Tường thuật trực tiếp : Chung kết đồng đội trẻ nam 2013: Bộ công an vs T&T Hà Nội

quyenxitrum

Trung Sỹ
.

Tối nay vào lúc 19g sẽ diển ra trận chung kết đồng đội trẻ nam trong khuôn khổ giải vô địch bóng bàn vô địch trẻ,thiếu niên,nhi đồng toàn quốc 2013 giữa hai đội : câu lạc bộ T&T Hà Nội gặp bộ công an

Chúng tôi sẽ tường thuật trực tiếp trận đấu quan trọng này,kính bà con dành thời gian theo dõi.

thelanqb

Moderator
nếu thế thì em xin bác, quay vài cái video lại để ACE chiêm ngưỡng lứa thế hệ trẻ thể hiện tài năng như thế nào :)

dung.vima

Moderator
.

Tối nay vào lúc 19g sẽ diển ra trận chung kết đồng đội trẻ nam trong khuôn khổ giải vô địch bóng bàn vô địch trẻ,thiếu niên,nhi đồng toàn quốc 2013 giữa hai đội : câu lạc bộ T&T Hà Nội gặp bộ công an

Chúng tôi sẽ tường thuật trực tiếp trận đấu quan trọng này,kính bà con dành thời gian theo dõi.

Em Quyên xì trum đấy à :) giải này đang đánh ở đâu vậy em ?

conghaihau

Thượng Sỹ
Hôm khai mạc Kênh Hà Nội 2 có trực tiếp trận khai mạc giữa Hải Dương và HN. Cuối buổi póng viên có nói sẽ tường thuật trực tiếp trận chung kết... vào ngày... Lúc đấy em đang mải chém gió trên Face nên ko để ý :(

quyenxitrum

Trung Sỹ
Hôm khai mạc Kênh Hà Nội 2 có trực tiếp trận khai mạc giữa Hải Dương và HN. Cuối buổi póng viên có nói sẽ tường thuật trực tiếp trận chung kết... vào ngày... Lúc đấy em đang mải chém gió trên Face nên ko để ý :(

Sẽ có truyền hình trực tiếp ( THHN) tối bế mạc trong đó gồm các trận chung kết đơn vào tối 28 bác nhé !

quyenxitrum

Trung Sỹ

Các nội dung đơn đang diễn ra những trận đấu đầu tiên.Tối nay là chung kết 7 nội dung của đồng đội !

quyenxitrum

Trung Sỹ
Các trận chung kết đồng đội tối nay

1 - Nam 12 - 13 : T&T vs Lâm Đồng

2 - Nữ 12 - 13 : Long An vs TP HCM

3 - Nam trẻ : T&T vs Bộ công an

4 - Nữ trẻ : TP HCM vs T&T

5 - Nhi đồng nam,nữ : đang thi đấu xếp hạng,chưa xác định

conghaihau

Thượng Sỹ
Từ trước thông tin các giải đấu chỉ có chú Hùng cập nhật. Giờ có thêm bạn Quyên nữa hi vọng các tin tức sẽ đc cập nhật nhanh nhất tới những người quan tâm đến bóng bàn. Cảm ơn bạn nhé!

quyenxitrum

Trung Sỹ
Từ trước thông tin các giải đấu chỉ có chú Hùng cập nhật. Giờ có thêm bạn Quyên nữa hi vọng các tin tức sẽ đc cập nhật nhanh nhất tới những người quan tâm đến bóng bàn. Cảm ơn bạn nhé!

Cảm ơn bác,mỗi bác thank em,tủi thân quá ! hihi

quyenxitrum

Trung Sỹ
Các trận chung kết đồng đội tối nay

1 - Nam 12 - 13 : T&T vs Lâm Đồng

2 - Nữ 12 - 13 : Long An vs TP HCM

3 - Nam trẻ : T&T vs Bộ công an

4 - Nữ trẻ : TP HCM vs T&T

5 - Nhi đồng nam,nữ : đang thi đấu xếp hạng,chưa xác định

Đã xác định được 2 đội nhi đồng nam vào chung kết tối nay : T&T Hà Nội vs Hải Dương !

quyenxitrum

Trung Sỹ

Máy tính của chú Hùng hỏng hẳn rồi bác ạ,nên chắc chú ấy không đưa thông tin lên được.

quyenxitrum

Trung Sỹ
Đã xác định được đội nhi đồng nữ đầu tiên vào chung kết tối nay : đội nữ NĐ TP HCM sau khi thắng đội HD 3 - 2 ở trận bán kết nảy lửa !

quyenxitrum

Trung Sỹ
Như vậy chung kết nội dung đồng đội nữ nhi đồng tối nay sẽ diễn ra giữa 2 đội :

TP HCM vs Lâm Đồng

Hẹn gặp lại bà con tối nay nhé !

Bình luận từ Facebook