Ủng hộ đồng bào vùng lũ

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Vừa rồi bão lũ càn quét ác liệt khu vực phía bắc và gây hậu quả nghiêm trọng. Mong được anh em bóng bàn tham gia ủng hộ:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Cám ơn Công ty Bluesofts của GĐ Nguyễn Duy Tuân đã mua sách ủng hộ chương trình thiện nguyện trên (đội bóng đang đánh Ping Tour):

Last edited:

dammebongban

Trung Uý
Cảm ơn các bác đã chung tay góp sức giúp đỡ đúng lúc đến đồng bào ta tại các tỉnh phía Bắc đang bị thiệt hãi do bão Yagi:
Mong các bác tìm hiểu lại cách thức ủng hộ: Mình thấy các đoàn xe ùn ùn kéo hàng viện trợ lên Lào Cai hiện tại đang dư thừa đồ cứu trợ...

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Không thừa tý nào anh nhé, họ chả còn gì cả ngoài người thôi. Chả bao giờ là đủ, nhưng hiện nay thì tạm đỡ đói khổ thôi. Nhiều vùng sâu còn khiếp nữa, xe bán tải còn chả vào nổi.

dammebongban

Trung Uý
Không thừa tý nào anh nhé, họ chả còn gì cả ngoài người thôi. Chả bao giờ là đủ, nhưng hiện nay thì tạm đỡ đói khổ thôi. Nhiều vùng sâu còn khiếp nữa, xe bán tải còn chả vào nổi.
Mình ko nói là đủ: Chỉ muốn nói đến cách ủng hộ( bởi vì mình biết rõ nên mới thông tin để biết tình hình thôi).
- Vd: 1 số hội nhóm quyên góp để ủng hộ xây 1 công trình/ hỗ trợ kinh phí... đối với bà con bị thiệt hại...
- Còn về nhu yếu phẩm thì bạn yên tâm là chính quyền tại tỉnh Lào Cai đã cùng với MTTQVN và cùng với nhiều tổ chức...đã lo đầy đủ cho bà con bị thiệt hại đến thời điểm hiện tại.
Cảm ơn bạn đã đồng hành cùng người dân bị thiệt hại do bão Yagi nói chung & bà con bị thiệt hại Lào Cai nói riêng.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Mình ko nói là đủ: Chỉ muốn nói đến cách ủng hộ( bởi vì mình biết rõ nên mới thông tin để biết tình hình thôi).
- Vd: 1 số hội nhóm quyên góp để ủng hộ xây 1 công trình/ hỗ trợ kinh phí... đối với bà con bị thiệt hại...
- Còn về nhu yếu phẩm thì bạn yên tâm là chính quyền tại tỉnh Lào Cai đã cùng với MTTQVN và cùng với nhiều tổ chức...đã lo đầy đủ cho bà con bị thiệt hại đến thời điểm hiện tại.
Cảm ơn bạn đã đồng hành cùng người dân bị thiệt hại do bão Yagi nói chung & bà con bị thiệt hại Lào Cai nói riêng.

May có bạn vào chém cho vui, liên quan gì mà phải cám ơn :)
Tôi chỉ thấy làm được thì làm như thế hệ trước của diễn đàn thôi, giờ diễn đàn khác xưa quá :)

dammebongban

Trung Uý
May có bạn vào chém cho vui, liên quan gì mà phải cám ơn :)
Tôi chỉ thấy làm được thì làm như thế hệ trước của diễn đàn thôi, giờ diễn đàn khác xưa quá :)
giờ A.e trẻ đâu có vào nữa đâu, chỉ toàn A.e ở cái thời trước khi mất dữ liệu trên .org và sau khi khôi phục được phần nào thì 1 số a.e vẫn vào diễn đàn, còn giờ thì ít lắm; xót lại toàn Cao.Thủ chém gió là giỏi thôi( tôi cũng chém gió cùng a.e cũng thấy vui).:D:D:D

Bình luận từ Facebook