TẬp sỬa vỢt

anzippo

Đại Tá
Mình mới mua cây vợt này đem về thử tân trang lại , Anh em cho ý kiến ha , cám ơn

Attachments

96.1 KB · Đọc: 460

xadieu

Trung Sỹ
bác làm thế này thì 9,5 rồi. Xin góp ý vài lời: bác đã cất công tu sửa thì nên cố tìm gỗ cho giống lớp gỗ cũ đẻ thay vào cho nó đẹp. Ưu tiên cắt theo đường thẳng của vân gỗ( VD hinoki), còn bất khả kháng thì bác cắt chéo thế này cũng được. Khi bác cắt rạch những đường trên mặt cốt nên lấy cái thước kẻ định vị chỗ mưốn rạch, dùng dao thật sắc và mỏng, như dao cạo râu là tốt nhất. Vì nếu tạo đường cắt đẹp, thẳng và nhỏ thì lúc ta ghép miếng gỗ mới vào trong vết ghép rất mịn, không có hiện tượng rõ một đường màu đen như hình của bác.Thân mến!

anzippo

Đại Tá
cám ơn xadieu đã góp ý , cái sau sẽ đẹp thôi . haha

Attachments

95.2 KB · Đọc: 38
Last edited:

son_canloc

Đại Tá
Mình mới mua cây vợt này đem về thử tân trang lại , Anh em cho ý kiến ha , cám ơn
Sữa mần chi cho mất công a An , a lấy nó làm chuột bạch hoặc thuê bên viện khoa học họ phân tích thành phần cấu tạo vật liệu sau đó nâng cấp ACT cho trọng lượng giảm bớt khả thi hơn . Avanta của em là ACT chính hiệu sau khi đã nâng cấp đó , thẩm mỷ chưa nói đến nhưng trọng lượng có giảm đáng kể

Last edited:

thaiphuyen

Binh Nhì
chao anh ancoi, em duoc biet anh la nguoi co tai va khieu trong trong bong ban nhieu lam, em rat nguong mo niem dam me cua anh, mong amh se sang kien nhieu hon trong bong ban.Xin hoi anh o clb Song Thu la noi anh hay tap luyen ak.khoang vai ngay nua em se co chuyen di Đa Nang thi dau giao luu nganh dau khi mien trung neu co co hoi gap anh sap xep giup em giao luu vai tran tai Song Thu nhe anh.Thanks anh

anzippo

Đại Tá
chao anh ancoi, em duoc biet anh la nguoi co tai va khieu trong trong bong ban nhieu lam, em rat nguong mo niem dam me cua anh, mong amh se sang kien nhieu hon trong bong ban.Xin hoi anh o clb Song Thu la noi anh hay tap luyen ak.khoang vai ngay nua em se co chuyen di Đa Nang thi dau giao luu nganh dau khi mien trung neu co co hoi gap anh sap xep giup em giao luu vai tran tai Song Thu nhe anh.Thanks anh

Hi Thaiphuyen ! Cám ơn bạn , bạn nhớ alo cho an còi nhé : 0913490622 . Lại kiếm được bia rồi hahha

anzippo

Đại Tá
Sữa mần chi cho mất công a An , a lấy nó làm chuột bạch hoặc thuê bên viện khoa học họ phân tích thành phần cấu tạo vật liệu sau đó nâng cấp ACT cho trọng lượng giảm bớt khả thi hơn . Avanta của em là ACT chính hiệu sau khi đã nâng cấp đó , thẩm mỷ chưa nói đến nhưng trọng lượng có giảm đáng kể

Đẹp và độc lắm . À nghiên cứu vợt nhẹ cho con em đó , thanks

thaiphuyen

Binh Nhì
Chao anh An coi. chiều tối ngày 15/5 em và đồng đội sẽ ghé thăm clb Sông Thu và xin giao lưu với mấy anh em ở clb. rất vui được giao lưu với anh An còi nữa.hẹn gặp anh để được gặp anh.thanks

hungbongban

Moderator
Anh An đúng là không những danh thủ bóng bàn rồi mà còn thêm một danh hiệu nữa gọi là Nghệ nhân. Đáng khâm phục anh !

