Xin review về mặt vợt Butterfly Spin Art

Ttfan2012

Đại Tá
Như tiêu đề, mình nhờ những bạn đã từng đánh mặt Spin Art với các cốt trung bình-mềm cho review về mặt này nhé. Đặc biệt là sự tương đồng của mặt này với H3Neo. Thanks!

langngoi

Đại Tá
hi bác, review em ko dám, nhưng em này em giật trái hay cổ tay trái, thì so với những mặt khác em đã từng chơi như ten64, donic badacura, andro rasant, tibhar evolution el-p. Thì em này cho bóng xoáy nhất, và quỹ đạo bóng có vẻ dị khó đoán nhất bác ạ :D

tranvietanh

Trung Tá
Miếng này ( nếu em không nhầm ) thì là đứa con lai đầu tiên giữa dòng mặt Nhật và mặt Tàu. Chặn đẩy bóng rất dị, đường bóng sang hơi chuội, gây khó khăn cho đối phương. Có điều mặt này tương đối nặng, khả năng chỉ hợp cho BH bác ạ.

pper

Trung Uý
Speed:11.9
Spin:11.5
Hardness:48
Mặt này tốc độ thua ten một chút, xoáy hơn ten một tí ti, Cá nhân mình thấy mặt này hợp với cốt carbon hơn là cốt trung bình-mềm như bạn nói. Chơi với cốt carbon sẽ phát huy được quả xoáy, chơi với cốt gỗ mềm sẽ có cảm giác xịt, nhưng nếu có kinh nhiệm rồi thì vẫn chơi tốt.

Ttfan2012

Đại Tá
Miếng này ( nếu em không nhầm ) thì là đứa con lai đầu tiên giữa dòng mặt Nhật và mặt Tàu. Chặn đẩy bóng rất dị, đường bóng sang hơi chuội, gây khó khăn cho đối phương. Có điều mặt này tương đối nặng, khả năng chỉ hợp cho BH bác ạ.
Mình định đánh mặt này FH xem có thay thế được H3Neo mình đang đánh không.

Bình luận từ Facebook