An còi thách đấu các cao thủ Quảng Ninh

o3ma

Đại Tá
Thầy Thuỵ đang trao đổi những lời cuối cùng của kỷ và chiến thuật GẠCH vs MÚT với An còi Mấy hôm nay đích thân mình huấn luyện cho An còi tại một trại đặc biệt trên đỉnh núi Sơn trà .Sáng nay mình cho hạ sơn chuẩn bị gặp các cao thủ Quảng ninh đặc biệt President Obama và cây vợt dọc cảm tử nguyenminh. Sau cùng mình chỉ dặn một câu" Dĩ bất biến ứng vạn biến".Tùy tình thế mà liệu đối phó. Có gì quá bí thì phone cho Thầy.Mình đang mặc áo Cornilleau màu ĐỎ ,màu của quyết tâm và chiến thắng.
"Tiển đưa nhớ buổi hôm nay,
Ngày vui xin hẹn ngày này tuần sau".
Sau lưng đệ tử còn có Thầy.
Thày @thaythuydn đã trao cho bác @anzippo 3 túi gấm chưa? có 3 túi này chắc không cần phải phone đâu thày ạ, tiện lợi và bí mật hơn điện thoại nhiều (phòng khi điện thoại mất sóng hay hết pin).

anzippo

Đại Tá
Danh sách tham gia giao lưu với an còi
1/ruoubakich
2/ Đào Xuân Dũng ( daoky09)
3/ Nguyenminh
4/Nguyenminh
5/Boizach-cp
6/Phạm hoàng yến Ly
7/ meoluoitmb
8/ Hồng pede
9/ Hùng suzuki
10/
Ghi chú sau khi giao lưu xong các bác ngồi lại để họp báo , mời luôn khán giả họp báo cho vui , trân trọng

thaythuydn

Đại Tá
Gửi Thay thuy DN :
Chào người thầy của An Còi, tôi bước vào làng bóng bàn từ năm 2008, sau khi từ bỏ các môn bóng đá, bóng chuyền, cầu lông, tennis, nay thể lực còn chơi được mỗi bóng bàn là phù hợp. Nghe tin trò của thầy thách đấu mấy anh em QN tôi ngợp quá muốn xem những người thành danh và có tên trên diễn đàn đánh ra sao? Và muốn học tập thêm vài chiêu lạ, đành phải chơi liều thuốc ( đừng sợ ) Để xem , để vui, để tận mắt nhìn, để còn biết sợ cũng tiện thể xem luôn quảng cáo vợt của An Còi nếu có loại vợt dọc thì thầy bảo cho An cầm luôn chào hàng nhé, CLB bọn mình toàn chơi vợt dọc cả, nếu có điều kiện mời thầy trò thầy Thụy đến với CLB Tiên Yên chơi. Chào, kính trọng!
Chào bạn Nguyênminh .cám ơn bạn rất nhiều.Từ chổ anh NguyenMinh ở đến chổ An còi thi đau khá xa 80km ,mà anh củng chịu khó đến giao lưu với đệ tử ruột của tôi,tôi rất xúc động và cám ơn anh nhiều lắm.Có điều lạ là vì sao clb của anh chơi toàn vợt dọc nhỉ An còi có sản xuất vài cốt vợt dọc.Tôi sẻ nhắc An còi đem theo.

Daoky09

Đại Tá
1/ruoubakich
3/ Nguyenminh
4/Nguyenminh
5/Boizach-cp
6/Phạm hoàng yến Ly
7/ meoluoitmb
8/ Hồng pede
9/ Hùng suzuki
10/
Ghi chú sau khi giao lưu xong các bác ngồi lại để họp báo , mời luôn khán giả họp báo cho vui , trân trọng
Đính chính hộ AC:
3/ Xelu3 b@nh
7/ Trungvu_hoanmy_clb
8/ meoluoitmb
9/Hồng
10/ Hùng suzuki

anzippo

Đại Tá
1/ruoubakich
3/ Xelu3b@nh
4/Nguyenminh
5/Boizach-cp
6/Phạm hoàng yến Ly
7/trungvu hoanmy clb
8/ meoluoitmb
9/Hồng pede
10/Hùng suzuki
11/
12/
13/
14/
15/

anzippo

Đại Tá
Đây vợt dọc an còi làm cách đây 1 năm ( ảnh chụp lúc đó vợt chưa hoàn chỉnh) thời gian đó cacbon lấy từ Quảng Ninh . Dùng than ( than kiếp lê) đem xay mịn rồi phủ lên bêg mặt gỗ sau đó dùng máy chà mặt phẳng vv, nhưng ACT bây giờ đã nhập lưới cacbon ( ZLC) . Các bác chém nhẹ tay nhé

