2014 Men's World Cup Highlights: CHUANG Chih-Yuan vs MIZUTANI Jun

D'Artagnan

Đại Uý
Đúng là thời buổi khoai lang khoai tây lẫn lộn. Đến Nhật còn chế cán theo kiểu của Tàu.
Chế thế thì được cái xxxx gì nhỉ :)). Các bác soi sáng phát?
Công nhận bạn @lamtq thất lém lỉnh và có khiếu hài hước.
Còn bạn @tuankhoai "mắt thần" hơn nữa, chỉ nhìn MJ đánh, không cần nhìn vợt là đã phân biệt được ZLC với SZLC rồi, xứng đáng là một chuyên gia hàng đầu về cốt vợt của làng bóng bàn nghiệp dư Việt Nam.

tuankhoai

Đại Tá
Đúng là thời buổi khoai lang khoai tây lẫn lộn. Đến Nhật còn chế cán theo kiểu của Tàu.
Chế thế thì được cái xxxx gì nhỉ :)). Các bác soi sáng phát?
Công nhận bạn @lamtq thất lém lỉnh và có khiếu hài hước.
Còn bạn @tuankhoai "mắt thần" hơn nữa, chỉ nhìn MJ đánh, không cần nhìn vợt là đã phân biệt được ZLC với SZLC rồi, xứng đáng là một chuyên gia hàng đầu về cốt vợt của làng bóng bàn nghiệp dư Việt Nam.
ko dám, đôi khi có thể nhầm lẫn chuyện bình thường, có cần thiết phải tức tối cay cú thế ko nhỉ? heheehe:D như vậy là mình thích rồi, có người cay cú ăn ko ngon, miệng lẩm bẩm, có khi chửi vợ chửi con vì cay cú thế là mình vui rồi. kaka:):p có khi đọc xong mấy dòng này lại cay cú tiếp và lại reply trong tức tối tiếp cho mà xem. hehehe:D nếu ko reply chính tỏ ko cay cú:)

D'Artagnan

Đại Uý
ko dám, đôi khi có thể nhầm lẫn chuyện bình thường, có cần thiết phải tức tối cay cú thế ko nhỉ? heheehe:D như vậy là mình thích rồi, có người cay cú ăn ko ngon, miệng lẩm bẩm, có khi chửi vợ chửi con vì cay cú thế là mình vui rồi. kaka:):p có khi đọc xong mấy dòng này lại cay cú tiếp và lại reply trong tức tối tiếp cho mà xem. hehehe:D nếu ko reply chính tỏ ko cay cú:)
He he he, công nhận cay cú VL.

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Quan tâm đến vợt chúng nó làm gì, cán này lõi kia là chuyện thường tình cơ mà :D
Ông Otvcharov đại diện hàng đầu của Donic mang đôi Ten05 đánh giải WTTTC đúng lúc Donic đang cần quảng bá sản phẩm BlueFire kìa :D
Trước đến giờ tay em tin dùng đúng vợt mà mọi người đoán nhất là Timo Boll (TMB ALC), Zhang Jike (Viscaria), Ma Long (thời dùng TMB Spirit, TMB ALC và Nittaku Acoustic), Xu Xin (Thời dùng Ma Lin YEO)

Bình luận từ Facebook