Ảnh chuyển động gây nhiều cảm xúc

xixi

Binh Nhì
Thêm nhiều động lực để vững bước vượt lên chính mình và tin tưởng hơn vào cuộc sống tươi đẹp bạn nhỉ?

yeuthethao

Binh Nhì
Hôm nay mình lên số lượng ảnh dự thi tăng nhiều ghê, mà toàn ảnh đẹp không à. Dù đã gửi ảnh rồi nhưng chắc tranh thủ gửi thêm ảnh dự thi. Hì. Vì được xuất hiện trên bức tường ảnh lớn nhất Việt Nam nên cũng thích thích :D

Ý, vụ này hay nè. Bữa giờ tui cũng gửi ảnh mà tui nhăm nhe cái giải thưởng không à. Tui không biết là có vụ bức tường này nọ trên đó nha :D Biết biết thì share với anh em nào :x :eek:

matngoc

Binh Nhì
Ảnh đẹp quá, mình nhìn thích thật đấy. Mình cũng muốn chụp gửi ghê luôn nhưng mình toàn chụp chơi chơi không à. :( Không dám tham gia, huhuhu :(

boll_boll

Moderator
Ảnh đẹp quá, mình nhìn thích thật đấy. Mình cũng muốn chụp gửi ghê luôn nhưng mình toàn chụp chơi chơi không à. :( Không dám tham gia, huhuhu :(

Bạn cứ mạnh dạn đăng ảnh tham gia, mình thấy nhiều người đăng ảnh lắm mặc dù ảnh của họ nhìn vào chẳng ăn nhập chút nào cả :))

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Nhiều cảm xúc quá, hihi

.......................................

Last edited:

cieo

Binh Nhì
Nhiều cảm xúc quá, hihi

.......................................

Hí hí, tấm này là em nhớ tới hồi bé chạy xe toàn đâm trúng ông hàng xóm xong bỏ chạy =)))))))))))))))))) Cơ mà ảnh này có được xem là vận động không ta :D

matngoc

Binh Nhì
Bạn cứ mạnh dạn đăng ảnh tham gia, mình thấy nhiều người đăng ảnh lắm mặc dù ảnh của họ nhìn vào chẳng ăn nhập chút nào cả :))

Dạ, vậy có gì để em gửi ảnh lên. Hihi. Em không mong đoạt giải chỉ mong là có được ảnh trên bức tường của cuộc thi sống yêu vận động này để khoe cùng bạn bè là em vui rồi :D

cieo

Binh Nhì
Dạ, vậy có gì để em gửi ảnh lên. Hihi. Em không mong đoạt giải chỉ mong là có được ảnh trên bức tường của cuộc thi sống yêu vận động này để khoe cùng bạn bè là em vui rồi :D

Ảnh của bạn như thế nào? Share lên để cho mọi người cùng thấy đi ^^~ Mình cũng hóng hóng nè :D

pentel

Binh Nhì
Mấy tấm ảnh thể thao mình cảm thấy đẹp đa số đều chụp những hình ảnh rất đỉnh và có vẻ rất khó để chụp được, vd như trong bóng rổ thì là cảnh lên rổ. Phải đoán trước mấy cảnh đó để chụp thì khó thật, mà chưa chắc ngắm trúng thời cơ nữa.

popy

Binh Nhì
Mấy tấm ảnh thể thao mình cảm thấy đẹp đa số đều chụp những hình ảnh rất đỉnh và có vẻ rất khó để chụp được, vd như trong bóng rổ thì là cảnh lên rổ. Phải đoán trước mấy cảnh đó để chụp thì khó thật, mà chưa chắc ngắm trúng thời cơ nữa.

Thì khó nên mới luyện tập chứ bạn. Cái gì cũng vậy. Ngày xưa khi mình bắt đầu tập chơi thử bóng bàn, lúc nào cũng đánh trật. Mặt mày hoa mắt chóng mặt. Mấy ngày đó không có mấy chai chanh muối mẹ pha chắc mình tạch cmnr

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Hí hí, tấm này là em nhớ tới hồi bé chạy xe toàn đâm trúng ông hàng xóm xong bỏ chạy =)))))))))))))))))) Cơ mà ảnh này có được xem là vận động không ta :D

Ảnh này chắc là chuyển động rồi :

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Mình là người chụp, tập ở trung tâm tdtt quận Thủ Đức, ở đó có rất nhiều môn võ hay lắm, học phí lại rẻ, nếu bạn nào ở Thủ Đức rảnh cứ đến đó chơi .

yeuthethao

Binh Nhì
Mình là người chụp, tập ở trung tâm tdtt quận Thủ Đức, ở đó có rất nhiều môn võ hay lắm, học phí lại rẻ, nếu bạn nào ở Thủ Đức rảnh cứ đến đó chơi .

Đi đường nào tới vậy bạn? Nhà mình ở Gò Vấp nè. Mình biết đường tới ngã tư thủ đức thôi à :D Học phí rẻ là bao nhiêu vậy bạn ?

Tranglala

Binh Nhì
Đi đường nào tới vậy bạn? Nhà mình ở Gò Vấp nè. Mình biết đường tới ngã tư thủ đức thôi à :D Học phí rẻ là bao nhiêu vậy bạn ?

Bạn ở Gò vấp thì mình thấy có công viên Gia định là gần nhất nè. Mình cũng hay tập võ ở đây, sáng sớm và chiều tối đều có cả. Học cách ngày 2-4-6 hoặc 3-5-7. Tiền thì cũng rẻ lắm, giao động 50k - 200k 1 môn và tùy người. Có nhiều hoạt động ở đây lắm :D Nhất là, ở đây gái nhiều mà toàn gái xinh :x :x

minhtruc

Binh Nhì
Mình sinh viên xa nhà....không có ai pha chanh muối cho uống.... huhuhu :(

Mua cái ICY Chanh muối mà uống kìa ^^ Mấy ngày Sài Gòn nóng quá, tớ hay ra ngoài đường tác nghiệp, toàn mua cái này uống. Uống mấy nước kia mau khát quá :)

Bình luận từ Facebook