TP HCM: Carbonado 145, 190 hay Galaxya Carbon

Quyenlidon

Binh Nhất
Mình quen đánh dòng Carbon trợ lực, đang xài Innerforce Tamca 5000. Nay định tậu thêm 1 cốt, đang phân vân giữa 3 cây: Stiga Carbonado 145, 190 và Galaxya Carbon (của Yasaka); đều Made in Sweden.
Mua 2 cây của Stiga thì được trợ giá, chỉ phải trả từ 1,5 đến 1,8 tr, trong khi cây Galaxya Carbon được rao 1,5 triệu.
Theo các bác, mình nên chọn dòng nào?

nvdu574

Thượng Tá
Mình quen đánh dòng Carbon trợ lực, đang xài Innerforce Tamca 5000. Nay định tậu thêm 1 cốt, đang phân vân giữa 3 cây: Stiga Carbonado 145, 190 và Galaxya Carbon (của Yasaka); đều Made in Sweden.
Mua 2 cây của Stiga thì được trợ giá, chỉ phải trả từ 1,5 đến 1,8 tr, trong khi cây Galaxya Carbon được rao 1,5 triệu.
View attachment 48335
Yasaka chất lượng vượt giá thành, tuy chua dc sử dụng cốt nhưng thấy mặt sd quá tốt. Trong khi đó em này là đắt nhất yasaka thì phải
....
Bạn dc trợ giá sao k mua em stiga mà sài
Mua hộ dc cây thì tốt

tuyetvu79

Đại Tá
View attachment 48335
Lấy thằng stiga nào mắc nhất ấy...
về đánh vài hôm, k hợp...baán đi... mua yasaka... thế hay hơn k?

Bình luận từ Facebook