xin chào các bạn bắc ninh

Các bẠn bẮc ninh ah mình có ĐiỀu này muỐn tẤt cẢ các bẠn biẾt là

Đó là [[[[[[[[ bẠn có tên là [[ lê minh ĐỨc trình c cỦa diỄn Đàn và là ngƯỜi bẮc ninh tuy Đã nhiỀu tuỔi nhƯng là 1 con ngƯỜi chuyên Đi nói ĐỂu hay hoẶc nói xoáy ngƯỜi khác nhƯ mình ĐƯỢc biẾt lê minh ĐỨc cẦm ĐẦu hỘi bóng bàn bẮc ninh thì phẢi

con ngƯỜi Đo tuy lỚn tuỔi nhƯng ko ĐỨng ĐẮn gì cẢ chẲng biẾt mai sau vỀ già sẼ là 1 con ngƯỜi nhƯ thẾ nào chẮc lẠi suỐt ngày Đi chỌc ngoáy ngƯỜi khác

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Ông thớt này mới là người lảm nhảm nhiều đấy nhé, lập nhiều nick lung tung, lập topic tá lả nói xấu nhiều người, buộc tội ai đó thì trước hết hãy đưa ra bằng chứng đi, vài cái câu với cái phông chữ như là hiếp dâm thị giác này thì ai tin ông, lần thứ 2 nói về các vấn đề tế nhị rồi đấy.

ping80

Trung Uý
Giọng điệu này thì mọi người chắc sẽ nhận ra chủ topic là ai rồi. Bắc Ninh chỉ có 1 người như thế này thôi không có 2 .

Mai mốt không chừng cũng sẽ có topic nói xấu mình. hehe.

Đây là diễn đàn với khẩu hiệu "mở rộng tình bạn - kết nối đam mê" , việc cá nhân mọi người tự giải quyết đừng có mang lên diễn đàn.

hunghai3d

Binh Nhất
Quả thật muốn nói xấu và kể tội 1 ai đó thì thật dễ phải không bạn?!!!. Hãy nên suy nghĩ trước khi đưa ra lời kết tội với người khác, nếu bạn thích người khác tôn trọng mình thì trước tiên bạn nên biết tôn trọng người ta trước đã. Vậy bạn có phải là "ngƯỜi chuyên Đi nói ĐỂu hay hoẶc nói xoáy ngƯỜi khác, hay ko ĐỨng ĐẮn gì cẢ chẲng biẾt mai sau vỀ già sẼ là 1 con ngƯỜi nhƯ thẾ nào chẮc lẠi suỐt ngày Đi chỌc ngoáy ngƯỜi khác"

raovat

Trung Tá
Các bẠn bẮc ninh ah mình có ĐiỀu này muỐn tẤt cẢ các bẠn biẾt là

Đó là [[[[[[[[ bẠn có tên là [[ lê minh ĐỨc trình c cỦa diỄn Đàn và là ngƯỜi bẮc ninh tuy Đã nhiỀu tuỔi nhƯng là 1 con ngƯỜi chuyên Đi nói ĐỂu hay hoẶc nói xoáy ngƯỜi khác nhƯ mình ĐƯỢc biẾt lê minh ĐỨc cẦm ĐẦu hỘi bóng bàn bẮc ninh thì phẢi

con ngƯỜi Đo tuy lỚn tuỔi nhƯng ko ĐỨng ĐẮn gì cẢ chẲng biẾt mai sau vỀ già sẼ là 1 con ngƯỜi nhƯ thẾ nào chẮc lẠi suỐt ngày Đi chỌc ngoáy ngƯỜi khác[/QU

có lẽ nên đăng nên face book thì hợp hơn .. và dc nhiều bình luận và like hơn đấy... đây là chỗ ae trao đổi vũ khí..

Bình luận từ Facebook