Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

luuthangctm

Đại Tá
Thắng lại nhạy cảm rồi, có gì mà không vui vẻ đâu, anh em Box Vĩnh Phúc rất vui vì được quen biết Thắng và các anh em Hỏa Châu, sự hiện diện của anh em Hỏa Châu là nguồn khích lệ tinh thần hơn cho anh em Box Vĩnh Phúc để cố gắng tổ chức giải thành công. Nhưng thực ra là Thắng cũng hiểu, ở sân chơi kiểu như thế này, nếu để các VĐV có đẳng cấp cao hơn quá nhiều vào thi đấu thì sẽ như thế nào đây? giả sử Hưng hay Thao gặp các tay vợt quá yếu kiểu như hạng F của Box ấy, thì trận đấu ấy sẽ rất buồn cười, người thắng cũng không thấy thoải mái, mà người thua cũng dễ xuất hiện suy nghĩ tiêu cực (giả sử như Kirara được chấp 8 quả vẫn thua thì cũng dễ chẻ vợt tại chỗ lắm chứ....chưa nói tới những tay vợt máu chiến như Tú, Tuấn, Mạnh Gai, Bình Hói...thì không có gì nói trước được...dễ xảy ra tình trạng Kill Himself, Kill Myself...rồi thì mất đoàn kết là điều khó tránh khỏi)
Đôi lời chia sẻ cùng Thằng để Thắng hiểu anh em Vĩnh Phúc hơn, dù sao cũng là lần đầu tổ chức, anh em khó tìm được tiếng nói chung ngay, các anh em Hỏa Châu có ý định về rồi thì cứ về, anh em Box VP tuy bóng kém nhưng trình giao lưu, kết nối thì chắc không thua kém Hà Nội nhiều lắm đâu ^^

Oai, mình cũng già rồi, có gì nhạy cảm đâu Dũng ơi. :eek::eek:
Thú thật là sợ nhất anh em mất vui, mình thì đi nhiều, cũng gọi là có chút kinh nghiệm thi đấu. Mình oánh gai & anti, có những nơi anh em rất thích giao lưu, có những nơi thì anh em lại ngại. Sợ nhất là anh em không muốn gặp. :eek::eek::eek:
Mình gặp Ngọc Anh mấy lần rồi, anh em vui vẻ mà, hôm ấy nhất định phải làm cốc Fanta. BiaBia

kirara

Moderator
Thú thật là sợ nhất anh em mất vui, mình thì đi nhiều, cũng gọi là có chút kinh nghiệm thi đấu. Mình oánh gai & anti, có những nơi anh em rất thích giao lưu, có những nơi thì anh em lại ngại. Sợ nhất là anh em không muốn gặp. :eek::eek::eek:
Mình gặp Ngọc Anh mấy lần rồi, anh em vui vẻ mà, hôm ấy nhất định phải làm cốc Fanta. BiaBia
chuyện Gai và Anti thì tớ cũng hiểu mà, vì tớ cũng gặp những trường hợp ấy nhiều rồi, anh em sống lâu với nhau thì sẽ hiểu nhau thôi...
Các anh em Hỏa Châu cứ về cho vui nhé ^^

tohieu_timobol

Thượng Sỹ

Không sao đâu Thắng mục tiêu của giải này là giao là số 1 nếu có cao thủ về cứ bỏ anh 8 quả là anh nhận liền Bia

kmfirecat

Thượng Sỹ
Không sao đâu Thắng mục tiêu của giải này là giao là số 1 nếu có cao thủ về cứ bỏ anh 8 quả là anh nhận liền Bia
Ai mà bỏ anh Hiệu 8 quả trên bàn bóng là anh ấy bỏ lại 8 bia trên bàn nhậu đó. Anh em cẩn thận nhé
@ Mod Dũng cập nhật danh sách đi để anh em còn tính toán tí, mà anh mod ơi làm sao để cho em gặp các vận động viên cơ dưới như Thắng Fanta, Dũng gai Vĩnh Yên, Tuấn TC .... ở các vòng đầu nhé.
À quên cả anh Hiệu nữa anh à. Làm thịt mấy cây vợt này dễ hơn!!!!!!!!!

