T.q.vĨnh phúc.bán 2 mẶt ten 80 ĐỎ và h3nt Đen 41Đ. Pro lót xanh

NHƯ TIÊU ĐỀ MÌNH BÁN 2 MẶT NHƯ TRÊN CÒN TRÊN 95%.H3. PRO.41Đ.LÓT XANH.MUA CỦA HỎA CHÂU MỚI 1T6.GIỜ MÌNH BÁN LẠI MỖI MẶT 700K BAO SHIP.KÍCH THƯỚC MẶT TEN 80 DÁN VỪA TMB.MẶT H3 TO HƠN.LH 0989800868.THANKS. closed topic

Last edited:

Duc_NM

Đại Tá
Mặt H3 nhìn thèm quá, đang đánh 39 chắc một thời gian nữa mới lên 41 được, chẹp chẹp....:zingme28:...thinking.....

nghia82bn

Đại Tá
Sáng mai có số tk mình chuyển t.gửi mặt jup mình về địa chỉ: nguyễn văn nghĩa số nhà 19 đường trần lựu khu 5 thị cầu tp bắc ninh tỉnh bắc ninh.

Duc_NM

Đại Tá
Sáng mai có số tk mình chuyển t.gửi mặt jup mình về địa chỉ: nguyễn văn nghĩa số nhà 19 đường trần lựu khu 5 thị cầu tp bắc ninh tỉnh bắc ninh.
Sáng nay có số tk, mình chuyển tiền, gửi mặt giúp mình về địa chỉ: Nguyễn Minh Đức số nhà 125 phố Lương Thế Vinh, Trung Văn, Từ Liêm, Hà Nội.

Đã đặt gạch mặt H3 lót xanh đuôi điện thoại...11184, chủ thớt vào xác nhận cái kẻo nhầm lẫn :zingme21:

Sáng nay có số tk, mình chuyển tiền, gửi mặt giúp mình về địa chỉ: Nguyễn Minh Đức số nhà 125 phố Lương Thế Vinh, Trung Văn, Từ Liêm, Hà Nội.

Đã đặt gạch mặt H3 lót xanh đuôi điện thoại...11184, chủ thớt vào xác nhận cái kẻo nhầm lẫn :zingme21:

bạn đuec tc nhé.hôm qua bạn nghĩa đặt ghach trươc bạn,nếu nghĩa ko lấy sẽ đến bạn..

Duc_NM

Đại Tá
Hôm qua 7h37 tối tôi gọi điện bác vẫn hẹn sáng nay gửi tôi số tài khoản để sáng nay tôi chuyển tiền, không thấy bác bảo có ai đặt gạch hết. Sáng nay bác lại nói thế này. Bác giao dịch không có uy tín.

nghia82bn

Đại Tá
Đính chính giùm bác chủ thớt:mình đã điện thoại và đặt gạch mặt này từ lúc 2h chiều.do mua hộ ông a nên mình có hẹn tối gọi lại.

Duc_NM

Đại Tá
Đính chính giùm bác chủ thớt:mình đã điện thoại và đặt gạch mặt này từ lúc 2h chiều.do mua hộ ông a nên mình có hẹn tối gọi lại.
Thế chắc bác nghia82bn không gọi lại như đã hẹn nên buổi tối chủ thớt mới nhận gạch của em.

bachikho

Đại Tá
bác chủ làm ăn ko lịch sự rùi, bác nhận gạch cả 2 thế thì theo tui nên giải quyết theo hướng tui nói, bán cho mỗi bác 1 mặt là vui vẻ, còn ko có lẽ phải liệt bác vào diện giao dịch ko uy tín vậy nhỉ

Duc_NM

Đại Tá
Thi m nghi la nghia ko lay nua len moi nhan cua b.nhung sai do toi qua b nghia lai goi la se lay nen m nhu vay.b duc tc nhe
Thế rốt cục là bác Nghĩa kia gọi lại sau em đúng không ? Trong thời gian chờ bác Nghĩa kia gọi lại thì bác có quyền bán cho người nào là tùy bác. Bác nhận gạch của em rồi, sau đó bác Nghĩa kia mới gọi lại xác nhận là có lấy. Như thế coi như là bác Nghĩa kia đặt gạch sau em. Như thế mặt H3 phải bán cho em là đúng.

Em chắc chắn buổi tối bác Nghĩa kia gọi cho bác sau em là đúng vì nếu gọi trước em thì không có lý do gì bác lại nhận gạch của em tiếp.

Last edited:

Bình luận từ Facebook