Xu Xin xài h3 bh???

bachikho

Đại Tá

dung.vima

Moderator
Cũng có thể lắm anh. Ở giải trial 2014 e thấy Xuxin có mấy quả demi ngay khi bóng nảy lên, tức là đối ngươc lại trong trận gặp fzd. Chắc là h3 mới có khả năng đè xoáy như vậy chứ mút khác thực hiện quả đấy khó lắm

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Em nghĩ không phải H3 đâu, là 1 sản phẩm nào đó của DHS thôi, có thể là Dipper, mặt đánh trái của DHS chăng do Sponge của mặt Xu Xin dùng màu rất giống.

long thủ

Đại Tá
Cũng có thể lắm anh. Ở giải trial 2014 e thấy Xuxin có mấy quả demi ngay khi bóng nảy lên, tức là đối ngươc lại trong trận gặp fzd. Chắc là h3 mới có khả năng đè xoáy như vậy chứ mút khác thực hiện quả đấy khó lắm

Em lại thấy dòng TG demi dễ hơn H3, càng dính càng khó demi mới đúng, như Ma Lin sư phụ demi cũng đánh TG2 đó, và bản thân em cũng hay demi và dùng TG2/TG3 nên thấy dễ dàng hơn H3 nhiều

dung.vima

Moderator
Em lại thấy dòng TG demi dễ hơn H3, càng dính càng khó demi mới đúng, như Ma Lin sư phụ demi cũng đánh TG2 đó, và bản thân em cũng hay demi và dùng TG2/TG3 nên thấy dễ dàng hơn H3 nhiều
A nghĩ việc demi quan trọng nhất là thắng độ xoáy của bóng do đối phương trả sang. Còn h3 hay tg3 độ dính cũng k khác nhiều. Có thể là tg3 mềm hơn nên khi demi kiểm soát ép bóng vào bàn dễ hơn

long thủ

Đại Tá
A nghĩ việc demi quan trọng nhất là thắng độ xoáy của bóng do đối phương trả sang. Còn h3 hay tg3 độ dính cũng k khác nhiều. Có thể là tg3 mềm hơn nên khi demi kiểm soát ép bóng vào bàn dễ hơn
À em nhầm quả demi trái với phải, em demi phải thôi. Trước có đánh thử tàu cho Backhand thấy kéo xoáy dễ hơn nhiều nhưng kê khó

bachikho

Đại Tá

các bác có để ý là chân gai rất cao ko (giống với chân gai của hàng blue chứ ko lùn tịt như hàng DHS cam vẫn bán trên thị trường)

Last edited:

ovtcharov

Thượng Sỹ
ĐÃ XÓA.
Kính mong Mod xóa bài và ban nick này đi ạ, bài náo cũng nhảy vô quảng cáo vô tội vạ không liên quan gì đến bóng bàn cả?

Last edited by a moderator:

Proximang

Đại Uý

các bác có để ý là chân gai rất cao ko (giống với chân gai của hàng blue chứ ko lùn tịt như hàng DHS cam vẫn bán trên thị trường)

VÃI KHỰA ... CHỈ CÓ NHỮNG THỨ NÀY MỚI ÁP ĐẢO ĐƯỢC NHỮNG TAY VỢT CHÂU ÂU VỪA NHANH VỪA MẠNH...

Bình luận từ Facebook