nguyenminh

Đại Uý
Đây vợt dọc an còi làm cách đây 1 năm ( ảnh chụp lúc đó vợt chưa hoàn chỉnh) thời gian đó cacbon lấy từ Quảng Ninh . Dùng than ( than kiếp lê) đem xay mịn rồi phủ lên bêg mặt gỗ sau đó dùng máy chà mặt phẳng vv, nhưng ACT bây giờ đã nhập lưới cacbon ( ZLC) . Các bác chém nhẹ tay nhéView attachment 16629 View attachment 16630 View attachment 16630
Chào bạn Nguyênminh .cám ơn bạn rất nhiều.Từ chổ anh NguyenMinh ở đến chổ An còi thi đau khá xa 80km ,mà anh củng chịu khó đến giao lưu với đệ tử ruột của tôi,tôi rất xúc động và cám ơn anh nhiều lắm.Có điều lạ là vì sao clb của anh chơi toàn vợt dọc nhỉ An còi có sản xuất vài cốt vợt dọc.Tôi sẻ nhắc An còi đem theo.
Chào ThayThuyDN :
Trước tiên cho em gửi tới thầy lời chào kính trọng ( xét về tuổi đời và cả tuổi nghề) bác đếu hơn em. Em chơi nhiều môn thể thao lắm nên khi tuổi cao mới chốt lại môn bóng bàn, được cái là con người thể thao nên chuyển sang bóng bàn cũng nhanh và có chút tiến bộ nên mọi người đặt cho biệt danh là " Minh tài năng trẻ " . Em hiện đang công tác trong nghành y làm ở bệnh viện còn 3 năm nữa thì nghỉ hưu, đặc thù CLB bọn em có đến 80% là chơi vợt dọc nên bác nhớ dặn cho An mang hàng ra quảng cáo nhé, nếu có điều kiện bác vào mục CLB Bóng bán Tiên Yên - Quảng Ninh xem qua lý lịch trích ngang CLB bọn em. Rất vui khi được làm quen với bác, kính chúc bác mạnh khỏe , rất mong có dịp được gặp bác. Chào kính trọng !

nguyenminh

Đại Uý
NỔ PHÁO CHO VUI :
Khi bước chân vào làng bóng bàn tuổi thì đã cao nhưng thâm niên đứng ở bàn lại quá ít may mà trong người có ít tố chất thể thao nên sớm bắt nhịp được vào cuộc sống của bộ môn thể thao này, dân thể thao thì mọi người đều biết luôn vô tư, luôn hết mình và thích khám phá, tận hưởng từ cái lộ thiên cho đến cái dấu kín mà phải đào phải bới và có lúc phải biêu đầu mẻ trán mới thấy đã. Nhìn danh sách đăng ký chơi với An Còi hầu hết các tay vợt tôi đã có dịp cọ sát điều dó cũng củng cố cho tôi lòng tự tin khi đứng trong bàn đấu. Trước con mắt mọi người về người "cảm tử vợt dọc" như thầy Thụy đã nói. Theo tôi khi đã điếc sao còn biết sợ nên ra sân phải biết điếc. Đã chơi thì đừng sợ thất bại, chúng ta là dân nghiệp dư thì mục đích chính là để giao lưu kết nối cho cuộc sống thêm vui, thêm bạn. Chính và thế tôi góp 1 tiếng nổ nhỏ cho sướng tai phải không các bạn. Xin chào tất cả mọi người !

hungvotdoc

Thượng Tá
NỔ PHÁO CHO VUI :
Khi bước chân vào làng bóng bàn tuổi thì đã cao nhưng thâm niên đứng ở bàn lại quá ít may mà trong người có ít tố chất thể thao nên sớm bắt nhịp được vào cuộc sống của bộ môn thể thao này, dân thể thao thì mọi người đều biết luôn vô tư, luôn hết mình và thích khám phá, tận hưởng từ cái lộ thiên cho đến cái dấu kín mà phải đào phải bới và có lúc phải biêu đầu mẻ trán mới thấy đã. Nhìn danh sách đăng ký chơi với An Còi hầu hết các tay vợt tôi đã có dịp cọ sát điều dó cũng củng cố cho tôi lòng tự tin khi đứng trong bàn đấu. Trước con mắt mọi người về người "cảm tử vợt dọc" như thầy Thụy đã nói. Theo tôi khi đã điếc sao còn biết sợ nên ra sân phải biết điếc. Đã chơi thì đừng sợ thất bại, chúng ta là dân nghiệp dư thì mục đích chính là để giao lưu kết nối cho cuộc sống thêm vui, thêm bạn. Chính và thế tôi góp 1 tiếng nổ nhỏ cho sướng tai phải không các bạn. Xin chào tất cả mọi người !
Em đã xem Video clip một trận của bác rồi. Xin hỏi bên trái bác chơi mặt gai gì vậy? (Em đoán là gai không biết có đúng không)

