Hà Nội Thanh lý H3 pro Blue untuned

vietcan

Đại Tá
Giá của e nó là 800k, nguồn archer xách tay
Như tiêu đề và sau đây là hình ảnh cùng sdt ll 0947. 33 .53.56. E việt Clb Duy Hưng

Last edited:

trần toản ĐL

Thượng Tá
spon này này phỏng đoán là bị dính vào một tờ li lông có chữ màu trắng, hay đại loại là j đó, lúc lột ra nó in màu vào, mình thấy có mấy con số và chữ gì đó trên về mặt
Cái đó mình chịu, có mặt hư lột ra xem tường tận ;)

archer

Đại Tá
Lớp keo có lột dễ ko bạn ơi? Phúc @archer ơi trc gián keo gì vậy e?
Đó là nguyên bản lớp keo sữa bọn Nhựt Bổn dán đó anh, keo hịn nên bóc roẹt phát ra. Nó hơi dầy chắc anh Việt cũng quét thêm vài lớp, chụp có flash nó trắng thế chứ bình thường là trong.
Em lấy lại rồi, tiếc vì trước ôm nhiều chán nên bán, chứ đã đánh nó đâu, nay lấy lại chơi thôi :)

sondung

Trung Sỹ
Đó là nguyên bản lớp keo sữa bọn Nhựt Bổn dán đó anh, keo hịn nên bóc roẹt phát ra. Nó hơi dầy chắc anh Việt cũng quét thêm vài lớp, chụp có flash nó trắng thế chứ bình thường là trong.
Em lấy lại rồi, tiếc vì trước ôm nhiều chán nên bán, chứ đã đánh nó đâu, nay lấy lại chơi thôi :)
ới ới ,sao anh lấy AVT em?

sondung

Trung Sỹ
này ! sao anh lấy AVT của em?

anhthinh098

Thượng Tá
Chú vẫn có con NT mà, a đag cần gấp quá, sag tuần tập để đáh giải.

Bình luận từ Facebook