Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Anh em chú ý, Topic này của anh em ta đã lọt vào bảng xếp hạng Hotest Thread của diễn đàn (xếp hạng theo số lượng bài viết trong 1 Pic) và đứng ở vị trí số 11 . Đây là câu trả lời hùng hồn nhất về tình yêu, lòng đam mê với trái bóng nhựa 40mm của anh em Vĩnh Phúc, tỉnh luôn được coi là có phong trào bóng bàn yếu của Miền Bắc. Với đà này, trong 1 tương lai k xa, tôi tin tưởng Vĩnh Phúc sẽ có 1 vị thế mới trong làng bóng bàn khu vực...Và có thể khẳng định, anh em ta đã và đang cùng nhau viết nên 1 trang sử mới cho bóng bàn Vĩnh Phúc nói riêng và bóng bàn Việt Nam, Châu Á nói chung...
và không thể không nhắc đến nỗ lực của những người hùng thầm lặng, những người đã và đang làm nên thương hiệu của bóng bàn Vĩnh Phúc, vâng....1 tràng pháo tay cho 2 Cao thủ Spam, chém gió là Tuấn Vĩnh Tường và Tú Yên Lạc....Rào...rào....Vâng, vâng vỗ tay chứ không phải ném trứng thối 2 cao thủ nhé... vèo vèo...á...á....

Nếu xét trên khía cạnh là Box thì Box Vĩnh Phúc không thể bằng các Box như: Rao vặt mua bán, Bóng bàn trong nước, Bóng bàn thế giới, Kiến thức bóng bàn....
Nhưng nếu xét về topic dành riềng cho những anh em sinh sống trong 1 phạm vi thì Box Vĩnh Phúc chắc trong top 5 của diễn đàn, cái này không phải là cố gắng của ai, cũng như thành quả của riêng ai....mà anh em mình đam mê và muốn gắn bó với nhau thôi...Box Vĩnh Phúc bjo không có nhiều cao thủ như ngày xưa lúc diễn đàn chưa bị sập, nhưng có vè cũng tạo nên địa chấn các anh em nhỉ...tầm D diễn đàn và về giao lưu chắc đi dễ về khó....nhất là sau chương trình 2......thì nó là nhiệm vụ bất khả thi....... thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

kmfirecat

Thượng Sỹ
sắp đến ngày mai rùi, ngày mà có sự trở lại của kirara cao thủ đầu đầy mủ, k biết anh đang sử dụng loại kiếm pháp gì đây, liệu có phải là superanti hay lại vẫn gai góc như xưa. Mà công phu anh đã luyện là Quỳ Hoa Bảo Điểm nghe cũng hay hay, có vẻ nội lực thâm hậu. Tiếc mỗi Quỳ Hoa Bảo Điểm muốn luyện là phải cắt bỏ đi cái thứ mà đàn ông luôn tự hào khi có nó, chẳng có món nội công nào uy lực và có sức hấp dẫn chị em bẳng nó, vậy mà anh kirara đã hi sinh cái đáng tự hào của đàn ông để đổi lấy 1 thứ nội công thâm hậu cho quả bóng bàn thật đáng khâm phục. Đề nghị anh em cho anh kirara 1 chàng pháo tay pháo chân vì sự dũng cảm của anh. Hy vọng ngày mai anh sẽ làm nên kỳ tích! Hoan Hô kirara hoan hô Quỳ Hoa Bảo Điểm của anh! haha

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Mai 7h30 em sẽ có mặt bên Yên Lạc (nhà anh Tú) hành trang ngày mai là rất đơn sơ và có phần nào đấy hơi dặt dẹo vì em bị đau xoang quá nặng hết mặt....nên anh em có gì mai nương tay...giơ cao đánh khẽ....

kirara

Moderator
Tuấn Vĩnh Tường đi đánh giải tình hình kết quả thế nào rồi em ơi? Khi nào về cập nhật kết quả tỷ số của mấy trận hôm rồi giao lưu ở Yên Lạc nhé, anh k nhớ hết...

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Kết quả hôm off vừa rồi em cũng không nhớ hết đâu em nêu cụ thể như thế này nhé:
1. Bác Liễu 2-3 pingpong_vt(Khôi Vĩnh Tường)
2. Tú & Tuấn 1-3 Dũng & Hưng
3.Quý (Vĩnh Tường) 1-3 Bình (Đồi Son)
4. tuannc18081988 (Tuấn Vĩnh Tường) 3-0 Bác Liễu
5. Bác Liễu 3-1 Hưng Tam Dương
6. Pingpong_vt(Khôi Vĩnh Tường) 1-3 Dũng kirara
7. Tú (kmfirecat) 3-2 Quý Vĩnh Tường
8. TrungPY 3-1 Hưng Tam Dương
9. Quý Vĩnh Tường 3-2 Mạnh.gai
10. Bình Đồi Son 3-1 Bình Hói Yên Lạc
11. tuannc18081988 3-2 TrungPY
12. kmfirecat 2-0 Hưng Tam Dương
13. tuannc18081988 2-1 Dũng kirara hix trận sau phải vùi dập ông này mới được..
Em nhớ được có thế anh em tham gia diễn đàn góp ý bổ sung thêm....điều chỉnh tỷ số cho chính xác nữa...
Thân anh em!.....thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Tuấn Vĩnh Tường đi đánh giải tình hình kết quả thế nào rồi em ơi? Khi nào về cập nhật kết quả tỷ số của mấy trận hôm rồi giao lưu ở Yên Lạc nhé, anh k nhớ hết...

