Rời Chảo Lửa đi hành tẩu giang hồ

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Xin chào tất cả anh em yêu bóng bàn.Chiều hôm nay,mình cùng NamHao lên Hải Dương tham gia giải PREMIRSHIP Hải Dương,thi đấu cho đội Sách Đỏ.Phải nói là chỉ có kinh nghiệm và bản lĩnh thi đấu thì mới chiến thắng được sàn đấu này(Hải Dương-cái Nôi của nền bóng bàn nước ta) NamHao đã có được chiến thắng oanh liệt trước đối thủ chơi lối gò giật quá hay với tỉ số 3-1:zingme70:
Còn mình được giao 2 trận với Đức kiếm sắt(-2) và Bình Super ZLC Zhang jike và mình làm thịt luôn,phải nói là đi thi đấu ở những giải đấu này mình mới cảm nhận được bản năng sát thủ của đòn Đôi Công của mình,khiến cho đối thủ ngỡ ngàng không hiểu lý do thua kiểu gì-Axelo :zingme76:

Last edited:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Ặc, a show hàng thế này bảo đảm mai sẽ có nhìu sát thủ tìm đến tận clb An Đồng đòi bia đấy :zingme14:!
Axelo...em xem gọi nhanh sát thủ đến giúp anh với,Kiếm anh bây giờ sắc lắm rồi mà ko gặp đc đối tác nào phù hợp với bản năng sát thủ của mình em ạ.Dũng An Hồng thì bây giờ tìm một chỗ thật kín nấp rồi,Trà quất thì cũng toàn né thôi,buồn lắm em ạ...khi nào sang An Đồng em nhớ mang cây Mijutani cho anh Test thử tí em nhé...:zingme54:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
An Đồng là ở đâu đấy bác! vụ này ngon đây hôm nào rảnh tìm bác doccothankiem để chúc mừng.
Quá đẹp,anh luôn sẵn sàng chờ chú đây,đòn Bạt của chú thì anh Cắt cho mấy quả nặng như quả cam là chết-sống làm sao đc..Còn tuyệt chiêu mà anh giở ra thì chú chỉ có lành ít dữ nhiều thôi Axelo..:zingme29:

Last edited:

kientuong-bat

Trung Tá
Vang em sẽ bố tri giao luu voi bac 1 tran neu bac B2 em xin 2 bong ,C thi em muc đc hehe

Còn D thì bác bỏ em 2 quả đúng không? Em chỉ trình D non thôi nhưng cũng không dễ chịu chút nào. Hẹn gặp bác nhé! Khi nào mời bác qua CLB em ở Kinh Môn - Hải Dương chơi .

doccothankiem_hp

Thượng Tá
ong ban bay gio co kiem sac chem ghe wa !!!thu 7 nay ve the nguyen cho ''kiem me luon '' hehehe
Ông bạn ơi,thứ 7 này anh em mình sẽ gặp nhau tại sàn đấu Thủy Nguyên nhé,tôi sẽ tiếp,bạn sẽ thấy thế nào là Đòn Hành Quyết-đòn mà Đức kiếm sắt đã phải nếm mùi thất bại...Axelo :zingme68:

Bình luận từ Facebook