nhờ các bác định giá giúp e cây này!!!!

anluongiaobong

Thượng Sỹ
em muốn thanh lý cây này nhưng ko biết giá rổ như thế nào cho hợp lý,nên nhờ các ace định giá giúp em,cốt vợt chỉ bị sứt ở phần rìa khoảng 1cm .đây là ảnh em nó ợ:

thank!!!!!:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

anluongiaobong

Thượng Sỹ
giá khoảng bnhiu thì đẹp bác nhỉ.e đã đăng cây này 1 lần vs giá 1 triệu rồi.nhưng ko bán đc,chắc do giá đó ko hợp lí nên mới nhờ các bác ra giá giúp.cây này thì mới 1tr550.

anluongiaobong

Thượng Sỹ
mới khoảng 1.4 triệu, số lượng người sử dụng tương đối ít tình trạng hem còn đẹp 1tr e rằng hơi khó

nhìn thì công nhận k đẹp thật.em nó có mỗi vết sẹo do muỗi đốt thôi.chứ còn về tình trạng chất lượng thì vẫn ok lắm ợ :)

mr_coi

Trung Sỹ
cây này sứt khoảng hơn 1mm thôi ko đến 1 cm đâu chủ thớt nhé.tại chủ thớt bảo 1cm nên anh em kinh thôi.cool:
theo em cây này giá 850k là hợp lý

anluongiaobong

Thượng Sỹ
sac.con của anh Tuân hả.dạo này hay đánh đâu đấy.hôm nay phóng ra anh Dũng k thấy ai đánh.

cây của anh tuân thực ra trước cũng là của tôi đấy chứ.đợt kẹt quá cũng giống ông như vừa rồi.phải cho nó lên đường.mua của anh đạt joola mc1 con đó anh ý xách tay bên úc về đánh phê lắm.khổ nỗi đến lúc muốn lấy lại anh ấy ko muốn bán.hic.giờ anh kiên py đưa cho cây clipper cán rỗng để đánh.:)

Bình luận từ Facebook