thaythuydn

Đại Tá
Chào ThayThuyDN :
Trước tiên cho em gửi tới thầy lời chào kính trọng ( xét về tuổi đời và cả tuổi nghề) bác đếu hơn em. Em chơi nhiều môn thể thao lắm nên khi tuổi cao mới chốt lại môn bóng bàn, được cái là con người thể thao nên chuyển sang bóng bàn cũng nhanh và có chút tiến bộ nên mọi người đặt cho biệt danh là " Minh tài năng trẻ " . Em hiện đang công tác trong nghành y làm ở bệnh viện còn 3 năm nữa thì nghỉ hưu, đặc thù CLB bọn em có đến 80% là chơi vợt dọc nên bác nhớ dặn cho An mang hàng ra quảng cáo nhé, nếu có điều kiện bác vào mục CLB Bóng bán Tiên Yên - Quảng Ninh xem qua lý lịch trích ngang CLB bọn em. Rất vui khi được làm quen với bác, kính chúc bác mạnh khỏe , rất mong có dịp được gặp bác. Chào kính trọng !
Cám ơn những lời tâm tình chân thành rất dể thương của bạn NguyenMinh .Mình ra trường bắt đầu hành nghề y từ 1971 liên tục đến năm 2006 thì về hưu.Mình bắt đầu chơi bóng bàn từ năm 1978 đến nay.Đã có lần vô đich ngành y tế Đa. nẳng.Có dịp mình sẻ ra thăm clb vợt dọc của bạn và thăm president Obama.Dỉ nhiên không quên đem cán vợt dọc ACT của An còi.

o3ma

Đại Tá
Cám ơn những lời tâm tình chân thành rất dể thương của bạn NguyenMinh .Mình ra trường bắt đầu hành nghề y từ 1971 liên tục đến năm 2006 thì về hưu.Mình bắt đầu chơi bóng bàn từ năm 1978 đến nay.Đã có lần vô đich ngành y tế Đa. nẳng.Có dịp mình sẻ ra thăm clb vợt dọc của bạn và thăm president Obama.Dỉ nhiên không quên đem cán vợt dọc ACT của An còi.
Ôi, vinh dự quá, cám ơn thày.

nguyenminh

Đại Uý
Chả nhẽ ở QN chỉ có bấy nhiêu ?View attachment 16858
Gửi Anzippo
Thực ra Quảng Ninh không phải chỉ có bấy nhiêu thôi mà lại có rất nhiều đấy, nhưng khi nhìn vào số người đăng ký chơi với An Còi chỉ có 2 tay vợt đánh tạm được trong làng bóng bàn Quang Ninh. Chắc do nhiều lý do mà mọi người không đăng ký, thêm vào đó 1 mình chú tiếp sao đủ mà có đánh thì cũng không thật sự công bằng nên những cao thủ Quảng Ninh không tham gia, chỉ có nhưng người nghiệp dư làng nhàng nhưng có nhiệt huyết thích giao luu thì đăng ký tham gia cho vui, đúng ra chú nên cho 1 lịch trình thi đấu, thời gian 1 ngày chú tiếp được bao nhiêu người đấy mới là điều cần nói. Số lượng chú định gặp trong đợt này la bao nhiêu người thì vừa sức chú. Tôi tin rằng ở Quảng Ninh nếu chú chỉ gặp 1 hay 2 cao thủ thì chúng tôi vẫn đến xem và ccoor vũ cho chú chắc để vượt qua những cao thủ như Vương Ngọc hay Phỏm. Thắng Xelu Hồng nhí, Thế Anh là đã khó rồi, mong chú chốt lại số lượng để cùng chơi cho vui. Chào

anzippo

Đại Tá
Gửi Anzippo
Thực ra Quảng Ninh không phải chỉ có bấy nhiêu thôi mà lại có rất nhiều đấy, nhưng khi nhìn vào số người đăng ký chơi với An Còi chỉ có 2 tay vợt đánh tạm được trong làng bóng bàn Quang Ninh. Chắc do nhiều lý do mà mọi người không đăng ký, thêm vào đó 1 mình chú tiếp sao đủ mà có đánh thì cũng không thật sự công bằng nên những cao thủ Quảng Ninh không tham gia, chỉ có nhưng người nghiệp dư làng nhàng nhưng có nhiệt huyết thích giao luu thì đăng ký tham gia cho vui, đúng ra chú nên cho 1 lịch trình thi đấu, thời gian 1 ngày chú tiếp được bao nhiêu người đấy mới là điều cần nói. Số lượng chú định gặp trong đợt này la bao nhiêu người thì vừa sức chú. Tôi tin rằng ở Quảng Ninh nếu chú chỉ gặp 1 hay 2 cao thủ thì chúng tôi vẫn đến xem và ccoor vũ cho chú chắc để vượt qua những cao thủ như Vương Ngọc hay Phỏm. Thắng Xelu Hồng nhí, Thế Anh là đã khó rồi, mong chú chốt lại số lượng để cùng chơi cho vui. Chào
He , quan điểm của an còi là đoong vui chứ k phải là ăn thua Bác ạ . An còi giao lưu chỉ 1 đêm đos thôi hy vọng càng đông càng vui không giao lưu được bb thì bia bia

Bình luận từ Facebook