Mới các cao thủ vào đây xem hộ êm cái vụ này vvô ạ

PhươngDHS

Binh Nhất
Hai hôm chước Mình có mua của bạn hunghuong một miếng donic acuda S3 với giá 320k và 11k chuyển khoản xau 2 ngày mình đã nhận được hàng nhưng đem gia vào keo thì phát hiện Mình đã bị lừa vì mặt vợt Đã bị phồng ở giữa mặt vợt ngay chỗ giật mới đau mình nghi ngờ đây La một vụ lừa vì chủ thớt là một dân đánh bóng chuyên nghiệp lẽ nào lại không biết một khi mặt vợt Đã bị phồng thì coi như là vất đi Mình mong muốn các cao thủ ở Bắc Ninh hãy xem lại tư cắch của nhân vật này mà đắnh giá con người này đừng để một con sâu làm hỏng một nồi canh đối với mình 300k chỉ là chuyện nhỏ nhưng mất niềm tin thì là chuyện lớn thân gửi các Anh chị em trên diễn đàn :zingme40:

tranvietanh

Trung Tá
Lại dính phốt rồi..............................Vào giải thích cho người ta đi ông hunghuong ( chungdubn ) ơi............
Cứ tin tưởng ông bạn vài hôm lại dính 1 phát thế này thì chết à???

dungkinh

Thượng Sỹ
Hai hôm chước Mình có mua của bạn hunghuong một miếng donic acuda S3 với giá 320k và 11k chuyển khoản xau 2 ngày mình đã nhận được hàng nhưng đem gia vào keo thì phát hiện Mình đã bị lừa vì mặt vợt Đã bị phồng ở giữa mặt vợt ngay chỗ giật mới đau mình nghi ngờ đây La một vụ lừa vì chủ thớt là một dân đánh bóng chuyên nghiệp lẽ nào lại không biết một khi mặt vợt Đã bị phồng thì coi như là vất đi Mình mong muốn các cao thủ ở Bắc Ninh hãy xem lại tư cắch của nhân vật này mà đắnh giá con người này đừng để một con sâu làm hỏng một nồi canh đối với mình 300k chỉ là chuyện nhỏ nhưng mất niềm tin thì là chuyện lớn thân gửi các Anh chị em trên diễn đàn :zingme40:

bạn nói 300k đối với bạn là chuyện nhỏ mình không tin vì bạn đã không đủ can đảm để mua một cái mặt mới mà đã phải chui đầu vào mua cái mặt cũ này để bị lừa thật khổ thân bạn

bachikho

Đại Tá
thẳng thắn mà nói thì những người bị lừa đảo đều chỉ vì ham rẻ cả thôi, cái loại bán hàng ko có pic, chỉ bán bằng nước bọt, hẹn giao dịch trực tiếp ko dám gặp, lúc nào cũng chỉ có bài chuyển tiền trước hàng sau mà các bác vẫn lao vào thì chịu rồi

Duc_NM

Đại Tá
bạn nói 300k đối với bạn là chuyện nhỏ mình không tin vì bạn đã không đủ can đảm để mua một cái mặt mới mà đã phải chui đầu vào mua cái mặt cũ này để bị lừa thật khổ thân bạn
Bác nói không hợp lý rồi. Bỏ ra 300 mua mặt cũ thì cũng phải xứng đáng với 300k đó. Có rất nhiều bác không phải lăn tăn nhiều về tài chính vẫn cứ mua mặt cũ chơi đó thôi, có thể họ mua thử cảm giác, nếu hợp họ lại mua mới. Mà tiền nhiều khi dùng vào việc khác có ý nghĩa hơn là phung phí để mua mặt mới rồi lại bỏ đi vì không hợp. Vui vẻ mà bác.

