Trận đấu của 2 đấu thủ phong trào được mong đợi đã lâu !

hunghanoi

Super Moderators
Lê Quang Yên và Đỗ Trung Kiên là những trọng tài từng bắt các giải thuộc hệ thống giải bóng bàn quốc gia,các anh cũng đã từng bắt những trận đấu quốc tế,đồng thời là những vận động viên phong trào nhiệt huyết và đam mê.Mỗi người mỗi vẻ,xong trận gặp gỡ giữa 2 đấu thủ đã được lên kế hoăch và trông đợi từ lâu của những người bạn thân tình.

Và trận đấu đó đã được diễn ra tại một câu lạc bộ ở Đắc Lắc,nơi sẽ diễn ra giải vô địch trẻ,thiếu niên,nhi đồng toàn quốc năm 2012,và chính các anh sẽ là những trọng tài cần cân,nẩy mực điều hành các trận đấu của giải này.

Trận đấu được quy định với thể thức thi đấu 5 thắng 3 và hoàn toàn theo luật bóng bàn hiện đại,mỗi bên đều có chỉ đạo riêng của mình.HLV của Đỗ Trung Kiên là VĐV lừng danh một thời Lê Kim Hạnh và bên kia trọng tài Tô Đức Hòa đảm nhiệm vai trò Huấn luyên viên của Lê Quang Yên.

Điều khiển trận đấu là trọng tài Lê Vương Anh - đại học TD TT Từ Sơn - Bắc Ninh,trợ lý trọng tài : Lê Thị Trung Xô.

Trận đấu đã diễn ra thật sự hấp dẫn với những tình huống ngẹn thở kiểu phong trào.

Video toàn bộ 4 ván của trận đấu được mong đợi này xin giới thiệu cùng bà con thưởng thức !

[video=youtube;BLF8RIcNg0w]http://www.youtube.com/watch?v=BLF8RIcNg0w[/video]

Lê Quang Yên vs Đỗ Trung Kiên (V1)

Drhongson

Đại Tá
Lần đầu tiên thấy bác Hùng quay và đưa lên một clip nói về bóng bàn nghiệp dư trong lòng bóng bàn chuyên nghiệp như thế này, quả thật rất mới lạ và hấp dẫn dù anh Yên và chú Kiên Organ chẳng xa lạ gì với anh em phong trào. Bác cho hỏi nhỏ là trận này có mệnh giá là bao nhiêu bia và hai đấu thủ có hẹn trận lựợt về không. Bọn em mà muốn thách đấu hai cao thủ này của liên đoàn thì có được phép không bác ?
Cảm ơn bác và rất mong được xem các hình ảnh và thông tin hậu trường của các giải như thế này.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Lần đầu tiên thấy bác Hùng quay và đưa lên một clip nói về bóng bàn nghiệp dư trong lòng bóng bàn chuyên nghiệp như thế này, quả thật rất mới lạ và hấp dẫn dù anh Yên và chú Kiên Organ chẳng xa lạ gì với anh em phong trào. Bác cho hỏi nhỏ là trận này có mệnh giá là bao nhiêu bia và hai đấu thủ có hẹn trận lựợt về không. Bọn em mà muốn thách đấu hai cao thủ này của liên đoàn thì có được phép không bác ?
Cảm ơn bác và rất mong được xem các hình ảnh và thông tin hậu trường của các giải như thế này.

Bác Huy hỏi hay quá??? Hay em với bác làm trận copy đơn với 2 bác trên nhỉ!!!

Drhongson

Đại Tá
Bác Huy hỏi hay quá??? Hay em với bác làm trận copy đơn với 2 bác trên nhỉ!!!

Anh đề cử chú cặp với hotboy Thắng ủn song ca hợp hơn nhưng trước hết phải đợi bác Hùng cho phép đã. Anh biết vụ này thế nào chú chẳng lên tiếng.

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Em hay chơi bóng cùng anh Yên tại CLB Giảng Võ, nói chung tính tình của bác này rất hay. Em có điều gì không hiểu về luật bóng bàn hỏi bác ấy đều được giải đáp một cách rõ ràng và cặn kẽ. Tuy nhiên trình bóng của bác Yên chỉ hơn em chút chút, khi em biết bác ấy yếu ở chỗ nào :):):):):):):):):)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Em hay chơi bóng cùng anh Yên tại CLB Giảng Võ, nói chung tính tình của bác này rất hay. Em có điều gì không hiểu về luật bóng bàn hỏi bác ấy đều được giải đáp một cách rõ ràng và cặn kẽ. Tuy nhiên trình bóng của bác Yên chỉ hơn em chút chút, khi em biết bác ấy yếu ở chỗ nào :):):):):):):):):)

Bác Yên yếu chỗ nào thế bác Ánh??? hehe. Hay bác môi giới vụ này đi bác. Em với LLTT đánh copy đơn với 2 bác trên. kèo ngang thì k biết có cân cửa k bac nhỉ?? em chưa đánh với 2 bác trên lần nào!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đôi kia ko chịu được,cái chính là Kiên ocgan sẽ nhận lời bởi bao lần khiêu chiến e đều từ chối.Bởi để cho cao thủ đó còn hi vọng vào tương lai với quả giao cực oẳn tà là vằn.

hunghanoi

Super Moderators

Thấy bảo cũng TO lắm,chỉ biết xong trận cả ĐOÀN mười mấy người ngồi bét nhè ! trận này chưa có lịch về cụ thể,nghe nói đến tận sang năm thì phải !

