xin nhờ ae tư vấn giùm.

thanh

Binh Nhất
Bây giờ e muốn chuyển qua dòng cacbon e choi thì trong 2 cây sahara và cayW. Shlager cua butt thi chọn cây nào để tấn công hay a. Xin cam on ae.

xukaka

Đại Tá
Cây sahara thì mình chưa biết. Còn cây W. Shlager thì mình biết, cây này dày và có trọng lương khá năng, thuộc dòng OFF+ nên có tốc độ nhanh. Do dày và nặng nên xoay xở đánh không linh hoạt lắm, phù hợp với người có sức khỏe (châu Âu). Nếu bạn chọn W. Shlager thì nên chọn Primorac Cacbon phù hợp hơn.

phungducthang

Đại Tá
Ca 2 cây nay đêu thuôc dong Carbon co tôc đô cao tân công tôt. Tôi thich Sahara hơn bơi kha năng kiêm soat tuyêt vơi + đô bam xoay cao rât sat thu. Nhươc điêm cua cây nay la cai can, ST thi nho qua mât cân đôi con FL thi hơi mong kho xoay sơ...

thanh

Binh Nhất
Cảm ơn ae đa tu vấn. Tai mình dang dùng long 2 va 2 mat ten 64 va GA3 thay cốt năng wa. Neu danh sat thu thi duoc nhung danh đoi cong va gap phải nguoi danh đeu 2 cang la găp khó khăn. Trước mình đã dùng sahara rồi nhung tại cái can cầm mà mình đổi vợt. Xin ae tư vấn dum neu danh long 2 thi dùng mặt nào cho hop và nhẹ. Long 2 minh moi moi ung y co ben trai dùng ten 64 còn ben phải van dang thu chua tim dc mat ung ý. Ro cua minh tán cong nhiều ben phải , ben trái ke chăn va moi thoi.
Còn neu dung primorac cac bon thì dùng mat nao cho hop. Minh con cay primorac tem dong khong so.

Last edited:

Bình luận từ Facebook