PhươngDHS

Binh Nhất
Không phải Minh ham rẻ mà Mình mới đánh bóng nên chưa biết mặt nào Là hợp với mình nên mới thử Chu Minh có hai em then 64fx mới cong còn chưa sử dụng đâu này vì chưa đủ trình đo bạn à đừng nghĩ ai cũ tham hàng rẻ bạn nhé

PhươngDHS

Binh Nhất
Mình đã nt cho chủ thớt nhưng chủ thớt cam đoan Là hàng mình bán gia là hàng tốt Mình sẽ nhờ bác quạtmo kiểm chứng vụ và có hình ảnh cho anh em xem tuy Bác ấy và mình mới tham gia diễ đàn nhưng bác ấy đã tham gia giao dịch nhiều và Lân nào cũng thành công không như mình mới lần đầu mà như thế này Lân sau mua mặt mới cho lành

Last edited:

nvdu574

Thượng Tá
bạn đã gọi cho người bán chưa?
nếu chưa thì bạn nên gọi để xem ý họ thế nào? nếu họ muốn bồi hoàn thì cũng cho người ta cơ hội...
nếu họ không có ý bồi hoàn thì bạn mới đưa ra đây cho mội người biết ... mới là ý hay

Quạt mo

Đại Tá
Éc, quên không nhắc thằng bạn là ông hunghuong ( chungdubn ) này đã từng dính phốt, mà ông này lúc đổi nick cam đoan gớm lắm kia mà ( lập hẳn topic hẳn hoi). Rồi cuối cùng thì vẫn ngựa quen đường cũ. Mai em chạy qua xem mặt và post lên cho bà con xem. hic. chia buồn cùng thằng bạn.

PhươngDHS

Binh Nhất
Bạn à chủ bán cho mình đã nhiều người phản ánh rùi nhưng Mình tin vào giá chi của con người chủ không phải tiền Bạc Minh sẽ giữ lại món đồ này làm kỷ niệm biết đâu lắp vào lại thành cao thủ bây giờ nó chở thành vật vô giá đối với bản thân mình :zingme14:

Quạt mo

Đại Tá
Mà em để ý box rao vặt, thread thớt nào bác ý cũng nhảy vào: không giới thiệu hàng thì dìm hàng người khác. Em thì em chịu, anh em ham thể thao tính tình thường nhiệt tình, thẳng thắn, quý người cùng sở thích.

victor.ngobn

Đại Tá
nhiều người kêu ca về ông này rồi, vậy mà vẫn có người dính nhỉ. Hay thật, cái nick chungdubn bị kêu nhiều quá, lại lập cái nick hunghuong. Đến chán, nghe mấy người nói "dân Bắc Ninh" thế này thế kia, mình cũng buồn lắm. Nếu tính cách đã vậy rồi, thì có lập trăm cái nick, vẫn vậy thôi, thà đừng lập nick mới còn hơn. Lừa đc mấy trăm rồi mang tiếng, để mọi người nói cho ko ra gì.

Last edited:

protitani

Binh Nhất
nhiều người kêu ca về ông này rồi, vậy mà vẫn có người dính nhỉ. Hay thật, cái nick chungdubn bị kêu nhiều quá, lại lập cái nick hunghuong. Đến chán, nghe mấy người nói "dân Bắc Ninh" vậy, mình cũng buồn lắm
Em nghĩ là không ai lấy cái thiểu số làm đại diện cho đa số bác ạ. Bắc Ninh hay Bắc Nam thì đều có nguoi này người kia, có điều phải làm thịt mấy con SÂU thôi không hỏng cả NỒI CANH.:zingme65:

victor.ngobn

Đại Tá
Em nghĩ là không ai lấy cái thiểu số làm đại diện cho đa số bác ạ. Bắc Ninh hay Bắc Nam thì đều có nguoi này người kia, có điều phải làm thịt mấy con SÂU thôi không hỏng cả NỒI CANH.:zingme65:

hay thật, mình cố gắng hết sức, chỉ để có đc "chữ tín", anh em vui vẻ với nhau, sao nhiều người cứ thích quăng nó đi như vậy nhỉ. Chắc ổng chẳng có 1 lời giải thích nào ở đây đâu. Close topic thôi :zingme42:

songphaisock

Trung Tá
Mà em để ý box rao vặt, thread thớt nào bác ý cũng nhảy vào: không giới thiệu hàng thì dìm hàng người khác. Em thì em chịu, anh em ham thể thao tính tình thường nhiệt tình, thẳng thắn, quý người cùng sở thích.

Em còn bị hắn khủng bố sms nữa cơ :zingme14:

Bình luận từ Facebook