QA- Cốt rung nhất là cốt nào? Cốt khô nhất là cốt nào?

archer

Đại Tá
Em mạo muội xin đăng đàn hỏi các cụ về 2 băn khoăn trên của em mong các cụ có kinh nghiệm cho em lời giải đáp, em xin chân thành cảm ơn ạ! :)

tập chơi

Binh Nhất
cốt rung nhất là cốt gỗ không ( không mặt vợt ), cốt khô nhất là cốt các bon vừa lôi từ phong bật điều hoà ra.... vài lời ngẫu hứng các bác đừng chém !

tosiosHD

Đại Tá
Em mạo muội xin đăng đàn hỏi các cụ về 2 băn khoăn trên của em mong các cụ có kinh nghiệm cho em lời giải đáp, em xin chân thành cảm ơn ạ! :)
Câu hỏi topic của em sẽ ko có câu trả lời chính xác, vì ko có cái gì là tuyệt đối, nó giống như có phải tốc độ ánh sáng là nhanh nhất hay ko, hoặc là tốc độ của cái gì bây giờ là nhanh nhất??? Haha.
Theo anh, em nên sửa tiêu đề là: 10 cốt rung nhất hiện nay, hoặc 10 cốt khô nhất hiện nay (nếu chính xác hơn là của hãng sản xuất.....) là gì???

bocau

Đại Tá
Theo ý mình:
Cốt run nhất là cốt độ US..
Cốt run vừa là cốt độ Bia..
Cốt run vừa vừa là cốt độ cà phê...
Cốt khô nhất là cốt để đánh chơi đó bạn ạ!..

tuyetvu79

Đại Tá
mình từng thử qua nhieu lắm rồi theo minh thì 1 là KTS ZI-K agrylat- sau đó Vis...chứ gergery 21 thì chẳng thấy run tí nào
ok....
rung nhất hiện giờ mình đã từng chơi là ZI:K, nếu cho ZI:K rung 10đ thì Vis chỉ được 6-7 đ thui
tốc độ Zi:K còn cao hơn TMB ZLC
âm thanh khi đánh bóng thì nghe wa đã
một cốt vợt đáng để sưu tầm
à quên...mình nói em Zi:K hàng đội tuyển ( k phải thương mại nhé)

xukaka

Đại Tá
ok....
rung nhất hiện giờ mình đã từng chơi là ZI:K, nếu cho ZI:K rung 10đ thì Vis chỉ được 6-7 đ thui
tốc độ Zi:K còn cao hơn TMB ZLC
âm thanh khi đánh bóng thì nghe wa đã
một cốt vợt đáng để sưu tầm
à quên...mình nói em Zi:K hàng đội tuyển ( k phải thương mại nhé)
--------------------
Chỉ có 1 nhược điểm duy nhất.....em nó nặng như búa tạ. :D:D:D

Bình luận từ Facebook