An còi thách đấu các cao thủ Quảng Ninh

hungvotdoc

Thượng Tá
Gửi An Còi
Nghe từ thách đấu, các cao thủ bóng bàn Quảng Ninh mà tôi đã run đã sợ, nên tôi đã mạnh dạn uống 1 liều thuốc ( Liều ) để quyên đi cái sợ. Nói vậy thôi, chứ mục đích chính là muốn xem các cao thủ đánh và xem thử sản phẩm quảng cáo cốt vợt của An Còi và cho An Còi nếm thêm 1 ít gia vị của vợt dọc cho vui, thấy Lương Mã Kích đăng ký và cho tôi 1 liều thuốc ( đếch sợ ) Tôi cứ liều mà uống Nếu có điều kiện tôi sẽ vào xem và cần thiết là chơi cho biết thế nào là thất bại thảm hại, cuộc đời là vậy đó, có thảm bại, có vinh quang, điều đó tạo nên nét đẹp hay của bóng bàn. Nhìn Quang Ninh đăng ký danh sách sao mà dụt dè thế. Hãy coi đây là cơ hội đẻ cọ sát đúng vậy không An Còi? Và tôi sẽ rất cố gắng để đến được sân Nguyễn Võ để thi đấu hay nói khác là để thiển kinh An Còi ( Nếu điều kiện và thời gian cho phép ) Nếu không đến được tôi coi như bỏ cuộc và nộp phạt bia vậy nhé Chào
Em Cổ vũ bác nguyenminh đại diện cho vợt dọc thi đấu với anh An Đà Nẵng . Không biết từ CLB Tiên yên của bác đến chỗ anh An thách đấu bao xa nhỉ ? Rất mong được theo dõi trận của bác !

anzippo

Đại Tá
Gửi An Còi
Nghe từ thách đấu, các cao thủ bóng bàn Quảng Ninh mà tôi đã run đã sợ, nên tôi đã mạnh dạn uống 1 liều thuốc ( Liều ) để quyên đi cái sợ. Nói vậy thôi, chứ mục đích chính là muốn xem các cao thủ đánh và xem thử sản phẩm quảng cáo cốt vợt của An Còi và cho An Còi nếm thêm 1 ít gia vị của vợt dọc cho vui, thấy Lương Mã Kích đăng ký và cho tôi 1 liều thuốc ( đếch sợ ) Tôi cứ liều mà uống Nếu có điều kiện tôi sẽ vào xem và cần thiết là chơi cho biết thế nào là thất bại thảm hại, cuộc đời là vậy đó, có thảm bại, có vinh quang, điều đó tạo nên nét đẹp hay của bóng bàn. Nhìn Quang Ninh đăng ký danh sách sao mà dụt dè thế. Hãy coi đây là cơ hội đẻ cọ sát đúng vậy không An Còi? Và tôi sẽ rất cố gắng để đến được sân Nguyễn Võ để thi đấu hay nói khác là để thiển kinh An Còi ( Nếu điều kiện và thời gian cho phép ) Nếu không đến được tôi coi như bỏ cuộc và nộp phạt bia vậy nhé Chào
Bác khiêm tốn quá , em trình còi cho nên đặt an còi he , mục đích là chúng ta xích lại gần nhau hơn chứ ăn thua gì đâu phải k bác , bác đã có ý như vậy em vui lắm rồi , hy vọng gặp bác để giao lưu .

thaythuydn

Đại Tá
Thầy Thuỵ đang trao đổi những lời cuối cùng của kỷ và chiến thuật GẠCH vs MÚT với An còi Mấy hôm nay đích thân mình huấn luyện cho An còi tại một trại đặc biệt trên đỉnh núi Sơn trà .Sáng nay mình cho hạ sơn chuẩn bị gặp các cao thủ Quảng ninh đặc biệt President Obama và cây vợt dọc cảm tử nguyenminh. Sau cùng mình chỉ dặn một câu" Dĩ bất biến ứng vạn biến".Tùy tình thế mà liệu đối phó. Có gì quá bí thì phone cho Thầy.Mình đang mặc áo Cornilleau màu ĐỎ ,màu của quyết tâm và chiến thắng.
"Tiển đưa nhớ buổi hôm nay,
Ngày vui xin hẹn ngày này tuần sau".
Sau lưng đệ tử còn có Thầy.

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Thầy Thuỵ đang trao đổi những lời cuối cùng của kỷ và chiến thuật gạch vs mút với An còi Mấy hôm đích thân mình huấn luyện cho An còi tại một trại đặc biệt trên đỉnh núi Sơn trà Hôm nay mình cho hạ sơn chuẩn bị gặp các cao thủ Quảng ninh đặc biệt President Obama và cây vợt dọc Sau cùng mình chỉ dặn một câu Dĩ bất biến ứng vạn biếnView attachment 16377View attachment 16377
Áo Cornilleau kìa, lần này là đen đỏ trắng...:):):)

anzippo

Đại Tá
Danh sách tham gia giao lưu với an còi
1/ruoubakich
2/ Đào Xuân Dũng ( daoky09)
3/ Xeluu3b@nh
4/ Nguyenminh
5/
6/
7/
8/
9/
10/
Ghi chú sau khi giao lưu xong các bác ngồi lại để họp báo , mời luôn khán giả họp báo cho vui , trân trọng

boizach_cp

Trung Sỹ
1/ruoubakich
3/ Xeluu3b@nh
4/ Nguyenminh
5/
6/
7/
8/
9/
10/
Ghi chú sau khi giao lưu xong các bác ngồi lại để họp báo , mời luôn khán giả họp báo cho vui , trân trọng

