TÀU ĐẠO ĐÂY. hurricane long ll

traicauvong_bg

Đại Tá
e là người nt cho bác lúc nãy. nếu ọk e đặt gạch h3 nt. upppppppppp giúp bác hàng ngon giá đẹp. nhìn Long II mà phải lấy cái khăn buộc vào cổ để ko bị ướt áo.hehe

tuankhoai

Đại Tá
hớ hớ Long 2, theo mình ko nên bán Cường ơi, như mình nè , bán rồi tiếc lắm. hôm nào có ĐK làm con Long 2 khác vậy.

vietcan

Đại Tá
theo tui thì bác nên thay... thầy hơn là thay vũ khí (tất nhiên là trừ khi thầy ng quen và...free) :D
kể cả thầy quen cũng phải thay....thầy mà lại ko dạy đc thì ko ổn...Cường mình đã giao lưu qua..quả giật khá ổn chỉ có cách di chuyển thì chưa đc...nên tập bộ chân nhiều và hạn chế chơi tự do để tạo "phom" cũng như cảm giác bóng sau khi tập

Ttfan2012

Đại Tá
hớ hớ Long 2, theo mình ko nên bán Cường ơi, như mình nè , bán rồi tiếc lắm. hôm nào có ĐK làm con Long 2 khác vậy.

Hơ hơ, sao chú giống anh thế nhỉ. Anh cũng đang cân nhắc đến việc mua lại cây Long II đây. Bia

duc1985

Binh Nhất
e có một cây Darker L.P.S mới tinh cán ST mua chưa sử dụng. Vận còn nguyên nilong bọc cốt vợt và nguyên hộp chưa bóc ra... Gỗ già. Đổi lấy con Long2 và mặt vợt H3 của bác có đc không :) ... Hàng hiếm bác ạ :)

Last edited:

tenor89

Thượng Sỹ
vừa nhắn tin cho aCương đặt miếng H3nt nha.,,,,,,,,,,,,,,,,,,,đang thương thảo với a tí cho vui chứ e lấy mặt.a cho cái địa chỉ e chuyển tiền.

CUONG.84

Thượng Sỹ
Cảm ơn các bác đã góp ý cho e. e thay thầy vậy. giữ lại long ll. nhờ mod đóng dùm topic. một lần nữa cảm ơn cả nhà, và ae trong hội mút tàu.

delpiero104

Thiếu Uý
Chúc mừng đã giữ lại Long II. Hôm qua mình thử lắm Ten 05 bên FH khởi động khá ổn nhưng khi vào trận thì đánh cứ thế nào , không tự tin lắm. Chắc phải mấy ngày mới quen

Bình luận từ Facebook