anzippo

Đại Tá
Chao anh An coi. chiều tối ngày 15/5 em và đồng đội sẽ ghé thăm clb Sông Thu và xin giao lưu với mấy anh em ở clb. rất vui được giao lưu với anh An còi nữa.hẹn gặp anh để được gặp anh.thanks

Chào thaiphuyen đồng đội vào mấy người , ở kS nào vậy và mấy giờ thì giao lưu được. . Có gì alo cho an còi đến đón cho tiện nha : 0913490622 . An còi

thaiphuyen

Binh Nhì
Chào thaiphuyen đồng đội vào mấy người , ở kS nào vậy và mấy giờ thì giao lưu được. . Có gì alo cho an còi đến đón cho tiện nha : 0913490622 . An còi

Dạ đội em vào 3 người đó anh An.chúng em ở khánh sạn Đà Nẵng. xe đi lúc sang sơm và đến Đà Nẵng tầm 4h chiều tranh thủ xong tui em sẽ đến Sông Thu tầm 5h để giao lưu và làm quen trước lúc thi đấu luôn.hi.nhung mới sáng nay xếp đổi lịch lại chậm 1 ngày. là ngày 16/5 rồi anh An.Đội em gồm Chú Hải hơi lớn tuổi, anh Hợp, và em.trình thì 3 anh em bằng nhau.hy vọng gặp được anh o Đà Nẵng và trên diễn đàn này luôn.em sẽ nhất định gọi anh.chúc anh ngày làm việc vui vẻ.cảm ơn anh nhiều.

anzippo

Đại Tá
Dạ đội em vào 3 người đó anh An.chúng em ở khánh sạn Đà Nẵng. xe đi lúc sang sơm và đến Đà Nẵng tầm 4h chiều tranh thủ xong tui em sẽ đến Sông Thu tầm 5h để giao lưu và làm quen trước lúc thi đấu luôn.hi.nhung mới sáng nay xếp đổi lịch lại chậm 1 ngày. là ngày 16/5 rồi anh An.Đội em gồm Chú Hải hơi lớn tuổi, anh Hợp, và em.trình thì 3 anh em bằng nhau.hy vọng gặp được anh o Đà Nẵng và trên diễn đàn này luôn.em sẽ nhất định gọi anh.chúc anh ngày làm việc vui vẻ.cảm ơn anh nhiều.

Vậy mà ngày mai i anh xin nghỉ 1 ngày . Ngày 16- 18/5 anh đánh giải , vậy chiều 16 AE mình gặp ở sông thu lúc 17 h00 nhé ? Nếu có thay đổi thì alo cho anh sớm , vì anh ra vườn bắt vài con gà nấu cháo ăn chơi hihi

Last edited:

thaiphuyen

Binh Nhì
Xin chao anh an coi.loi noi dau tien cho em va may anh em cam on anh An còi rat la nhieu.ngay hom qua danh xong thi tui em ve luon ko co dip goi anh giao luu.ca doi nói de goi anh An ma cuoi cung ai cung quen vi len xe cho doan di lung tung o Da Nang( Ngu Hanh Son...) roi ve.(em va chu Hai tai xe luon, hi) luon.that la co loi voi anh An qua.nhung chung em se cho doi ngay gap lai anh An gan nhat de cam on lai tinh cam cua anh An danh cho Đội.ve thanh tich thi đội cua em toan 5HCV o 5 noi dung.sang nay em di lam lai roi, rieng con ve van de Vợt ACT em nhat tri ung ho anh va ve Tuy Hoa em se PR anh nhe.em thay danh rat ngon, nhe, do nay phu hop cho ca phong thu va tan cong ,phong vot cam rat om tay và gọn.chiu nay em len clb se co nhiều tập tiếp theo về ACT do anh.em se lien lac anh.

anzippo

Đại Tá
Bệnh này có nặng quá không anh em , An còi bận quá hai ngày sau sẽ chữa cho nó

Attachments

85.4 KB · Đọc: 28

Bình luận từ Facebook