TQ- Cẩn mua một em Sadius

delpiero104

Thiếu Uý
Như tiên đề mình cần mua một em Sadius cho ông anh cùng CLB
- Không nhất thiết về tem đồng hay tem bạc
- Giá cần mua tầm 1500K.
Ai có thì cho em tí hình ảnh và giá ah.
Số điện thoại dưới chữ ký ah. Cảm ơn mọi người trươc

do xua sadius

Binh Nhì
bác hung ơi em cũng ko biết gửi vào mail cho bác. em đăng lên trang này phốmuaban.vn rồi bác vào đồ gỗ em đăng vợt ở trên đấy bác vào lấy ảnh giúp em và úp hộ em lên đây với. cảm ơn bác nhiều.

meoluoitmb

Đại Tá
bác hung ơi em cũng ko biết gửi vào mail cho bác. em đăng lên trang này phốmuaban.vn rồi bác vào đồ gỗ em đăng vợt ở trên đấy bác vào lấy ảnh giúp em và úp hộ em lên đây với. cảm ơn bác nhiều.

Đăng trên ấy biết đăng chỗ nào, bó tay.....

truongtxt

Đại Tá
Chú cũng tìm được cơ à. Cây sar tem đồng hôm trước ngon chứ em....cả cây zlc nữa....
hehe. trang đó e hay vào xem xe máy cổ nên e biết, cây sar cũng dc nhưng e vừa lấy về thì thằng e nó cướp mất, cây TMb thi mới chơi thử dc 2 hôm nay, trình gà quá nên e cũng chả biết ngon hay ko, chắc phải mất 1 thời gian mới quen a à

hungtv2002

Đại Tá
hik, anh để cho chú cây sar mà chú lại để cướp thế à...mặt ten 05fx nếu không đánh thì bảo anh nhé để anh thử đánh combo với gai xem có hợp không
hehe. trang đó e hay vào xem xe máy cổ nên e biết, cây sar cũng dc nhưng e vừa lấy về thì thằng e nó cướp mất, cây TMb thi mới chơi thử dc 2 hôm nay, trình gà quá nên e cũng chả biết ngon hay ko, chắc phải mất 1 thời gian mới quen a à

Bình luận từ Facebook