kmfirecat

Thượng Sỹ
THông báo các anh em đăng ký tham gia giải trước ngày 12/6/2013, hết ngày 12/6 sẽ lên lịch để bốc thăm chia bảng, thứ 7 ngày 15/5/2013 tất cả các lãnh đội sẽ có mặt tại Yên Lạc (Tú xem giúp anh được không?) vừa để giao lưu, và nhiệm vụ chính để bốc thăm cho các VĐV của đội mình - điều này cần để khách quan, tránh tình trạng anh em nào rơi vào bảng tử thần sẽ nghĩ là do bị ép...
Yên Lạc sẵn sàng chào đón các lãnh đội. Thông báo với các anh em là Yên Lạc đi dễ về dễ nhưng cũng dễ bị thương tích lém. Hân hạnh đc đón tiếp anh em!!!!!!!!! Bia Bia Bia

kirara

Moderator

Tất cả các VĐV đã đánh giải ORG đều hạng A
Riêng Thao nếu tham dự hạng A+
Không có hạng F
Chỉ có A, B và C
Anh em cho ý kiến ...

Sobat

Trung Uý
Ngày nào cũng thấy AE Vĩnh Phúc điểm danh rất đều, đúng ra phải tổ chức Vĩnh Phúc trước sau đó mới tổ chức Vĩnh Phúc mở rộng, tổ chức lần đầu mà bị ôm mất cúp khỏi Vĩnh Phúc thì .....:cool:

kmfirecat

Thượng Sỹ
Ngày nào cũng thấy AE Vĩnh Phúc điểm danh rất đều, đúng ra phải tổ chức Vĩnh Phúc trước sau đó mới tổ chức Vĩnh Phúc mở rộng, tổ chức lần đầu mà bị ôm mất cúp khỏi Vĩnh Phúc thì .....:cool:
Bác Kiều dự đoán cup thuộc về ai hở bác????

kirara

Moderator
Ai ôm cái cúp này sẽ là tâm điểm cho anh em Vĩnh Phúc "tìm và diệt" trong vòng nửa năm bác Kiều ạ...
Nói đùa thôi, chứ vui là chính anh em nhỉ?

luuthangctm

Đại Tá
Cuối tuần em Thao bận chiến đấu HN pre. nên xin rút khỏi giải.
Hỏa Châu chốt lại có 3 VDV: Hưng, Thương, Thắng.
BTC cập nhật lần cuối giúp mình.

Thanks.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
với tinh thần này thì phải cho lên A đánh em ạ, tinh thần này đánh C có mà chết anh em...

anh ơi bạn em mà...em đang chấp nó 2 quả đấy....nó lên A thì ai lai em về Vĩnh Tường.........Bia
Cuối cùng sáng T7, tại sân Yên Lạc sẽ họp BTC và bốc thăm. Các lãnh đội thu xếp công việc sang giúp BTC hoàn thành nhiệm vụ.....
Có ai làm trong công ty Xổ số không cho mượn mấy cái may quay số nhỉ......:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

kirara

Moderator
Nhanh chân, nhanh chân đăng ký tham gia giải bóng bàn Box Vĩnh Phúc mở rộng, hạn cuối 12/6/2013
các lãnh đội đề nghị bố trí công việc, xin phép vợ, người yêu (hoặc cả 2) sáng 15/6/2013 có mặt tại Yên Lạc để tham dự lễ bốc thăm chia bảng

pingpong_vt

Trung Sỹ
Vậy là 43 VDV.................
Em góp ý thế này nhé: các anh em tham gia giải diễn đàn dưới Hà Nội rồi như: Thắng, Thương Hỏa Châu, Trung PY, Hùng PY, Khôi Vĩnh Tường sẽ là hạng A, những anh em màu chữ đen hạng B, đỏ hạng C
Bjo em sẽ làm biên bản thi đấu............

e danh the nao dc A a oi , anh thang fanta danh C , dien dan ma. e la D non, danh sao dc

pingpong_vt

Trung Sỹ
anh ơi bạn em mà...em đang chấp nó 2 quả đấy....nó lên A thì ai lai em về Vĩnh Tường.........Bia
Cuối cùng sáng T7, tại sân Yên Lạc sẽ họp BTC và bốc thăm. Các lãnh đội thu xếp công việc sang giúp BTC hoàn thành nhiệm vụ.....
Có ai làm trong công ty Xổ số không cho mượn mấy cái may quay số nhỉ......:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

e xin dang ki 1 suat nua atuan oi. a huy , duoi dong anh, trinh c, ko so tra hjnh dau a. e bao lanh,

Bình luận từ Facebook