Nexy Sahara!

thinhnguyen

Đại Tá
Sahara của bạn là phiên bản cũ hay phiên bản mới? Bạn gửi hình cho tôi vào e-mail dưới chữ ký nha? Cảm ơn bạn!
=================
dĩ nhiên là đời sau rồi..... cán sọc. đời trước cán vuông vuông giống như song hỷ ngày xưa.hihihih... và có hình hoang mạc sahara 2 mặt. hiếm lém

phungducthang

Đại Tá
=================
dĩ nhiên là đời sau rồi..... cán sọc. đời trước cán vuông vuông giống như song hỷ ngày xưa.hihihih... và có hình hoang mạc sahara 2 mặt. hiếm lém
Phiên bản mới thì tôi biết rồi, đang muốn kiếm 1 cây phiên bản cũ...

phungducthang

Đại Tá
=============
hiếm lắm.... em mới mua cây giá rẻ mặc dù ko đẹp vì bị vá vài dấu. nhưng rất có giá trj sưu tầm vì em nó chinh chiến....
Hôm nọ meoluoi có mua 1 cây đời cũ cũng không đắt, có thì mua sưu tầm thôi. Sahara thì theo nhiều người đánh giá chất lượng không thay đổi, thậm chí phiên bản mới chơi còn hay hơn(?)

thinhnguyen

Đại Tá
Hôm nọ meoluoi có mua 1 cây đời cũ cũng không đắt, có thì mua sưu tầm thôi. Sahara thì theo nhiều người đánh giá chất lượng không thay đổi, thậm chí phiên bản mới chơi còn hay hơn(?)
============
ông mèo chỉ mua cây của lờtê thôi. sahara đời đầu hay hơn.... chỉ có cái cán ko đẹp bằng đời sau nhưng lại mộc hơn. ãem cho đở vả...

Last edited:

Bình luận từ Facebook