Nói nhỏ nè : mình bị cót ép nhận cửa xấu và mất hẳn 5 xu - tiếc đứt ruột !

Suy nghĩ kỹ đi để mình MÔI GIỚI trận đấu cho,chắc là xong thôi !

hunghanoi

Super Moderators
Đôi kia ko chịu được,cái chính là Kiên ocgan sẽ nhận lời bởi bao lần khiêu chiến e đều từ chối.Bởi để cho cao thủ đó còn hi vọng vào tương lai với quả giao cực oẳn tà là vằn.

Trận này chơi khá đúng luật chứ không oẳn tà là vằn đâu Thắng ơi ! vậy Kiên mới chịu gác vợt và anh mất toi 5 xu đó !

Drhongson

Đại Tá
Thấy bảo cũng TO lắm,chỉ biết xong trận cả ĐOÀN mười mấy người ngồi bét nhè ! trận này chưa có lịch về cụ thể,nghe nói đến tận sang năm thì phải !

Nói nhỏ nè : mình bị cót ép nhận cửa xấu và mất hẳn 5 xu - tiếc đứt ruột !

Suy nghĩ kỹ đi để mình MÔI GIỚI trận đấu cho,chắc là xong thôi !

Ăn nhậu hoành thế thì trận này to đấy bác nhỉ. Nếu lắp ghép LLTT với TS7 thì cửa đôi húng lìu này tối om vì trận LLTT-Kiên organ coi như bỏ vì LLTT đỡ giao bóng chỉ cỡ tiểu học ( Kiên giao rất đúng luật). Trận này mà xẩy ra được thì quá hay sẽ thu hút được đông đảo người hâm mộ theo dõi. Bác Hùng môi giới giùm vụ này đi, em đứng cửa đôi Yên-Kiên 20 bia. Thanks bác

metri

Binh Nhì
Ăn nhậu hoành thế thì trận này to đấy bác nhỉ. Nếu lắp ghép LLTT với TS7 thì cửa đôi húng lìu này tối om vì trận LLTT-Kiên organ coi như bỏ vì LLTT đỡ giao bóng chỉ cỡ tiểu học ( Kiên giao rất đúng luật). Trận này mà xẩy ra được thì quá hay sẽ thu hút được đông đảo người hâm mộ theo dõi. Bác Hùng môi giới giùm vụ này đi, em đứng cửa đôi Yên-Kiên 20 bia. Thanks bác

Em theo cửa 2 hotboy của diễn đàn 50 bia. Em nghĩ cửa 2 hotboy sáng hơn nhiều vì nếu Kiên giao đúng luật thì chắc ko oẳn tà là vằn được đâu, trừ khi cho ném bóng vào vợt thôi

hunghanoi

Super Moderators

Em theo cửa 2 hotboy của diễn đàn 50 bia. Em nghĩ cửa 2 hotboy sáng hơn nhiều vì nếu Kiên giao đúng luật thì chắc ko oẳn tà là vằn được đâu, trừ khi cho ném bóng vào vợt thôi

Để mìh làm việc với HLV của 2 đấu thủ này rồi ra thông cáo báo chí về trận đấu, phải theo dõi chặt vụ này để chọn cửa mới được,lần này QUYẾT không thua nữa ! hihi

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mình cũng đã từng đánh với bạn KIÊN organ rồi công nhận là quả giao bóng đúng là oằn tà là vằn thật

Mấy lần dọa thịt em đó, xưa có trận e chấp 2 trong giải chym cú e thua vì ko đỡ được giao bóng. Chứ giờ có bác Hunghanoi mà làm trọng tài thì em oánh chén ngay. Sợ gì!

Anh Yên Trọng tài xưa oánh cùng đội Tăng thịt e 3-1 đau quá nhớ lâu lắm!

Last edited:

baolinhsport

Thượng Sỹ
Mấy lần dọa thịt em đó, xưa có trận e chấp 2 trong giải chym cú e thua vì ko đỡ được giao bóng. Chứ giờ có bác Hunghanoi mà làm trọng tài thì em oánh chén ngay. Sợ gì!
Thật ra ngoài quả giao bóng kiểu cơm bụi thì lối đánh của Kiên ko có j thật cứ gọi là hiền như cô Tấm

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thật ra ngoài quả giao bóng kiểu cơm bụi thì lối đánh của Kiên ko có j thật cứ gọi là hiền như cô Tấm

Không có quả đó thì em cho ăn bưởi 3 roi ngay. Trông dáng đã thấy nộp, lại còn áo hoa lá cành nhìn đã muốn chén rồi các bác ợ!

hunghanoi

Super Moderators
THÔNG CÁO SỐ 1

Áp dụng phương pháp bứt lá,tỉa cành,sáng nay mình đã gặp gớ và làm việc với đấu thủ Đỗ Trung Kiên và HLV của anh.Họ chấp nhận lời mời tỉ thí nhưng chỉ chấp nhận trận đấu sẽ được diễn ra với phương thức ĐỊA LÝ TỰ NHIÊN - nghĩa là không bị ràng buộc bởi luật giao bóng.Vậy thông cáo để bà con được rõ và chờ phản hồi chính thức từ ông bầu spy và các đấu thủ đối phương ! hihi

Bình luận từ Facebook