Alien Armour - Mẫu Áo Phối.

tuankhoai

Đại Tá
Alien Armour xin giới thiệu quý khách hàng sản phẩm mới với những đường nét phối đơn giản,nhưng tạo sự mạnh mẽ, tinh tế. Áo có 3 màu: đen(huyền bí), trắng(trang nhã) và xám(thanh lịch):

P001 grey front

P001 grey back

P001 white front

P001 white back

P001 black front

P001 black back​

Chi tiết thông tin và hình ảnh sản phẩm quý khách vui lòng xem theo link sau: http://www.alienarmour.com/do-the-thao-nam/ao-the-thao-nam/ao-the-thao-polo-tay-ngan-p001.html

bác cho em hỏi em nặng <50kg cao 1m65 thì size gì nhỉ? mua 2 cái gửi ra bắc, bác tính toán xem hết tất cả bao nhiêu?

Cong Se7en

Trung Sỹ
bác cho em hỏi em nặng <50kg cao 1m65 thì size gì nhỉ? mua 2 cái gửi ra bắc, bác tính toán xem hết tất cả bao nhiêu?

Size S mặc là thoải mái ạ. Giá 2 áo là 560k + phí vận chuyển 62k. Tổng cộng 622k. Bác chọn 2 cái màu nào ạ? Bác cho em xin số điện thoại, địa chỉ giao hàng để em order hàng cho bác nha. Thanks

tuankhoai

Đại Tá
Size S mặc là thoải mái ạ. Giá 2 áo là 560k + phí vận chuyển 62k. Tổng cộng 622k. Bác chọn 2 cái màu nào ạ? Bác cho em xin số điện thoại, địa chỉ giao hàng để em order hàng cho bác nha. Thanks
mình người mỏng, chưa đc 50kg cao bạn trọn 1m6 cho nó vừa, phí vận chuyển của bạn 62k cơ ah? mình mua vợt chỗ tài sport hoặc nhiều bạn trong SG phí có 30-40k. sdt thì ở chữ ký đó bạn

Cong Se7en

Trung Sỹ
mình người mỏng, chưa đc 50kg cao bạn trọn 1m6 cho nó vừa, phí vận chuyển của bạn 62k cơ ah? mình mua vợt chỗ tài sport hoặc nhiều bạn trong SG phí có 30-40k. sdt thì ở chữ ký đó bạn

Nếu khoảng tầm 1m6, bạn chọn size XS. Bên mình thu hộ đơn vị chuyển fax nhanh bạn ạ. Có thể do những chỗ bạn mua vận chuyển qua Bưu Điện hoặc đơn vị vận chuyển khác nên có phí vận chuyển khác ạ..Bạn có thể xem biểu phí vận chuyển bên mình theo link sau: http://www.alienarmour.com/shipping-cost/?___store=vn

Last edited:

Cong Se7en

Trung Sỹ
Cái áo màu đen , ở những chỗ phối màu cam đó bạn, mình thay bằng màu trắng được k?

Được lun bạn ạ. Khi bạn đặt hàng, cứ note lại những chỗ cần thay đổi, sẽ có nhân viên bên mình gọi điện xác nhận lại và order hàng theo yêu cầu của bạn. Thanks

Bình luận từ Facebook