50 bia thuộc về giải đáp đc ủng hộ đa phần trong topic này!

chichkidao

Moderator
Đúng!mình chưa thấy nhà sản xuất nào nói là cốt này hợp mặt tàu hay ko cả.tất cả đều do kỹ thuật của mỗi người.
PS: có người chỉ thích đánh Sar với H3.

longlocdai

Trung Sỹ
Đúng!mình chưa thấy nhà sản xuất nào nói là cốt này hợp mặt tàu hay ko cả.tất cả đều do kỹ thuật của mỗi người.
PS: có người chỉ thích đánh Sar với H3.
nếu nhà SX ra nói cốt đó hợp mặt tàu thì sẽ bán cho ai? cho người đánh mặt ten ah? Họ chỉ có ý đồ hướng theo combo mà VĐV đó đã thành công để thương mại hóa sản phẩm. Nhưng sẽ hợp với combo lấy tên thương hiệu VĐV đó

son_canloc

Đại Tá
Đơn giản là con ai nấy đặt tên ( xây dựng thương hiệu ) và đa dạng hoá thị trường để tăng sức cạnh tranh ( nhiều loại , nhiều giá).
Chính xác . Amultarl thấy ACT An còi ăn nên làm ra nên thay cán ACT để đa dạng hóa thị trường , hồi trước có a gì làm bên QĐ ở tận HN cũng vào ĐN nhờ thay cho cái cán ZLC bằng ACT cho oách đấy

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Em boma9999 mã số dự tuyển 9999. Em xin trả lời như sau:
1. Nhà sản xuất các hãng luôn cố gắng tạo ra các sản phẩm mới một cách liên tục với các chiêu quảng cáo khác nhau phù hợp với thời điểm đó. Khi sx xong họ thường sẽ gắn với một tên vdv nào đó đang rất nổi tiếng và đưa ra các thông số phù hợp với lối đánh của vdv đó để người chơi dễ lựa chọn hơn
2. Nói đến tàu là nghĩ ngay đến các vdv bóng bàn ở top 1,2,3.... thế giới lối đánh của các vdv này có độ chuẩn và xoáy rất lớn. Vì thế khi cốt và mặt vợt tàu xuất hiện nhà sx thường đưa ra thông số kiểm soát rất cao, nhưng họ ko bao giờ quảng cáo cốt tàu này đánh với mặt nào và mặt tàu này hợp với cốt nào, đa phần là do người chơi cảm nhận và đưa ra. Vậy nên câu hỏi của chủ thớt e có thể khẳng định: nhà sản xuất biết nhưng ko nói cốt tàu nào hợp với mặt tàu nào là để cho người chơi tự mua nhiều sản phẩm đến khi nào thấy hợp mới thôi nên mới sinh ra máy anh nghiện cốt và mặt :)) nên họ bán được nhiều hơn
Hãy ủng hộ cho em nhá các bác em mã số 9999 nick boma9999 hãy dành cho em 1 giây nhấn like. Trân trọng cảm ơn những người đam mê bóng bàn quả thực đúng như câu nói của 1 nick "bóng bàn là cả 1 đời tôi" ^^
Ủng hộ cho pác Boma9999 , có lẽ đây là đáp án ''gần'' chuẩn nhất rùi ^^

Bình luận từ Facebook