tuannc18081988 ngày 20/4/2013 tham gia giải Các CLB Việt Trì mở rộng, trên sân CLB Châu Phong (Trường SOS Việt Trì--- gần Bệnh viện tỉnh)
Nói là giải của CLB nhưng xem qua thành phần thi đấu thì đây là giải tỉnh Phú Thọ thu hẹp khi có đầy đủ các hào thủ của tỉnh Phú Thọ hiện thời tham gia như: Long con, Bình Lai, Thao Khỉ, Việt Anh (Điện Lực), Việt Hà (Điện Lực), Tuấn Thanh Thủy (Tuấn Thanh Thủy và Thao Khỉ đã từng vô địch tại đất Vĩnhh Phúc)...
tuannc18081988 lọt vào bảng B gồm: Thao Khỉ(Lâm Thao), Việt Hà (Điện Lực), Thắng(Châu Phong- Thắng tăm Vĩnh Tường), tuannc18081988. Kết quả cụ thể(có phần yếu kém-nhưng là thực lực):
trận 1: tuannc18081988 0-3 Việt Hà(Điện lực- VĐV đạt giải 3 của giải lần này)
trận 2: tuannc18081988 0-3 Thao Khỉ (Lâm Thao - đã bị loại bởi Hà Điện Lực)
trận 3: tuannc18081988 0-0 Thắng (Châu Phong)- trận đấu bị hủy do anh Thắng hết pin nên thôi không đánh....
tóm lại đây là một liều thuốc thử quá sức với bản thân tuannc18081988 (nhưng tuannc18081988 cũng tạo đước những bản sắc riêng như séc bóng khiến cho Thao Khỉ và và Việt Hà Điện Lực có 1, 2 quả đứng im nhìn bóng....quá mừng...chặn đẩy được vài quả, đánh trái được vải điểm và cũng nhận được một số lời trầm trồ ở bên ngoài, thế là quá tuyệt vời rồi.....)
Tổng hợp giải đơn nam lứa tuổi dưới 45:
Nhất: Long con
Nhì: Bình (Châu Giang)
Đồng giải 3: anh em nhà Việt Anh, Việt Hà (Điện Lực).....

Last edited:

kirara

Moderator
Kết quả hôm off vừa rồi em cũng không nhớ hết đâu em nêu cụ thể như thế này nhé:
1. Bác Liễu 2-3 pingpong_vt(Khôi Vĩnh Tường)
2. Tú & Tuấn 1-3 Dũng & Hưng
3.Quý (Vĩnh Tường) 1-3 Bình (Đồi Son)
4. tuannc18081988 (Tuấn Vĩnh Tường) 3-0 Bác Liễu
5. Bác Liễu 3-1 Hưng Tam Dương
6. Pingpong_vt(Khôi Vĩnh Tường) 1-3 Dũng kirara
7. Tú (kmfirecat) 3-2 Quý Vĩnh Tường
8. TrungPY 3-1 Hưng Tam Dương
9. Quý Vĩnh Tường 3-2 Mạnh.gai
10. Bình Đồi Son 3-1 Bình Hói Yên Lạc
11. tuannc18081988 3-2 TrungPY
12. kmfirecat 2-0 Hưng Tam Dương
13. tuannc18081988 2-1 Dũng kirara hix trận sau phải vùi dập ông này mới được..
Em nhớ được có thế anh em tham gia diễn đàn góp ý bổ sung thêm....điều chỉnh tỷ số cho chính xác nữa...
Thân anh em!.....thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia
Trận Khôi Vĩnh Tường - Trung Phúc Yên : 2-0
Dũng kirara - Bác Liễu: 2-1
còn trận nào nữa không nhỉ? Tuấn trí nhớ tốt thật đấy...
Còn về trận siêu kinh điển cuối cùng thì công nhận Tuấn thắng anh xứng đáng, nhưng mà làm thằng em vất vả thế anh cũng khoái rồi, lần sau gặp lại, mong sẽ làm chú vất vả hơn nữa....

