Ten 64FX đánh trái được ko ạ!

trung2409

Trung Uý
Chả là em có 05 màu đen và 64 FX màu đỏ, em hỏi các cao thủ là đánh ten 64 fx sang trái được không ạ... em sợ tốc độ cao quá đánh trái ko ổn...
em dùng almutar... cảm ơn các cao thủ tư vấn

thelanqb

Moderator
đánh hợp hay ko thì phải thử mới biết được bạn a. mình cũng thấy nhiều người dùng 64 đánh trái đấy.
:)

aunhh

Đại Tá
Chả là em có 05 màu đen và 64 FX màu đỏ, em hỏi các cao thủ là đánh ten 64 fx sang trái được không ạ... em sợ tốc độ cao quá đánh trái ko ổn...

Xin chào cao thủ level1 trung2409
Mình cũng đang dùng Amultart như bạn. Combo là FH 05FX và BH 64FX. Mình đang dùng 64FX giật BH cực tốt. Gò bóng cũng tốt, sắc, nặng, flick tốt. Block thì hơi nẩy.

Last edited:

maithehiep

Trung Sỹ
Mình thấy xu hướng bóng bàn hiện đại thì BH nên chọn những mặt có tốc độ cao vì bên BH đã dư xoáy rùi, nên em nghĩ là kết hợp tốt đó bạn.
P/s: nói không đúng các bác bỏ qua cho, đừng chém em tội nghiệp

trung2409

Trung Uý
Xin chào cao thủ level1 trung2409
Mình cũng đang dùng Amultart như bạn. Combo là FH 05FX và BH 64FX. Mình đang dùng 64FX giật BH cực tốt. Gò bóng cũng tốt, sắc, nặng, flick tốt. Block thì hơi nẩy.

cảm ơn bạn... cao thủ gì, mình mới chơi bóng. vào chém nhiều nên thành cao thủ... chém gió....

QUÂN YÊN BÁI

Trung Uý

trái đánh 64 thường hơn là 64fx.........

Dũng Cửu

Đại Tá
bạn đánh BH 64fx dán vào amultart tốc độ cao,giật trái,tăng trái bóng đi nhanh và căng nhưng khả năng khống chế giao bóng sẽ hơi kém!gò bóng không chìm và nặng dễ bị đối phương tung cú dứt điểm!nói chung thì em Ten 64FX để đánh trái cũng rất ok!cảm giác tốt,tốc độ cao! ^_^

8xOnline

Trung Uý
Sướng nhất là gặp phải đối thủ hay giật moi, chặn đột kích quả nào thì y như rằng ghim ngay bụng...
T64 đã được hiệp hội chém gió khuyên dùng chuyên backhand...

Bình luận từ Facebook