[TQ] Thanh Lý Cốt PG7 Và Mặt Vợt

thelanqb

Moderator
Do đi làm cả ngày, không có thời gian đánh nên mình nhượng lại cho AE nào cần,
Cốt: PG7 - Tình trạng như hình, bề mặt không tước gổ nên mình cũng không tháo ra khi chụp
FH: Baracuda Big Slam mới mua của Hỏa Châu mới đánh được 3 buổi.
BH: Mặt ghép của Anh Long Đàn
Giá : 700k bao ship.
Được tặng thêm mặt raska Ghép màu đỏ.
Chú ý: hàng không bán lẻ nha.

Mình tên Lân; ĐT ở dưới chủ ký :)

tienducbb

Binh Nhất
bạn show em raka ghép xem thế nào, còn đánh được ko bạn, cho mình giá fix cả bộ được ko?
mà bạn ở đồng hới à? xa quá nhỉ
Có gì sms cho mình hoặc inbox nhé

thelanqb

Moderator
mặt raska này bề mặt không bị gì bạn nhé. mặt còn rất tốt.
Khi mua combo thì mình tặng kèm mặt này và thêm cái túi đựng vợt :)

minhvip14

Trung Uý
bề mặt cốt còn nguyên ko bạn, nếu dk bạn chụp lên hoặc mail cho mình nhé,mình đang quan tâm, mỗi cái tội ở tận quảng bình

thelanqb

Moderator
gửi bằng đường bưu điện thì không vấn đề gì bạn à.
Mua cả combo được tặng thêm 1 mặt raska màu đỏ+ 1 túi đựng vợt.
Lâu mình không chơi nên mặt đen có bám bụi, còn mặt đỏ mới mua của hỏa châu. Bề mặt không có vết xước hay tước gổ gì cả. mình đảm bảo, tại bán cả combo nên ngại lột ra bạn à

minhvip14

Trung Uý
gửi bằng đường bưu điện thì không vấn đề gì bạn à.
Mua cả combo được tặng thêm 1 mặt raska màu đỏ+ 1 túi đựng vợt.
Lâu mình không chơi nên mặt đen có bám bụi, còn mặt đỏ mới mua của hỏa châu. Bề mặt không có vết xước hay tước gổ gì cả. mình đảm bảo, tại bán cả combo nên ngại lột ra bạn à
Bạn là mod thì mình tin, chứ mình vừa bị 1 vụ lừa kiểu kiểu ko muốn lột mút ra, ngại lắm
Túm lại là cốt chỉ bị mỗi phát hôn bàn như hình trên còn những cái khác lành lặn phải ko bạn, chữ còn ko bạn,ko vá gì và tem nó ko vỡ chứ bạn (thấy bạn ko chup nên hỏi vậy)

thelanqb

Moderator
cốt này mình có mài lại viền một tí. nhưng vẫn to hơn viscaria. cốt này bề mặt không bị gì cả. chử vẫn còn. để tối mình lột ra rồi up lên để mọi người xem.

minhvip14

Trung Uý
Ay da, săm soi bộ này của mod mà vẫn chưa quyết được, chờ hết thông tin chuẩn của bác, mài to nhỏ hay can thiệp thế nào rồi bác cứ nói, quyết được là quyết, chỉ cần thật và đúng miêu ta là được, ghét nhất là lúc nhận hàng mà sai thông tin đăng bán.
Tối nay mà xem hàng được quyết để cuối tuần còn thử hàng của bác, tầm cỡ mod là sẽ tốt đây,hihihihih

Bình luận từ Facebook