Nhờ các bác xem giúp cốt vợt ạ

tunm

Binh Nhì
Em nhờ người quen mua cái cốt timoboll ALC bên Nhật gửi về. Các bác xem giúp em có phải hàng thật hay hàng nhái ạ. Em chân thành cảm ơn

Attachments

2.6 MB · Đọc: 66
    2.1 MB · Đọc: 62
    2.4 MB · Đọc: 62

lion

Đại Tá
hầu như mua đồ bên nhật thì có thể yên tâm đc, k lo fake đâu
Không hẳn nhé, mua tại cửa hàng hoặc online shop uy tín thì khả năng fake gần như không có, nhưng mua trên mấy trang bán dạo hoặc đấu giá thì hoàn toàn có khả năng mua phải hàng nhái nhé. Hôm trước thằng cu cùng club của em nó mua phải cái cốt Zhang JiKe Super ZLC giả trên trang Mecari đấy, mua rồi thì phát hiện ra hàng giả và thằng bán công nhận, trả lại một phần tiền.

tunm

Binh Nhì
Không hẳn nhé, mua tại cửa hàng hoặc online shop uy tín thì khả năng fake gần như không có, nhưng mua trên mấy trang bán dạo hoặc đấu giá thì hoàn toàn có khả năng mua phải hàng nhái nhé. Hôm trước thằng cu cùng club của em nó mua phải cái cốt Zhang JiKe Super ZLC giả trên trang Mecari đấy, mua rồi thì phát hiện ra hàng giả và thằng bán công nhận, trả lại một phần tiền.
Em mua shop đấu giá ạ

tunm

Binh Nhì
Bác nhìn có ổn ko ạ?

Bình luận từ Facebook