Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

Xin chào cả nhà :D thời gian qua tại diễn đàn chập cheng nên e ko vào. Hôm nay vào thì thấy các anh sôi nổi quá. e xin ghi danh:
Họ và Tên: Tô Bá Dũng (ở Vĩnh Yên mọi người hay gọi với cái tên thân thương là Dũng Cơm Phố)
Sinh Năm: 1989
Địa chỉ: Liên Bảo,Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
Số năm cầm vợt: cũng ko nhớ rõ :D
Trình độ: Trình gà
Số điện thoại liên lạc: 0977731516

Thông tin về kiếm yêu thương:
FH: Ten05
BH: Hexer plus
Blade: TSP High Lager

Last edited:

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Xin chào cả nhà :D thời gian qua tại diễn đàn chập cheng nên e ko vào. Hôm nay vào thì thấy các anh sôi nổi quá. e xin ghi danh:
Họ và Tên: Tô Bá Dũng (ở Vĩnh Yên mọi người hay gọi với cái tên thân thương là Dũng Cơm Phố)

con gà đây rồi tính toán thế nào về thường xuyên ti để e thịt

anluongiaobong

Thượng Sỹ
@m.maze: đang tập cơ bản.....trình ngang A Thắng Fanta (Hỏa Châu)....so sánh với cả Hà Yên Bái....Các bạn trẻ quá, cố lên... trước đó, còn xin đón tiếp anh em ở Cung thiếu nhi nữa...

Sao mỗi lúc một kiểu thế nhỉ, chém ghê người ợ....
- nếu đang tập cơ bản thì nick này không đỡ đòn được mấy anh em mình.
- Nếu trình Anh THắng Fanta thì hơn anh em mình cả mấy bậc (trình C-VĐV nhất nhì tỉnh - VP có A Giang điện, A Trường Phúc Yên, A Luận Triệu Đề, A Kiên Giáo Dục)
- so với cả Hà Yên Bái, thì chấp trình C khoảng 4-5 bóng...
- nói mấy anh em mình trẻ...thì cũng đứng tuổi rồi
=> người này trình chắc cao, lại có tuổi hay đánh ở Cung thiếu nhi => Là ai anh em nhỉ? Vĩnh Phúc còn có 1 người ngon thế à....

lâu nay em bận quá mà ko thể vác kiếm đi đâu đc.ko ngò a e vĩnh phúc giờ đông vui quá.a tuấn cho e xin lại sdt đi ạ!!!!!!!!!!!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Vĩnh Phúc còn nhiều cao thủ lắm. Vào danh sách của các bạn lập thấy thiếu nhiều quá. Chịu khó tìm hiểu và giao lưu nhiều hơn. Chúc mọi người duy trì đam mê của mình và nâng trình bb. ok!
Vâng xin tiếp thu và ghi nhận góp ý của anh.Nếu anh hay đánh ở Vĩnh Phúc mà hay như thế thì bọn em cũng không đủ trình để tiếp anh, comment trả lời có lẽ nên dừng ở đây. Thân!!!!

tuannc18081988

Thượng Sỹ

Dũng à! lâu quá rồi không gặp, từ hôm ở trên Bồ Sao nhỉ(đi cùng bác Liễu, A Bình, A Tú Yên Lạc)? Mai sáng bọn anh đánh chỗ bàn bác Túc hay chơi đấy, nếu về nhà qua cho anh học bóng nhé.!!!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Mai do anh Dũng bận, nên danh sách đến 17h20 ngày 10/11 chỉ còn lại 2 suất đá chính. Nhưng vừa nhận được cuộc gọi từ A TrungPY.Vậy danh sách hiện thời là:
1. krfimecat - A Tú Yên Lạc
2. tuannc18081988
3. TrungPY
.
.
.
Gặp nhau vẫn tinh thần như cũ, trên bàn bóng hết mình, bàn bia nhiệt tình quá mức (và đi du lịch Campuchia cho nó gần các anh nhỉ?)
Thân cả nhà!!!!

kirara

Moderator
Vĩnh Phúc còn nhiều cao thủ lắm. Vào danh sách của các bạn lập thấy thiếu nhiều quá. Chịu khó tìm hiểu và giao lưu nhiều hơn. Chúc mọi người duy trì đam mê của mình và nâng trình bb. ok!

Bác này nói quá chuẩn, danh sách thiếu 1 cây vợt khủng đó là Dũng "Gai dài không lót"...Thằng ku em nó trẻ người non dạ, bác dạy thế là đúng lắm...Tuấn xin lỗi anh ấy đi...Hihi

kirara

Moderator
Vâng xin tiếp thu và ghi nhận góp ý của anh.Nếu anh hay đánh ở Vĩnh Phúc mà hay như thế thì bọn em cũng không đủ trình để tiếp anh, comment trả lời có lẽ nên dừng ở đây. Thân!!!!

