An còi thách đấu các cao thủ Quảng Ninh

Daoky09

Đại Tá
Trình đôi cao hay thấp kô quan trọng bác ạ, vui nhất là anh em được giao lưu gặp gỡ nhau mà cơ hội chả mấy khi có.
Cảm ơn bạn, mình chém gió đùa An Còi đấy mà! Bất kể môn nào cũng có người giỏi người kém, quan trọng là vui vẻ và biết tôn trọng nhau, khi đó cuộc sống càng nhiều ý nghĩa mà bạn.

anzippo

Đại Tá
Danh sách tham gia giao lưu với an còi
1/ruoubakich
2/ Đào Xuân Dũng ( daoky09)
3/ Xelu3b@nh
4/Nguyenminh
5/Boizach-cp
6/Phạm hoàng yến Ly
7/trungvu hoanmy clb
8/ meoluoitmb
9/Hồng pede
10/Hùng suzuki
11/
12/
13/
14/
15/
Ghi chú sau khi giao lưu xong các bác ngồi lại để họp báo , mời luôn khán giả họp báo cho vui , trân trọng

lqphuong

Đại Uý
Quảng Ninh còn 1 cao thủ nữa là Hùng (cò), đang học tại Trường trung cấp cảnh sát giao thông (huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam); Anh An còi có muốn giao lưu thì vào T.Kỳ nhé !
(Thứ 7 và CN hằng tuần cao thủ này thường có mặt ở sới T.Kỳ đó)

anzippo

Đại Tá
An còi xin thông báo sẽ giao lưu 1 buổi chiều tại Quảng Ninh ( 25/8) , thân mời Anh em tham gia giao lưu :
1/ruoubakich
3/ Xelu3b@nh
4/Nguyenminh
5/Boizach-cp
6/Phạm hoàng yến Ly
7/trungvu hoanmy clb
8/ meoluoitmb
9/Hồng pede
10/Hùng suzuki
11/
12/
13/
14/
15/
Ghi chú sau khi giao lưu xong các bác ngồi lại để họp báo , mời luôn khán giả họp báo cho vui , trân trọng

Last edited:

anzippo

Đại Tá
An còi xin thông báo sẽ giao lưu 1 buổi chiều tại Quảng Ninh ( 25/8) , thân mời Anh em tham gia giao lưu :
1/ruoubakich
3/ Xelu3b@nh
4/Nguyenminh
5/Boizach-cp
6/Phạm hoàng yến Ly
7/trungvu hoanmy clb
8/ meoluoitmb
9/Hồng pede
10/Hùng suzuki
11/boyngo87
12/duygtvt
13/
14/
15/

Daoky09

Đại Tá
1/ruoubakich
3/ Xelu3b@nh
4/Nguyenminh
5/Boizach-cp
6/Phạm hoàng yến Ly
7/trungvu hoanmy clb
8/ meoluoitmb
9/Hồng pede
10/Hùng suzuki
11/boyngo87
12/duygtvt
13/
14/
15/
Thất hẹn với chú An rùi ! Hôm nay mới xem lịch 25/8 là thứ 2, ngày hôm đó anh có giờ giảng từ sáng đến tối nên không đến giao lưu với chú được rồi, hẹn dịp khác vậy, chú thông cảm nhé! hichichic. Đã tưởng là kiếm thêm được 1 cây ACT ?( cũng có thể mất 10 lon bia...)

anzippo

Đại Tá
Thất hẹn với chú An rùi ! Hôm nay mới xem lịch 25/8 là thứ 2, ngày hôm đó anh có giờ giảng từ sáng đến tối nên không đến giao lưu với chú được rồi, hẹn dịp khác vậy, chú thông cảm nhé! hichichic. Đã tưởng là kiếm thêm được 1 cây ACT ?( cũng có thể mất 10 lon bia...)
Băcs giảng xong rồi bác đến uống với em cốc bia cũng được , em ngồi họp báo 24h00
Thì tan họp , rất mong được gặp Bác

Daoky09

Đại Tá
Băcs giảng xong rồi bác đến uống với em cốc bia cũng được , em ngồi họp báo 24h00
Thì tan họp , rất mong được gặp Bác
Từ chỗ anh giảng (Mạo Khê) đến chỗ chú họp báo (Hạ Long) hơn 60 km. Nói thật nhé, anh rất muốn hội ngộ, giao lưu với chú (Môt người, anh rất thán phục về tài năng; trình bóng; nhân cách và niềm đam mê bóng bàn), mặc dù trình bóng của anh so với chú chênh lệch khá xa ( chú có chấp gạch + 5 bóng may ra mới bình phân ). thật tiếc nhưng biết làm sao? thôi hẹn chú dịp khác vậy. Thông cảm cho anh nhé !

anzippo

Đại Tá
Từ chỗ anh giảng (Mạo Khê) đến chỗ chú họp báo (Hạ Long) hơn 60 km. Nói thật nhé, anh rất muốn hội ngộ, giao lưu với chú (Môt người, anh rất thán phục về tài năng; trình bóng; nhân cách và niềm đam mê bóng bàn), mặc dù trình bóng của anh so với chú chênh lệch khá xa ( chú có chấp gạch + 5 bóng may ra mới bình phân ). thật tiếc nhưng biết làm sao? thôi hẹn chú dịp khác vậy. Thông cảm cho anh nhé !
Hu hu , nếu Bác không Bận công việc thì lên Hạ Long chơi , nhưng trưa 26/8 em quay về Hà Nội

Bình luận từ Facebook