Sao 1 quái kiệt như Bác An còi ra bắc lại ít ng nhào zoooo zậy! cháu mạo muội đăng kí 1 slot nữa sau Bác Nguyenminh! hẹn B An còi tại sới Nguyễn Võ B nhé! Thân!

anzippo

Đại Tá
1/ruoubakich
3/ Xeluu3b@nh
4/ Nguyenminh
5/ Boizach -cp
6/
7/
8/
9/
10/

oldfox

Đại Tá
Đúng rồi ,đây là một trong 2 chiếc áo mình thích nhất từ trước nay.950K.do kiện tướng thuanlac gởi EMS cho mình.
"Chon dao nguyen ta khoác áo khinh cừu ...'(B.G)
Đúng là người đẹp vì lụa, công nhận khi mặc áo này trông thầy cứ như Zidane, trẻ đẹp, phong độ, nổi bật hơn hẳn bác An...;)

anzippo

Đại Tá
1/ruoubakich
3/ Nguyenminh
4/Nguyenminh
5/Boizach-cp
6/Phạm hoàng yến Ly
7/
8/
9/
10/

meoluoitmb

Đại Tá
Nghe tin cao thủ dị nhân An Còi ngao du đất Mỏ, meoluoitmb xin mạn phép đặt 2 xuất nghênh đón. Cụ thể:
1. meoluoitmb
2. Hồng pede
3. Hùng suzuki
Cả 3 chúng tôi đều thuộc biên chế CLB Cứu Hỏa.
hân hạnh đón tiếp!

Tackebong

Trung Uý
Gửi An Còi
Nhớ quay clip trận này lại nhá anh @anzippo !
Em rất muốn xem cao thủ vợt dọc Tiên Yên thi đấu!

son_canloc

Đại Tá
Nghe tin cao thủ dị nhân An Còi ngao du đất Mỏ, meoluoitmb xin mạn phép đặt 2 xuất nghênh đón. Cụ thể:
1. meoluoitmb
2. Hồng pede
3. Hùng suzuki
Cả 3 chúng tôi đều thuộc biên chế CLB Cứu Hỏa.
hân hạnh đón tiếp!

Khiếp quá !
CLB Cứu Hỏa , meoluoi làm như Ancoi đang bị ACE QN đưa lên bếp than nướng không bằng thế , chỉ cần giới thiệu 114 và 115 đang sẵn sàng phục vụ khách quý Ancoi là đc rồi

nguyenminh

Đại Uý
Em Cổ vũ bác nguyenminh đại diện cho vợt dọc thi đấu với anh An Đà Nẵng . Không biết từ CLB Tiên yên của bác đến chỗ anh An thách đấu bao xa nhỉ ? Rất mong được theo dõi trận của bác !
Gửi hùng vợt dọc :
Rất vui khi biết bạn trên mạng những người chơi vợt dọc. Nay lại gặp tại diễn đàn này, từ chỗ mình đến CLB Nguyễn Võ khoảng 80km nhưng đường rất ngon và đẹp có điều kiện gặp và chơi với nhau cũng được đấy. Nếu không tổ chức vài người bạn nữa ra Tiên Yên chơi đi. Mình hiện tại đánh thường thôi, CLB mình có mấy người đánh hay hơn, nhưng mình có cái tính hay cay mũi và thích gặp những người đánh tốt để hạ cho mình nốc ao lúc đó mới chịu, dân thể thao là vậy đó, Chào!

nguyenminh

Đại Uý
Thầy Thuỵ đang trao đổi những lời cuối cùng của kỷ và chiến thuật GẠCH vs MÚT với An còi Mấy hôm nay đích thân mình huấn luyện cho An còi tại một trại đặc biệt trên đỉnh núi Sơn trà .Sáng nay mình cho hạ sơn chuẩn bị gặp các cao thủ Quảng ninh đặc biệt President Obama và cây vợt dọc cảm tử nguyenminh. Sau cùng mình chỉ dặn một câu" Dĩ bất biến ứng vạn biến".Tùy tình thế mà liệu đối phó. Có gì quá bí thì phone cho Thầy.Mình đang mặc áo Cornilleau màu ĐỎ ,màu của quyết tâm và chiến thắng.
"Tiển đưa nhớ buổi hôm nay,
Ngày vui xin hẹn ngày này tuần sau".
Sau lưng đệ tử còn có Thầy.
View attachment 16377View attachment 16377
Gửi Thay thuy DN :
Chào người thầy của An Còi, tôi bước vào làng bóng bàn từ năm 2008, sau khi từ bỏ các môn bóng đá, bóng chuyền, cầu lông, tennis, nay thể lực còn chơi được mỗi bóng bàn là phù hợp. Nghe tin trò của thầy thách đấu mấy anh em QN tôi ngợp quá muốn xem những người thành danh và có tên trên diễn đàn đánh ra sao? Và muốn học tập thêm vài chiêu lạ, đành phải chơi liều thuốc ( đừng sợ ) Để xem , để vui, để tận mắt nhìn, để còn biết sợ cũng tiện thể xem luôn quảng cáo vợt của An Còi nếu có loại vợt dọc thì thầy bảo cho An cầm luôn chào hàng nhé, CLB bọn mình toàn chơi vợt dọc cả, nếu có điều kiện mời thầy trò thầy Thụy đến với CLB Tiên Yên chơi. Chào, kính trọng!

Bình luận từ Facebook