Thằng em nâng quan điểm rồi, anh ấy hay thế thì mình càng phải giao lưu chứ, anh chỉ quý những ai thắng mình tuyệt đối thôi, như chú dạo này anh đỡ thích rồi...Cứ liệu đấy, học hành cho cẩn thận, sắp tới anh tập trung sát hạch 1 lượt, không qua được anh thì chẻ vợt đi, hoặc mang về xúc tro tạm....

dvhnttt

Binh Nhì
Box BB Vĩnh Phúc dạo này sôi nôi nhỉ. Còn nhớ cách đây 5 năm phong trào BB ở Phúc Yên rất sôi nổi, rất hay giao lưu với đội dưới HN thơi đó có DungTepi, luuthangctm, dvhnttt rất hăng say họp báo. Giờ thì môi ngươi 1 nơi. Giờ hi vọng bao đội hình trẻ này sẽ xây dựng Box BB Vĩnh Phúc thêm lơn mạnh

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Cảm ơn lời động viên của anh dvhnttt bọn em chỉ tiếc trình còn non quá chưa bằng các anh để thi đấu được, bọn em chỉ có niềm đam mê và muốn giao lưu học hỏi, vì không có ai chỉ bảo nên tự nghiên cứu là chính nếu anh rảnh lần off sau mong có sự hiện diện của anh.
Sau đây em xin thông báo kết quả thi đấu hôm 11/11 vừa qua:
1. Dũng kirara 3-1 krfimecat (A Tú Yên lạc)
2. A Trung PY 3-1 tuannc18081988
3. krfimecat 1-3 yeuvo_216 (E Kiên VY)
4. butterfly_li_ning (N.Anh VTường) 3-1 Dũng kirara
Lúc này là 10h15 xuất hiện một nhân vật mới, qua gạn hỏi biết mang tên Thạch (SN 1976) - có phải là nick m.maze không nhỉ? nếu đúng là anh thì chắc sẽ không xem nhẹ bọn em nữa rồi
5. Trung PY 3-0 yeuvo_216 (E Kiên VY)
..........Trí Hà Giang bước vào chào anh em!
6. tuannc18081988 1-3 A Thạch.
7. Dũng kirara 3-2 Trí Hà Giang
8. butterfly_li_ning (N.Anh VTường) 3-0 krfimecat (A Tú Yên lạc)
9. tuannc18081988 3-1 yeuvo_216
10. A TrungPY 3-1 A Thạch
11. tuannc18081988 1-3 Trí Hà Giang
.....Bây giờ là 12h nên anh em dừng giao lưu bóng sang quán đối diện họp báo trang trí bằng nhiều đĩa cầy 7 món
Lần này đã có nhiều thành viên tham gia hơn. Như vậy, đã phần nào cho thấy việc offline đang dần có được sự quan tâm của các anh em, hy vọng những lần off sau sẽ có nhiều anh em trong và ngoài tỉnh quan tâm tham gia hơn...
Bản tường thuật kết qur thi đấu xin dừng ở đây. Thân anh em!!! BiaBiaBiaBiaBiaBia

Last edited:
Dũng à! lâu quá rồi không gặp, từ hôm ở trên Bồ Sao nhỉ(đi cùng bác Liễu, A Bình, A Tú Yên Lạc)? Mai sáng bọn anh đánh chỗ bàn bác Túc hay chơi đấy, nếu về nhà qua cho anh học bóng nhé.!!!

em ít về lắm anh Tuấn ạ...mấy tuần e mới về một lần...hẹn anh em ở đám cưới anh Hưng Tam Dương nhé :D

Cảm ơn lời động viên của anh dvhnttt bọn em chỉ tiếc trình còn non quá chưa bằng các anh để thi đấu được, bọn em chỉ có niềm đam mê và muốn giao lưu học hỏi, vì không có ai chỉ bảo nên tự nghiên cứu là chính nếu anh rảnh lần off sau mong có sự hiện diện của anh.
Sau đây em xin thông báo kết quả thi đấu hôm 11/11 vừa qua:
1. Dũng kirara 3-1 krfimecat (A Tú Yên lạc)
2. A Trung PY 3-1 tuannc18081988
3. krfimecat 1-3 yeuvo_216 (E Kiên VY)
4. butterfly_li_ning (N.Anh VTường) 3-1 Dũng kirara
Lúc này là 10h15 xuất hiện một nhân vật mới, qua gạn hỏi biết mang tên Thạch (SN 1976) - có phải là nick m.maze không nhỉ? nếu đúng là anh thì chắc sẽ không xem nhẹ bọn em nữa rồi
5. Trung PY 3-0 yeuvo_216 (E Kiên VY)
..........Trí Hà Giang bước vào chào anh em!
6. tuannc18081988 1-3 A Thạch.
7. Dũng kirara 3-2 Trí Hà Giang
8. butterfly_li_ning (N.Anh VTường) 3-0 krfimecat (A Tú Yên lạc)
9. tuannc18081988 3-1 yeuvo_216
10. A TrungPY 3-1 A Thạch
11. tuannc18081988 1-3 Trí Hà Giang
.....Bây giờ là 12h nên anh em dừng giao lưu bóng sang quán đối diện họp báo trang trí bằng nhiều đĩa cầy 7 món
Lần này đã có nhiều thành viên tham gia hơn. Như vậy, đã phần nào cho thấy việc offline đang dần có được sự quan tâm của các anh em, hy vọng những lần off sau sẽ có nhiều anh em trong và ngoài tỉnh quan tâm tham gia hơn...
Bản tường thuật kết qur thi đấu xin dừng ở đây. Thân anh em!!! BiaBiaBiaBiaBiaBia

Cũng có thể là a Thạch :D... nhân vật này ảo tung chảo :)) :))

Bình luận từ Facebook