Alien Armour - Mẫu Áo Phối.

votung

Binh Nhì
Mẫu áo của đội tuyển các nước, mình muốn chỉnh sửa vài chi tiết,và đổi màu, bên bác có làm được không?

Cong Se7en

Trung Sỹ
Mẫu áo của đội tuyển các nước, mình muốn chỉnh sửa vài chi tiết,và đổi màu, bên bác có làm được không?

Được bạn ạ, bạn gửi hình ảnh mà ban muốn đặt, mặt trước và mặt sau áo, màu sắc và chi tiết cần đổi. Tuy nhiên bên mình không để logo của hãng khác và logo đội tuyển các nước, chỉ để logo đội của bạn và logo bên mình thôi ạ.

votung

Binh Nhì
Được bạn ạ, bạn gửi hình ảnh mà ban muốn đặt, mặt trước và mặt sau áo, màu sắc và chi tiết cần đổi. Tuy nhiên bên mình không để logo của hãng khác và logo đội tuyển các nước, chỉ để logo đội của bạn và logo bên mình thôi ạ.

ok,vậy cho mình mail để mình gửi hình ảnh cho bạn xem nhé

hoangbui

Binh Nhì
bác cho em hỏi em muốn đặt cái áo P001 black mà có in logo của bên em dc k bác? em đặt áo cho nhân viên trong cty nên muốn in thêm logo cty. thanks!

Cong Se7en

Trung Sỹ
bác cho em hỏi em muốn đặt cái áo P001 black mà có in logo của bên em dc k bác? em đặt áo cho nhân viên trong cty nên muốn in thêm logo cty. thanks!

Được bác ạ, bác đặt số lượng bao nhiêu và in hình logo như thế nào ạ?

Cong Se7en

Trung Sỹ
Khoảng 10 cái nha bác, logo mình sẽ gửi cho bác sau. In logo thêm thì giá thế nào bác?có giống web k?

Áo P001 in thêm logo thì tính thêm từ 10k -20k bác ạ. Bác gửi bên mình hình ảnh logo, mình sẽ chèn logo vào áo và gửi hình bác xem trước khi sản xuất.

hoangbui

Binh Nhì
Áo P001 in thêm logo thì tính thêm từ 10k -20k bác ạ. Bác gửi bên mình hình ảnh logo, mình sẽ chèn logo vào áo và gửi hình bác xem trước khi sản xuất.

Mấy nay busy nên k reply bác, mình mới gửi hình ảnh logo bên mình cho bác. Bác check và gửi hình cho mình sớm nhé

duongsam

Binh Nhì
Alien Armour xin giới thiệu quý khách hàng sản phẩm mới với những đường nét phối đơn giản,nhưng tạo sự mạnh mẽ, tinh tế. Áo có 3 màu: đen(huyền bí), trắng(trang nhã) và xám(thanh lịch):

P001 grey front

P001 grey back

P001 white front

P001 white back

P001 black front

P001 black back​

Chi tiết thông tin và hình ảnh sản phẩm quý khách vui lòng xem theo link sau: http://www.alienarmour.com/do-the-thao-nam/ao-the-thao-nam/ao-the-thao-polo-tay-ngan-p001.html

Muốn xem hàng ở hà nội có ko ạ?

Cong Se7en

Trung Sỹ
Muốn xem hàng ở hà nội có ko ạ?

Bạn thông cảm vì hiện tại bên mình chưa có shop phân phối ở HN nên không cho bạn xem hàng được. Hiện tại cũng có nhiều khách hàng ở HN và các tình Thái Nguyên, Ninh Bình... đặt hàng và bên mình cũng thường xuyên ship hàng ra Bắc cho khách hàng ạ. Thank bạn dã quan tâm sản phẩm bên mình.

duongsam

Binh Nhì
Bạn thông cảm vì hiện tại bên mình chưa có shop phân phối ở HN nên không cho bạn xem hàng được. Hiện tại cũng có nhiều khách hàng ở HN và các tình Thái Nguyên, Ninh Bình... đặt hàng và bên mình cũng thường xuyên ship hàng ra Bắc cho khách hàng ạ. Thank bạn dã quan tâm sản phẩm bên mình.

Ko thì có ảnh thật ko ý bạn,ảnh có ngừoi mặc or mẫu của shop mặc rồi chụp ?

Cong Se7en

Trung Sỹ
Form áo mặc lên nhìn bên hông cũng ôm vừa người k rộng nhiều lắm. Em đặt 2 cái đen và 1 cái xám, size M, bác cho em số tài khoản để em chuyển khoản nhé.

Vâng, form áo bên em tương đương form Nike Châu Á ạ nên cũng vừa người, chứ không rộng nhiều,nếu bác muốn rộng nhiều hơn thì có thể chọn lớn hơn 1 size ạ.Bác cho em xin số đt để nhân viên bên em gọi điện order và nhắn tin số tài khoản cho bác nha. Thanks

duongsam

Binh Nhì
Vâng, form áo bên em tương đương form Nike Châu Á ạ nên cũng vừa người, chứ không rộng nhiều,nếu bác muốn rộng nhiều hơn thì có thể chọn lớn hơn 1 size ạ.Bác cho em xin số đt để nhân viên bên em gọi điện order và nhắn tin số tài khoản cho bác nha. Thanks

Vẫn giữ nguyên size M nhe bác, phone: 0121.9792.098

Bình luận từ Facebook