác bỏ em 3 bóng làm trận bia là ok!!!!

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Chủ nhật nào vậy Tuấn cho anh tham gia với nhé . Còn giải U40 trở lên em định thế nào theo anh đã tổ chức thì phải có cả U40 trở xuống em ah , nhưng cứ để củ từ em ah

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Thanks anh nhé, em xuống C là đúng thực lực rùi. Đợi giải mùa đông lâu lém, ban tổ chức đã thành lập đc đâu anh. Mà tháng sắp tới anh có off cùng anh em đc k, lúc đó bác bỏ em 3 bóng làm trận bia là ok!!!!

off ở đâu em alo cho anh nhé ,riêng Tú anh chỉ bỏ 02 bóng thôi cho dễ tính em ah . chứ 03 bóng thì trình của Tú làm sao anh có cửa. thống nhất thế ae mình gặp nhau là có 10 bia nhé OK HA^^kekeke.

Bình luận từ Facebook