kirara

Moderator
tuannc18081988 ngày 20/4/2013 tham gia giải Các CLB Việt Trì mở rộng, trên sân CLB Châu Phong (Trường SOS Việt Trì--- gần Bệnh viện tỉnh)
Nói là giải của CLB nhưng xem qua thành phần thi đấu thì đây là giải tỉnh Phúc Thọ thu hẹp khi có đầy đủ các hào thủ của tỉnh Phú Thọ hiện thởi tham gia như: Long con, Bình Lai, Thao Khỉ, Việt Anh (Điện Lực), Việt Hà (Điện Lực), Tuấn Thanh Thủy (Tuấn Thanh Thủy và Thao Khỉ đã từng vô địch tại đất Vĩnhh Phúc)...
tuannc18081988 lọt vào bảng B gồm: Thao Khỉ(Lâm Thao), Việt Hà (Điện Lực), Thắng(Châu Phong- Thắng tăm Vĩnh Tường), tuannc18081988. Kết quả cụ thể(có phần yếu kém-nhưng là thực lực):
trận 1: tuannc18081988 0-3 Việt Hà(Điện lực- VĐV đạt giải 3 của giải lần này)
trận 2: tuannc18081988 0-3 Thao Khỉ (âm Thao - đã bị loại bởi Hà Điện Lực)
trận 3: tuannc18081988 0-0 Thắng (Châu Phong)- trận đấu bị hủy do anh Thắng hết pin nên thôi không đánh....
tóm lại đây là một liều thuốc thử quá sức với bản thân tuannc18081988 (nhưng tuannc18081988 cũng tạo đước những bản sắc riêng như séc bóng khiến cho Thao Khỉ và và Việt Hà Điện Lực có 1, 2 quả đứng im nhìn bóng....quá mừng...chặn dẩdduyowcj vài quả, đánh trái được vải điểm và cũn nhận được một số lời trầm trồ ở bên ngoài, thế là quá tuyệt vời rồi.....)
Tổng hợp giải đơn nam lứa tuổi dưới 45:
Nhất: Long con
Nhì: Bình (Châu Giang)
Đồng giải 3: anh em nhà Việt Anh, Việt Hà (Điện Lực).....
Nghe em kể mà anh ngứa ngáy hết cả tay, chắc do hôm qua họp báo hơi lâu nên hnay đỡ hay phải không em? Dù sao cũng phải công nhận dạo này Tuấn đánh hay quá...

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Nghe em kể mà anh ngứa ngáy hết cả tay, chắc do hôm qua họp báo hơi lâu nên hnay đỡ hay phải không em? Dù sao cũng phải công nhận dạo này Tuấn đánh hay quá...

anh tuấn bh chấp e đc mấy bóng a tuấn ơi!!!!dạo này a oanh tạc ở vùng nào thế???

tuannc18081988

Thượng Sỹ
anh tuấn bh chấp e đc mấy bóng a tuấn ơi!!!!dạo này a oanh tạc ở vùng nào thế???

Anh chỉ đánh ở nhà một mình thôi....chấp thế nào được em....có dịp nào theo anh Dũng về nhà anh chơi đi xe Bus chuyến 04 là tới luôn....tiện mà an toàn.........tuần sau anh không ở nhà...hẹn anh em tuần sau nữa nhé......ok

manh_gai

Trung Sỹ
Tran Binh(Doi son) - Manh.Gai : 3-1, Quy (Vinh Tuong) - Manh.Gai : 2-1 .
Lan dau gap mat cac cao thu Manh.Gai choang qua, hom nay van con dau dau, lan sau gap lai se tinh tao hon,
Chuc moi nguoi ngay cang tien bo, minh cung the

kirara

Moderator
Tran Binh(Doi son) - Manh.Gai : 3-1, Quy (Vinh Tuong) - Manh.Gai : 2-1 .
Lan dau gap mat cac cao thu Manh.Gai choang qua, hom nay van con dau dau, lan sau gap lai se tinh tao hon,
Chuc moi nguoi ngay cang tien bo, minh cung the
Cao thủ Mạnh Gai mới lần đầu xuất hiện trên giang hồ nhưng suýt nữa đã lấy mạng 2 cao thủ có số má, anh đã thể hiện cho mọi người thấy: "Gai không dễ bị bắt nạt", mặc dù anh vẫn bị bắt nạt...

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Cao thủ Mạnh Gai mới lần đầu xuất hiện trên giang hồ nhưng suýt nữa đã lấy mạng 2 cao thủ có số má, anh đã thể hiện cho mọi người thấy: "Gai không dễ bị bắt nạt", mặc dù anh vẫn bị bắt nạt...

chiều nay đánh đâu vậy a??????????????????

hung_taytrai

Binh Nhất
Anh em Vĩnh Phúc họp mặt vui quá nhỉ ? Hôm nào mọi người có thời gian qua Phúc Yên chơi . Mình cũng hay đi giao lưu lắm Vĩnh Tường, Vĩnh Yên cũng lên rùi , Yên Lạc thì chưa ghé qua bao giờ không biết phong trào bb ở đó thế nào

Bình luận từ Facebook