Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kirara

Moderator
Kirara hay tham gia ở clb nào vậy?Đồng Tâm à,mình muốn bố trí cho Ae của clb mình lên giao lưu và học hỏi bạn thấy sao nhỉ?
Chào bác , xin lỗi lâu quá em mới ghé vào Box vì dạo này bận quá, đợt rồi CLB em nghỉ 1 tuần vì có đám cưới của bác chủ nhà, khi nào có dịp em sẽ alo cho bác, vì dạo này em cũng ít đánh...

kirara

Moderator
Tình hình anh em Vĩnh Phúc thế nào nhỉ? sáng mai t7 tập trung ở nhà chú Long chứ? Tuấn Vĩnh Tường, Trí Hà Giang, Hưng Hương Canh....

Trau_CoDoc

Trung Uý
em hay đánh chỗ tiến sẹo đây anh ơi.nhưng hình như toàn những đợt e về nhà thì bác lại đến xới đó.hihi.em cũng nghe kể bác đánh cũng khá hay.mong có dịp giao lưu học hỏi bác chút ít.:)

Tình hình này không giao lưu với bác hơi phí.
Xem kiếm ai sắc hơn nhỉ? Hi. Cùng Stradivarius mà. :) Hồi trước e hay xuống Vĩnh Yên chơi độ. Ae rất nhiệt tình, vui vẻ, có nhiều xới đẹp. Nhưng lần vừa rồi ghé qua dạo này a Tiến khủng hoảng gì mà đánh đấm chán quá. Mất hết phong độ rùi ^^!
Dạo này bác hay chơi ở chỗ anh Tiến k? Có thằng bạn em tên Linh xuống làm Viettel cũng chơi chỗ a Tiến đánh cũng đc. Bác đánh với nó Trận nào chưa ạ?

taphuong

Binh Nhì
Cho e hỏi ở vĩnh yên thì đánh ở đâu các bác nhỉ, lâu lâu e về mà ko có chỗ nào đánh cả, buồn quá đi, nhà e ở liên bảo

Mình ở gần trường dân lập vĩnh yên, sới nào đấy, list cho mình mấy chỗ đi
Gần nhà mình rồi :
Clb khu chợ Tổng - clb sở điện lực - clb đồng tâm - khu chùa hà cũng có.nói chung tìm hiểu thì bít có nhiều mà.
Nếu bạn ở Hn thì mời bạn qua Clb Đông Thái - 73 Võng Thị - Tây Hồ giao lưu

taphuong

Binh Nhì
tks bạn nhé. Bạn hình như ở gần học viện kt quân sự hả
Gần nhà mình rồi :
Clb khu chợ Tổng - clb sở điện lực - clb đồng tâm - khu chùa hà cũng có.nói chung tìm hiểu thì bít có nhiều mà.
Nếu bạn ở Hn thì mời bạn qua Clb Đông Thái - 73 Võng Thị - Tây Hồ giao lưu

kirara

Moderator
Mấy anh em cùng trong box Vĩnh Phúc cho ý kiến về vụ Off ngày mai nhé, trân trọng kính mời tất cả các anh em tới giao lưu bóng bàn, và tăng 2, tăng 3...

kirara

Moderator
Dũng Long Biên, Tạ Phương, cả bác Trâu Có độc nữa,... rảnh mai off nhé, 8h sáng tại sới bác Long điện gần trường cấp 2 Vĩnh Yên, ngày trước là trường chuyên c2 Vĩnh Yên, giờ k bết chính xác tên là gì, đi thẳng Ngõ Ăn Đêm vào ấy....

Trau_CoDoc

Trung Uý
Dũng Long Biên, Tạ Phương, cả bác Trâu Có độc nữa,... rảnh mai off nhé, 8h sáng tại sới bác Long điện gần trường cấp 2 Vĩnh Yên, ngày trước là trường chuyên c2 Vĩnh Yên, giờ k bết chính xác tên là gì, đi thẳng Ngõ Ăn Đêm vào ấy....

Tiếc quá. Giờ đó e vẫn đang phải bán hàng nên k đi đc rùi. Nhà bán hàng ăn sáng cho công nhân. Rảnh cả ngày chỉ trừ buổi sáng. Hic...

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ah. Ra vậy. Thì ra bác là chủ nhiệm clb Đông thái. Anh TS7 hôm nọ e vồ trượt ở Thạch Thất rùi. Hôm đó đội GPMB thiêú a TS7 làm e đặt hàng trc mà không đc gặp. Hi

Ọ ẹ mà qua k thấy qua Đông Thái anh cho vào nồi sườn om sấu một thể. Hehe.

taphuong

Binh Nhì
Em không tham gia đc rồi bác ah, hiện tại e không có mặt ở nhà. Đành hẹn bác dịp khác vậy. Tks bác

kirara

Moderator
Các bác ơi, chú em quê Vĩnh Phúc thì có được đăng ký không nhể:))
Anh em Vĩnh Phúc nhiệt tình lắm bác ạ, rảnh có dịp qua Vĩnh Phúc thì cho em xin "số" của bác, em luôn tâm niệm, cách nhanh nhất để có số là chén những ng đã có số má....

Anh em Vĩnh Phúc nhiệt tình lắm bác ạ, rảnh có dịp qua Vĩnh Phúc thì cho em xin "số" của bác, em luôn tâm niệm, cách nhanh nhất để có số là chén những ng đã có số má....
Chén được Bác ý là cũng lên báo um sùm phết đấy ^^ cứ cố gắng lên nhá.

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Tình hình này không giao lưu với bác hơi phí.
Xem kiếm ai sắc hơn nhỉ? Hi. Cùng Stradivarius mà. :) Hồi trước e hay xuống Vĩnh Yên chơi độ. Ae rất nhiệt tình, vui vẻ, có nhiều xới đẹp. Nhưng lần vừa rồi ghé qua dạo này a Tiến khủng hoảng gì mà đánh đấm chán quá. Mất hết phong độ rùi ^^!
Dạo này bác hay chơi ở chỗ anh Tiến k? Có thằng bạn em tên Linh xuống làm Viettel cũng chơi chỗ a Tiến đánh cũng đc. Bác đánh với nó Trận nào chưa ạ?

linh nào mà em ko biết nhỉ.em ít tuổi thôi anh nhé e sn 93 thôi ạ.hì.cùng là cốt strdivarius nhưng e theo tàu đạo bác ợ.anh tiến ko đánh mấy nên đánh xuống nhưng dạo này đánh lại rồi nên ngon lắm.

Trau_CoDoc

Trung Uý
linh nào mà em ko biết nhỉ.em ít tuổi thôi anh nhé e sn 93 thôi ạ.hì.cùng là cốt strdivarius nhưng e theo tàu đạo bác ợ.anh tiến ko đánh mấy nên đánh xuống nhưng dạo này đánh lại rồi nên ngon lắm.

Linh đó dưới a Tiến 2 bóng. Nhưng mà giao bóng khó. Đòn mạnh, đôi công hơi kém :) A Tiến sẹo thời đỉnh cao nhất vẫn là thời hay đánh độ với Đông gà. Hôm nào có dịp mình phải xuống nếm quả giao bóng của "ăn luôn giao bóng" xem nào :)

Bình luận từ Facebook